เมษายน 29, 2024, 02:23:27 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: หัวหน้าห้อง/3บอกว่าให้ตุ๊กกลับห้อง3บ้านเราเถิอเพื่อนๆให้อภัยแล้ว  (อ่าน 5754 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนตรี(เถา)ม6/3,ม3/3,ป6/6

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
 :smile3:สวัสดีเพื่อๆที่คิดถึงม๊ากมาก พอดีได้ข่าวว่าพะยอมจะไปชมเลยได้โอกาศไปด้วยว่าจะชวนแอ๊กไปด้วยนุ้ยบอกว่าจะหาที่ให้เจอกันก็คุยกับนุ้ยกับส้มแล้วเผื่อเพื่อนคนไหนจะกรุณาลาคนที่บ้านมาได้นะอิอิต่อไปนี๊นู๋จะทำคนไข้ให้น้อยลงเอาเวลาไปเที่ยวดีกว่า นุ้ยบอกว่างานนี้มาได้จะขออนุญาติลูกและสามีมาซัก1นาที ล้อเล่นนะ สบายดีกันไม๊ เราอยู่บ้านนอกเหตการณ์ไม่ตื่นเต้นเรื่อยๆ เวบนี้ก้ดีนะเพิ่งเข้ามาดูครั้งแรก ลี่แนะนำให้เข้ามาดูถึงได้รู้ไม่รูไครทำขอบใจมากนะ ไม่เจอเพื่อนหลายคนเลยละลายหายไปไหนกันหมดก็ไม่รู้ เราอยู่ที่แพร่ ลาออกจากรพ นานแล้วเพราะขี้เกรียจ ส่วนปอดไพศานก็ลาออกจากรพ ไปทำคลินิกเอกชนที่บางกอก ส่วนเราทำคลินิกส่วนตัวอยู่แพร่นะ เมืองก็เงียบๆเหงาๆนะมีเพื่อนมงฟอร์ตก็ อาร์มก็ย้ายไปชมแล้ว ดำห้อง4ก็ไปกทมแล้ว ที่เหลือก็รุ่นพี่รุ่นน้องไม่กีคน ที่แพร่หนาวมาก อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2008, 08:46:47 PM โดย มนตรี(เถา)ม6/3,ม3/3,ป6/6 »

ออฟไลน์ ปี๋ใหม่เมือง

• ประถม MC 27/30
  • ลูกหม้อ MC
สวัสดี
ไม่เจอกันนานเลยนะ
ว่างๆ นัดพบปะสังสรรค์กันมั่งดีกว่า

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
หวัดดีหัวหน้า เข้าไปกระทู้รายงานตัวยังห้อง 3 อ่ะ
ไม่เจอกันนานเลย ว่าง ๆ มา ชม. ก็นัดกันได้เน้อ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ยินดีต้อนรับเจ้เถาครับพี่น้อง
จำฮาได้ก่อว่ะเนี๊ยะ  ????
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
ยินดีต้อนรับครับมาตรี นายจบมาไปเรียนต่อด้านไหนน่ะ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ยินดีต้อนรับสู่เวบ มว.27 ครับ หมั่นเข้ามาทักทายเพื่อนๆอีกนะ มนตรี เถา
เพื่อนๆ ทั้ง 603 303 ที่เข้ามาในเวบก็มีอยู่หลายคนนะ บางคนก็ใช้นามแฝง
แต่ไม่ต้องห่วง เพื่อนๆกันทั้งนั้น
ลองคลิกที่ชื่อเพื่อนเพื่อคลายความสงสัย จะปรากฏข้อมูลเบื้องต้น
ว่าชื่อเรียงเสียงใด อยู่ห้องไหนครับ ใช้บ่อยๆเดี๋ยวก็จะคุ้นเคยไปเอง

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
หวาดดีเถา
nice to meet you here
 :smile9:
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ charnwitp

