เมษายน 29, 2024, 12:17:58 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: งานแข่งกอลฟ์+งานกีฬาของรุ่นฯ เชิญประชุมร่วมกับศิษย์เก่าจันทร์ 27 ตค.  (อ่าน 10727 ครั้ง)

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
สมาคมศิษย์เ้ก่าได้เชิญประชุมมา ช่วงนี้เน้นกิจกรรมกีฬา ซึ่งหลังจากแข่งบาสฯเราก็คิดว่าเป็นการดี และเป็นหนึ่งในกิจกรรมรวมตัวของพวกเราได้ดีเหมือนกัน
นัดประชุมจันทร์นี้ 27 ตค.
เ รื่องกอลฟ์ คงต้องขอให้ท่านพ้ง และท่านเอกจัดทีมนะครับ เ ชิญเพื่อนๆที่ตีกอลฟ์จากกทม.มาช่วย แ ล้วเ พื่อนที่เหลือพวกเราจะตามไปเชียร์ในสนามกัน
ส่วนเรื่องกิจกรรมกีฬา 7 สถาบัน (มว. เรยีนา พหฤทัย ปรินส์ ยุพฯลฯ) เรื่องเรื่องในภาพรวม แต่เราคิดว่าคงต้องมีตัวแทน หรือประธานฝ่ายกีฬาของรุ่นเรา ช่วยประสานงาน
เห็นความตั้งใจ และความรักเพื่อนของซิตี้มาตลอด งานนี้ต้องขอให้ตี้ช่วยเป็นนะครับ อย่างน้อยการรวมตัว 10-20 คนในตอนนี้เราก็ทำได้ทันทีแล้ว
ช่วยเป็นธุระแทนรุ่น และเป็นป็นประธานฝ่ายกีฬาทีนะครับ
ส่วนเหรัญญิก เอาเป็นว่าผมจะเป็นไปด้วย เพื่อความสะดวกและยังหาตัวคนทำไม่ได้
จะสรุปงบฯของรุ่น และค่าใช้จ่ายให้ในกระทู้ถัดไป

วันที่ 27 ขอตี้(ถ้าว่าง) พ้ง(ถ้าว่าง) ไปประชุมกับสมาคมกับผม ตามเวลาในหนังสือเชิญครับ

ระหว่างนี้ผมอาจจะมีอีกโปรเจคนึง เ ริ่มเห็นว่าจะเป็นไปได้ระหว่างแข่งบาส คือการพัฒนาความสัมพันธ์ระหว่างรุ่น รุ่นพี่ รุ่นน้องก็อยากรู้จักเรา เราก็อยากรู้จักเขามากขึ้น ไปค่อยๆคุย ขอความห็นกันไปครับ ถ้าสุกงอมค่อยเริ่มรูปธรรมกัน

ช่วยๆกันครับ
ยะ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
งานนี้จะไปประชุมด้วยคร้าบ แต่ต้องขอออกตัวก่อนคร้าบ
เล่นกอล์ฟยังบ่ได้คร้าบ (น้องกอล์ฟพอไหว)

เหตุเนื่องมาจากว่าหลังกระผมยังบ่หายดีคร้าบบบ
ต้องขอหื้ออ้ายเอกจ่วยเป็นธุระตวยคร้าบบบบ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ Lion King

• The Watcher Team
  • ถูกใจ: +5/-0
ตกลงพ้งไปประชุมเน้อ ฮาไม่ได้ไปเน้อ

ไปประชุมมาแย้ววว ท่านประธานคร้าบบบ
รายละเอียดไว้จะไปบอกท่านเน้อ แล้วเฮามาประชุมร่วมกันคร้าบบบ

ว่าจะทำการประการใด
อยากตีกอล์ฟ

ว่าแต่มีใครจะตีมั่งคร้าบบบ
แข่งวันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551 คร้าบบบบบ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ Big Leg

• อนุบาล MC 27/30
  • **
ตีกี่หลุมครับ  -11

อันนี้ตี 18 หลุม คร้าบ ที่สนามกีฬาลานนา คร้าบบ
ส่วนหลุม 19 นั้น ท่านคงต้องหาตีเอาเองเน้อ หรือติดต่ออ้ายแซมก่ได้คร้าบบ

ได้ข่าวว่าห้องของเปิ้นดีจ้าดนักคร้าบบบ
อยากตีกอล์ฟ

เพื่อน ๆ ตาง กทม. คร้าบ มีใค๋อยากตี๋กอล์ฟ ก่คร้าบบบบ
ช่วยส่งรายชื่อมาฮื้อหน้อยเน้อ
อยากตีกอล์ฟ

งานนี้ทางสมาคมศิษย์เก่า เปิ้นขอให้แต่ละรุ่น สนับสนุน รุ่นละ 1 ทีมคร้าบบบ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
อยากมีส่วนร่วมด้วยครับ เสียดาย ตีไม่เป็นครับ

ว่าแต่ อ้ายเลขาเอก เปิ้นหายไปไหนวะ?  งานรุ่นก็บ่ะมา?

