เมษายน 19, 2024, 10:48:46 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ข้อสงสัย The Adventure Hotel สี่แยกหนอง :-X เชียงใหม่  (อ่าน 15947 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: แก้ข้อสงสัย The Adventure Hotel สี่แยกหนอง :-X เชียงใหม่
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 10:17:56 AM »
หมอดูเปิ้นว่าบ่ะผิดหรอก...ลาบ ที่คิงจะได้น่ะ....ลาบต้นยางไงเพื่อน...ว่าแต่ลาบดิบหรือลาบคั่ว...???

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
Re: แก้ข้อสงสัย The Adventure Hotel สี่แยกหนอง :-X เชียงใหม่
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 01:06:39 PM »
ไปแยะก๋านมา (ข้ออ้าง)
กลัวว่าท่านเนินจะต้อนผมฮื้อจ๋นเลยไปแยะก๋านน่อย

ตกลงน้องเสื้อสีส้ม เปิ้ลเป็นผู้ใด๋ครับ ช่วยตอบหน่อย
ส่วนถ้าเปื้อนคนใดใค่อยากหาเมียฮื้อข้าน้อย ก่จะยินดีจ้าดนัก
แต่มีข้อแม้เน้อ............คือข้าน้อยเขี้ยวบ่ค่อยดี เวลาเกี้ยวอะหยั๋ง
ก่จะต้องก่อย ๆ เกี้ยว เปลียบเหมือน วันแก่นั้น จะชอบหญ้าอ่อน ๆ เน้อเปื้อน ๆ
อายุอานามก่คงต้องประมาณ สิบกว่า ๆ สาวต้น ๆ ก่จะยินดีจ้าดนัก
หรือฮื้อได้ยังกับ แม่นางหลิวอี้เฟย ตี้แสดงนังเป็นแม่นางเสียวเล่งนึ้ง ในมังกรหยกก่ได้ครับ
กระผมบ่ได้เสปกสูงตะใด  ฮิ ๆ ๆ .......................

aekaia

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2007, 01:50:37 PM »
ไปแยะก๋านมา (ข้ออ้าง)
กลัวว่าท่านเนินจะต้อนผมฮื้อจ๋นเลยไปแยะก๋านน่อย

ตกลงน้องเสื้อสีส้ม เปิ้ลเป็นผู้ใด๋ครับ ช่วยตอบหน่อย
ส่วนถ้าเปื้อนคนใดใค่อยากหาเมียฮื้อข้าน้อย ก่จะยินดีจ้าดนัก
แต่มีข้อแม้เน้อ............คือข้าน้อยเขี้ยวบ่ค่อยดี เวลาเกี้ยวอะหยั๋ง
ก่จะต้องก่อย ๆ เกี้ยว เปลียบเหมือน วันแก่นั้น จะชอบหญ้าอ่อน ๆ เน้อเปื้อน ๆ
อายุอานามก่คงต้องประมาณ สิบกว่า ๆ สาวต้น ๆ ก่จะยินดีจ้าดนัก
หรือฮื้อได้ยังกับ แม่นางหลิวอี้เฟย ตี้แสดงนังเป็นแม่นางเสียวเล่งนึ้ง ในมังกรหยกก่ได้ครับ
กระผมบ่ได้เสปกสูงตะใด  ฮิ ๆ ๆ .......................
ฮาว่าถึงเวลาของคิงแล้วว่ะพ้ง ตี้จะได้มีชีวิตปกติสุขแบบชายจริง ๆ เสียที บ่ต้องหลบ ๆ ซ่อน ๆ อีกต่อไป ฮาขอแสดงความยินดีกับก๋านตัดสินใจ๋ตี้กล้าหาญของคิงครั้งนี้ตี้จะมีเมียเป๋นของตั๋วเก่า ว่าแต่....อี่น้องเสื้อส้มนิไผวะ ? เหมาะก่อ ? ต้องหื้อฮาเซ็นเซอร์ก่อนเน่อบ่ะ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2007, 02:11:20 PM »
สงสารเพื่อนพ้งว่ะ
จะหาเมียดีดีให้ซักคน
แต่อย่าเรื่องมากละกัน
คัดแล้วอย่างดี
พาออกงานสังคมได้สบาย
อยากได้เบอร์ก็บอกนะ

tanakorn tananuwat

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 05:02:56 PM »
ขอบคุณครับที่หาฮื้อกระผม
บ่นึกเลยว่าสเปกท่านหมอนั้นเป็นจะอี้ครับ
ฮึม ๆ ๆ ๆ น่าคิดนะว่าไงท่าน เอก
ไว้ท่าน เซ็นเซอร์ไปเลยนะครับ
ผมยินดีจ้าดนัก แต่เผอิญที่ท่านหมอหาฮื้อบ่ใจ่สเปกกระผมครับ