มุมพักผ่อนหย่อนใจ ไปไหนไปกัน > ไปแอ่วกั๋นดีกว่า

รอบรั้วบ้านผม

<< < (266/267) > >>

เก่ง หล่ายดอย:

ลอง VDO กันสักนิดครับ

ความงามริมบ้าน

เมื่อวานมีคนส่งข่าวว่าวันนี้ดอยหัวเสือหลังบ้านผมมีน้ำไหลลงหน้าผาสะท้อนด้วยแสงแดดทอประกายอย่างสวยงาม
ด้วยความทขี้เกียจซึ่งถือเป็นโรคประจำตัวที่แก้ไม่หายของผม จึงทำแค่ปีนขึ้นไปบนดาดฟ้า แล้วถ่ายซึ่งมันก็คงได้ประมาณนี้เท่านั้นเองครับ
หากจะให้ดูงามกว่านี้ต้องขี่มอไซด์ไปแถวๆ หลังวัดดอยแก้ว หรือทางไปบ้านท่ามณี หลังโรงพยาบาลจอมทอง บ่องตงขี้เกียจอ่ะ  :no1:

ทดสอบเลนส์ใหม่ตามละแวกบ้านอีกแล้วครับท่าน -0027

ยังไม่ค่อยคุ้นเคยกันสักเท่าไหร่ชัดบ้างไม่ชัดบ้างว่ากันไปครัช

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version