เมษายน 19, 2024, 04:44:18 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพนี้...โดนใจ  (อ่าน 64687 ครั้ง)

ออฟไลน์ Putsiland

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: ภาพนี้...โดนใจ
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 09:49:57 AM »
สีสันของท้องฟ้าวันนั้น เช้าๆ แบบนั้น มันตอแหล มากๆ เลย
บ่ได้ยินอ้ายเนินจ้าดเมิน
อยากเห็นรูปงามๆของอ้ายเนินแหม
ว่างๆมาแบ่งกั๋นดูพ้องเน้อครับอ้าย -01