• *
หวัดดี ครับ ตุ๊ก (เถา) ยินดีต้อนรับครับ เรา แชมป์ ป.6/6 ม.304 ครับ ตุ๊กสบายดีน่อะ เราอยู่ที่อุดมมิตร ว่าง ๆ มาเที่ยวเชียงใหม่ก็แวะมาดิ ที่นี่มีเพื่อน mc27มากมายครับบ พี่น้องครรับบ -01
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
หวาดดีเจ้ตุ๊ก....เจ้ตุ๊กไปงานขึ้นบ้านใหม่พยอมที่เพชรบูรณ์ก่ ประมาณวันที่ 10 เดือนนี้แหละ ว่างๆเจอกันเน้อ ผ่านไปจะแวะไปเยี่ยม ส่วนป็อดฮาก้อไปให้มันทำฟันมามันสบายดี ก้อแค่นี้  :smile5:
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ กระบี่อยู่ที่ใจ

ยินดีต้อนรับครับมาตรี นายจบมาไปเรียนต่อด้านไหนน่ะ

เค้าจบหมอฟันง่ะ

ออฟไลน์ มนตรี(เถา)ม6/3,ม3/3,ป6/6

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
023ขอบคุณจ๊าดหลายที่กรุณาช่วยตอบกระทูนะเพื่อนๆ จบมาแล้วก็ไม่ได้ไปไหนก็ใช้ชีวิตอยู่ชนบทเมืองเล็กๆ(ประชากรน้อย)เป็นหมอชาวบ้านเงียบๆเหงาๆ ไม่ค่อยมีอะไรตกถึงท้องเลยอดๆอยากๆ เลยเปิดครอสลดความอ้วนใช้แล้วได้ผลเพราะลอกมาจากนู๋ส้มมัลลิกา ม6/3 ที่นับวันยิ่งสวยขึ้นๆ(ต้องขอบคุณที่กรุณาให้ลอกสูตรมาแต่เราจะเก็บไปขายคือที่บ้านคนเยอะค่าใช้จ่ายสูง) ว่าจะหุ้นกันเปิดสถาบันลดความอ้วนที่บางกอก แต่แพงนะรับสมาชิกที่ถูกใจเท่านั้น ล้อเล่นหนะ อย่างไรขอรบกวนเพื่อนๆคนไหนที่อยู่ห้อง3ถ้าว่างรบกวนด้วยนะจ๊ะ วันที่6ธค เดี๋ยวเจอกันแล้วจะเอารูปมาลงในบอร์ดไม่รู้ลงอย่างไรเดี๋ยวนี้ทำอะไรไม่ค่อยจะเป็นต้องอาศัยคนที่บ้านช่วยทำให้ ข่าวว่ามีเพื่อนจะมาเปิดตัวจะได้ป็นผู้ว่า อยากรู้ต้องตามดู จริงๆ"ผู้ว่าไปเริ่ย" สวัสดี ????

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เหอะๆ เจ้เถาครับกรุณาชี้ชัดด้วยนะครับว่าไอ้ที่อดๆ อยากๆ ไม่ีมีอะไรตกถึงท้องนะมันอะไรกันแน่ครับ
อาหารหรือว่าผู้... อิๆ ล้อเล่นบ่ดายเน้อจะไปโกรธ  -22
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
นี่ หลอ่น  บ่นไรยะ?

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
หวัดดีครับมนตรี สบายดีนะ คิดถึงมาก
เรา โต 303 601

ดีใจมากที่เพื่อนเข้ามาโพสต์
เราพึ่งเห็น สอง 303 เข้ามาโพสด้วย
ได้เห็นแล้ว ดีใจมากๆเลยครับ

ห้อง 303 ที่โพสต์ในนี้หลักก้อเป็น "super เซียน"
ส่วนห้อง 603 ก้อมีโพสต์ในนี้เยอะเหมือนกัน
ลองค่อยๆ อ่านกระทู้ต่างๆดูไปเรื่อยๆครับ

เป็นการทำกิจกรรมร่วมกัน ของเพื่อนๆรุ่นเรา ที่ผ่านมาครับ
และก้อมีอะไรดีๆ ในนี้อีกหลายอย่างครับ

รัก
 :love:
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ Big Leg

• อนุบาล MC 27/30
  • **
เจ้ตุ๊ก ไม่ได้ติดต่อกันนานเลยนะ ผอมละเหรอ หักโหมมากไปป่าววะ ว่างๆ โทร.มาคุยหน่อยนะ คิดถึงนะจ๊ะ แผล่บๆ โส 605 มือถือ 084-7512760 -11