Montfort 27 ของเรา > ห้องกิจกรรม MC27

ร่วมอวยพรเพื่อนในวันคล้ายวันเกิดที่จะมาถึง

(1/110) > >>

tanakorn tananuwat:
 -01 เริ่มเลยแล้วกัน

ก่อนอื่นของ ให้ท่านสหายมีความสุขในทุก ๆ ด้านตวยเน้อ
HBD ในวันนี้ อย่าลืมใช่ชุดวันเกิด โชว์ น้อง ๆ ด้วยอ่ะ โดยเฉพาะ

นางฟ้า    ฮิ ๆ ๆ

สุขสันต์วันเกิดครับ  อ้ายขน

อุเทน47:
 -11 ตามมาอวย..ด้วยคนครับ
แด่สหาย ด้วยความทรงจำดีๆกับ FAIRCHILD AU-23A PEACEMAKER ที่สหายเคยบิน
เครื่องบินประจำการของ กองบิน ๕ กองพลบินที่ ๔ แหล่งท่องเที่ยวในเขตพื้นที่ทหาร อ่าวมะนาว จังหวัดประจวบคีรีขันธ์

สุขสันต์วันเกิดครับสหาย  :cry2:

อุเทน47:
 :smile5: อ้อ ลืมท่านอดีตประธานโตไปอีกคนครับ เกิดวันเดียวกันเลย
สุขี สุขัง คร๊าบ  :bye:

เก่ง หล่ายดอย:
อ้ายเก๋จำผิดแล้ว  024

วันนี้วันเกิดมายกะปิตัน Happy Birthday คร๊าบพี่น้อง  023

ส่วนวันเกิดท่านอดีตประธาน วันที่ซาวแปดคร๊าบ  :smile10:

อย่างไรก็ตาม Happy Birthday ล่วงหน้าก็แล้วกั๋นคร๊าบท่านทั้งสอง

สมหวัง สมใจ สมปรารถนา คร๊าบพี่น้อง  :smile3:

นิรุธ (ห้อง 6):
ไม่มีใครอวยพรให้เราบ้างหรือครับ อิอิ เกิด14 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมานะ อย่างไรก้ออวยพรได้นะ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่มาอวยพร คร๊าบ.... :cheer:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version