Montfort 27 ของเรา > ห้องกิจกรรม MC27

ร่วมอวยพรเพื่อนในวันคล้ายวันเกิดที่จะมาถึง

<< < (2/110) > >>

sahai:
ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านครับ

"อดบ่ได้แต้ๆ"

เก่ง หล่ายดอย:

--- อ้างจาก: นิรุธ (ห้อง 6) ที่ กุมภาพันธ์ 23, 2008, 02:58:11 AM ---ไม่มีใครอวยพรให้เราบ้างหรือครับ อิอิ เกิด14 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมานะ อย่างไรก้ออวยพรได้นะ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่มาอวยพร คร๊าบ.... :cheer:

--- End quote ---
อ้ายผึ้งบ่ดีน้อยใจ๋ ลองหาดูดีๆ ครับมีคนตั้งกระทู้อวยพรให้แล้วเน้อ
ผมจำบ่ได้ว่าอยู่ห้องไหนอ่ะ  -08

tanakorn tananuwat:
ขอหื้ออดีตประธานรุ่น ของเฮามีความสุขนัก ๆ เน้อ :love:
ว่าแต่ว่าพา ภริยาไปทานข้าวที่ไหนอ่ะ แล้วเอา........ใจ๋ เปิ้นนัก ๆ เน้อ :smile6:

ขอหื้อม่วน ๆ เน้อ  :laugh2:

Lion King:
HDB. เน้อ

Chat601:
Happy belated birthday kha Sahai!
นั่นสินะ คุ้นๆ ว่าเคยอวยพรวันเกิดท่านในเว็บบอร์ดเก่า ว่าจะไปหาอยู่ว่าเป็นวันไหน

แล้วเมื่อวานนี้ (2 มีนา) ก็เป็นวันเกิดไอ้จี๋ด้วยนะท่านๆ ทั้งหลาย
เราเองก็ลืม จนมันบอกว่าวันเกิดมัน  ว้า..แย่จังเรา ลืมหมดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version