มีนาคม 19, 2024, 04:36:16 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆ สมัครเข้ารับการอบรม K-SME Care รุ่นสุดท้ายของปี (ฟรี)  (อ่าน 4206 ครั้ง)

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
สมัครได้ทางเวบ http://www.ksmecare.com/News_Popup.aspx?ID=2478
นะครับ โครงการนี้ดีมากๆ ได้เพื่อนธุรกิจเยอะ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
มันมีมะใด ที่ไหน อย่างไรคร้าบ เพราะบ่มีรายละเอียด
อยากตีกอล์ฟ

ออฟไลน์ Super เซียน

• มัธยมปลาย MC 27/30
ต๋อนแรกก่นึกว่าแค่วันสองวัน
แต่เป็น mini MBA สงสัยบ่มีเวลาไปเฮียนแย้วววเน้ออ้ายเน้อ

แต่โครงการดี ๆ แบบนี้แนะนำว่าถ้าเพื่อน ๆ มีเวลาน่าสนใจในระดับ 5 ดาวเลยคร้าบ
ที่แน่ ๆ ฟรีอีกต่างหาก เพราะถ้าไปลงทะเบียนเรียนเองแล้ว หลายแสนบาทคร้าบ
โดยเฉพาะผู้ที่ทำธุรกิจอยู่น่าสนใจเลยที่เดียว 
อยากตีกอล์ฟ