มีนาคม 29, 2024, 02:36:23 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานขึ้นบ้านใหม่บ้านพยอมแล้วเลยไปรับไอเย็นบนเขาค้อ  (อ่าน 9635 ครั้ง)

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
บ้านอยู่ในอำเภอเมืองเพชรบูรณ์ แต่สามีอยู่เขาค้อจ้า ใครสนใจไปเที่ยวติดต่อเราได้ ถ้ายะจะพาเพื่อนหรือพนักงานแบงค์มาเที่ยวก็บอกได้ ยินดีต้อนรับ และมีรีสอร์ทสวยๆ แนะนำจ้า แต่ต้องบอกล่วงหน้านะ เพราะส่วนใหญ่จะเต็มจ้า

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
อ้ายยะเปิ้นคงจะไป กัน 2 ต่อ 2 คนคร้าบ 
อยากตีกอล์ฟ

อ่าว
แต่อ้ายพ้งจะมา 2 ต่อ 2 พ่องก็ได้นะ ยินดีต้อนรับเหมือนกัน แต่ไม่รบกวนเวลาส่วนตัวแน่นอน รับรอง อิอิ

ออฟไลน์ ป๊อบ ลูกไก่ย่าง

นั่นแหละที่อ้ายพ้งต้องการ :no2:

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
อุ๊บอิ๊บ
 :smile10:
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

นี่มันบ้าน รึว่าคฤหาสน์ง่ะ

นี่มันบ้าน รึว่าคฤหาสน์ง่ะ
บ้านเล็กๆเองกานต์  ถ้าเทอไม่ไปเที่ยวรอบโลกนะ ป่านนี้สร้างบ้านได้เป็นทำเนียบรัฐบาลแล้ว 555++

ออฟไลน์ Super เซียน

อ่าว
แต่อ้ายพ้งจะมา 2 ต่อ 2 พ่องก็ได้นะ ยินดีต้อนรับเหมือนกัน แต่ไม่รบกวนเวลาส่วนตัวแน่นอน รับรอง อิอิ
หาบ่ได้อ่ะ สงสัยบ่มีใค๋เอาแล้ว ป้ายอม
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
มากรุงเทพจาพาไปเลี้ยงชดเชยให้เน้อ.... 023
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

อ่าว
หาบ่ได้อ่ะ สงสัยบ่มีใค๋เอาแล้ว ป้ายอม
[/quote
เสี่ยพ้ง บ่อมีแควนเป็นไปได้ว่ะ แล้วมรดกพันแปดร้อยล้านใครจะช่วยใช้เนี่ย555++

มากรุงเทพจาพาไปเลี้ยงชดเชยให้เน้อ.... 023
ได้จ้า แต่ห้ามลืมเลี้ยงฉันละกัน