หรือว่า?...โอ้...ไม่จริ๊งง...ไหนบอกว่า AIG ล่ม ไม่เกี่ยวกับ AIA  (อันนี้กูอำเล่นๆ นะครับพี่น้องครับ) -14

ขอบคุณอ้ายเนินมาก ๆ คร้าบบบบ
รุ่นของเราต้องการบริจาคเงินมาก ๆ เหมือนกันคร้าบบบ
เพราะทีมกอล์ฟทีมละ 10000 บาท
แล้วทาง สมาคม ยังต้องการค่าโฆษณา อีกคร้าบบบ ไว้รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบกันคร้าบบบ

กระผมเข้าใจว่าช่วงนี้เศรษฐกิจ แย่เอามาก ๆ  อย่างไรก็ยังต้องการเงินจากเพื่อน ๆ ในรุ่นไว้ใช้ในกิจกรรม
ของทางโรงเรียน และ ของสมาคมคร้าบบบบ

แล้วเพื่อนที่อยู่ ชม. และ กทม. คร้าบบ ตอนนี้ต้องการยืนยันว่าใครที่จะตีกอล์ฟได้ในวันเวลาดังกล่าว
ช่วย ๆ กันคร้าบบบบ(ยืมคำพูด ท่านประธานมา)
อยากตีกอล์ฟ

ช่วงนี้สงสัยท่านประธานจะยุ่งอ่ะ
ไม่เข้ามาในกระทู้นี้สักที จะได้หาแนวทางว่า
จะทำประการใดดีคร้าบ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ ป๊อบ ลูกไก่ย่าง

• มัธยมต้น MC 27/30
กอลฟ์นี่ต้องขอบายเลยครับ..ตีแบดฯดีกว่าครับ..หรือว่าตีอย่างอื่นก็จะไปช่วยครับ :smile6: :smile6:

ออฟไลน์ อารยะ

• *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
มาแล้วครับ ตามที่ท่านพ้งไปประชุมและแจ้งให้พวกเราทราบนะครับ

ผมเห็นว่า ในการจัดทีมกอลฟ์รุ่นเราฯ ขออาสาสมัครเพื่อนๆที่อยากตีกอลฟ์เป็นตัวแทนรุ่นเรา ลงชื่อใ นนี้หน่อยนะครับ และบริจาคค่าตีกอลฟ์ด้วย แล้วส่วนที่เหลือส่วนนึงรุ่นจะสนับสนุนให้

ส่วนเพื่อนๆท่านอื่นที่ไม่ตีกอลฟ์ ไปร่วมงานทานเลี้ยงตอนเย็นกันนะครับ และบริจาคตามศรัทธาได้ที่นั่นเช่นกัน เอาอย่านี้นะครับ

สปอนเซอร์ก็ตามแต่ศรัทธา และธุรกิจของเพื่อนๆแต่ละคน ที่จะประสานงานต่อยังรุ่นพี่ที่จัดงานไป

ขอท่านพ้งช่วยเป็นแกนนำงานนี้ ฮื้อหมู่เฮาที และขอแนะนำเพื่่อนๆตวย ส่วนตอนเย็นไปร่วมกันคึกคักกันอยู่แล้วนะครับ

เริ่มจากท่านพ้ง มีใครตีอีกบ้างครับ  :cheer:

พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ถึงต๋อนนั้นจะพยายามตีเน้อคร้าบบบ เพราะต้องดูว่าหลังหายดียังคร้าบบบ
แต่ลงชื่อไว้ก่อน เกิดมีเพื่อนคนอื่นอยากตีก็แทนที่ได้คร้าบบบ
1. นายธนกร ตนานุวัฒน์
2. นายฐิติพันธ์ ลานนาพันธุ์ (อ้ายเอกตีกอล์ฟได้ แม่นก่คร้าบบบ)
3. มีเพื่อนเฮาคนหนึ่ง เป็นหมอครับ อยู่ รพ. ป่าแงะอ่ะ นึกชื่อบ่ออกคร้าบบบ (ต้องไปถามดูก่อน)
4. เพื่อนที่อยู่ กทม. อ้ายเมศ คร้าบบบ มาตี๋ได้บ่ได้บ่ตวยเน้อ
5. อ้ายเปี่ยมคร้าบ  ใค๋ติดต่อได้ช่วยถามหน้อยเต๊อะ

ยังมีอ้ายเปียวแห๋ม บ่ฮู้เปิ้นอยากตี๋ก่คร้าบบ
ส่วนอ้ายหมอ บ่ฮู้ว่าเปิ้นอยากตี๋อยู่ก่คร้าบบ (เพราะว่าหันไปตี๋อย่างอื่นแล้ว) อิอิ
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ thod

• คนไม่สำคัญ อย่างสม่ำเสมอ
  • เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
  • ทศพร 302/27
เพื่อนที่เป็นหมอ อยู่ ป่าแงะ

ใช่ หมอวรพจน์  ปลื้มฤดี หรือเปล่าคับ

เพราะเคยเห็นเหมือนกัน แต่ไม่ได้ทัก

ทศ -19

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบ
เปิ้นตี๋กอล์ฟดีเหมือนกันคร้าบบ

ใช้เหล็กของ misuno MP60 ถ้าจำบ่ผิด
อยากตีกอล์ฟ

ท่านประธานคร้าบบบบ กระทู้นี้หยั๋งมาเงียบ ๆ คร้าบ
เห็นทีคงจะได้จัดประชุมสักรอบเน้อ

เพื่อจะได้หาข้อสรุป มันบ่มีใค๋เข้ามายืนยันการเล่นเลยคร้าบบบ
สงสัยจะเหนื่อยอีกแย้วงานนี้
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ผมว่าโทรชวนดีกว่าครับ คงจะมีไม่กี่คนหรอกที่เล่นกอล์ฟแล้วจะมาลงชื่อกันในเวบนี้

ออฟไลน์ Lion King

• The Watcher Team
  • ถูกใจ: +5/-0
ตี๋บ่อจ่างครับ