มีนาคม 29, 2024, 04:06:12 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าวนึ่งกำแพงดิน  (อ่าน 12303 ครั้ง)

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ไปทะเลกันดีก่า
Re: ข้าวนึ่งกำแพงดิน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 06:00:42 PM »
ม่ายจิงมั๊งเพื่อน....เด๋วขอดูรูปจากพี่หมอดีก่า ต้องมีอะไรเด็ดๆแน่เล้ยยยยย  :angry2:
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