เมษายน 24, 2024, 03:32:03 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ครบขวบปีที่ 2 ของเวปเราแล้วทำอะไรกันดีหว่า  (อ่าน 27589 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: ใกล้ครบขวบปีที่ 2 ของเวปเราแล้วทำอะไรกันดีหว่า
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:48:51 PM »
เรี่องทุนไม่ต้องเป็นห่วง
ผมมีเพี่อนเป็นผู้มีอันจะกิน
บ้านอยู่สันกำแพง
แกโทรมาบอกว่าเรี่องเงินไม่ใช่ปัญหา
ทำแจกคนละสองตัวยังได้

ขอบคุณพี่หมอมากครับ -01

เอ่อออ...พี่ต๊อกครับ
สำหรับผม เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาอย่างว่าจริงครับ
แต่ปัญหาคือ มันเป็นเงินของคนอื่นอะดิ
ของผมมีแต่ตัวกับหัวใจ (หลายห้อง)
เรื่องเงินต้องปรึกษาร้านอินศวรบริการครับ

ตกลงเรื่องรูปเพื่อนสนิทท่าน
เมื่อไหร่ได้ดู

ออฟไลน์ ป๊อบ ลูกไก่ย่าง

• มัธยมต้น MC 27/30
Re: ใกล้ครบขวบปีที่ 2 ของเวปเราแล้วทำอะไรกันดีหว่า
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:53:19 PM »
ผมว่าอ้ายต๊อกทำเตี่ยวในแจกเพื่อนดีกว่าครับเดี๋ยวผมขอให้เสี่ยแม๊คออกแบบโลโก้ให้...สุดยอด :laugh2:

• *
ส่วนเรื่องแจกขอไปคิดก่อนครับ ใครเสนอไอเดียแจกที่เข้าทาง ผมให้อีกตัวก็แล้วกันครับ

ขอครับ ขอใช้สิทธิเสนอไอเดีย
ขอเพิ่ม MONTFORT27.COM
ที่แขนเสื้อทั้ง 2 ข้างด้วย

ขอบคุณครับ ที่ได้โควต้า 1 ที่นั่ง
เอ๊ย 1 ตัว

ขอบคุณครับ ที่ได้โควต้า 1 ที่นั่ง
เอ๊ย 1 ตัว
[/quote]เห็นด้วยเลยครับปัก www.montfort27.com ไปด้วยจะตัวเล็กตัวใหญ่ได้ทั้งนั้นเป็นความภาคภูมิใจครับ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง

เอ๊ย 1 ตัว
เออ... ต้องการไอเดียแจกครับ บ่ใจ่ไอเดียแบบเสื้อแล้ว  -15

เหอะๆ อู้เล่นครับ แต่เป็นไอเดียดีเหมือนกั๋นนะ
หรือว่าจะเอาเป็น สกรีน logo หน้าด้าน เอ้ย...ฮู้ฮานี่บ่า ด้านหน้า
แล้วเอา montfort27.com ไว้ที่หัวไหล่ด้านขวาก็น่าจะเข้าทีเหมือนกั๋นครับ
เดียวพรุ่งนี้ไปคุยกับน้องเขาแล้วจะมาสรุปหื้อฟัง

สำหรับอ้ายหมอผมขอไอเดียเรื่องว่าจะแจกเสื้อกันแบบไหนดี
แล้วจะหื้อโควต้า 1 ตัวครับ

ปล. เพื่อนที่ได้โควต้าแล้ว ช่วยแจ้งขนาดเสื้อด้วยครับ
อ้ายป๊อป อ้ายใหญ่ อ้ายต๊อก ทั้ง 3 คนเลยนะครับ
ส่วนอ้ายหมอกรุณาส่งไอเดียเรื่องแจกมาก่อนเพื่อพิจารณาครับ  :smile10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2008, 08:19:06 AM โดย เก่ง หล่ายดอย »
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 11:17:27 PM »
ขอบคุณครับอ้ายเก่ง ผมขนาด XL ทุกส่วนสัดครับ :laugh2: :laugh2:

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 08:22:31 AM »
เอาไงเอากัน...ขอให้เก่ง ยอมรับว่ากลัวเมียก็แล้วกัน... -22

ตัดสิทธิ์อ้ายเนิน
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 08:27:09 AM »
ตัดสิทธิ์อ้ายเนินโทษฐานชอบพาดพิงภรรยาสุดที่รักของผม  -04

-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ Putsiland

• มัธยมปลาย MC 27/30
ส่วนเรื่องแจกขอไปคิดก่อนครับ ใครเสนอไอเดียแจกที่เข้าทาง ผมให้อีกตัวก็แล้วกันครับ

เอ๊ย 1 ตัว
ส่วนที่คอเสื้อพิมย์ อักษรย่อว่า ก.ม.ค =กาดแม่คือ ผู้สนับสนุนอยู่ด้านหลัง

ออฟไลน์ pongsatorn/27

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 01:19:21 PM »
ขอเสนอนิดหน่อยน่าจะแจกไฟล์นะจะได้เอาไปทำหลายๆๆแบบตามความต้องการของแต่ละบุคคลไม่ว่าจะเป็นเสื่อพื้นเมือง เสื้อคอกลมฯลฯ

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 01:57:04 PM »
ขอเสนอนิดหน่อยน่าจะแจกไฟล์นะจะได้เอาไปทำหลายๆๆแบบตามความต้องการของแต่ละบุคคลไม่ว่าจะเป็นเสื่อพื้นเมือง เสื้อคอกลมฯลฯ

file ที่ว่ามานก็อยู่ในกระทู้แล้วคร๊าบอ้ายตุ้ม save แล้วดำเนินการได้เลยจ้า

ส่วนเรื่องเสื้อตกลงเรียบร้อยแล้วคร๊าบ
ได้ของเมื่อไหร่จะนำมาเรียกน้ำลายอีกครั้งคร๊าบ  :smile6:
เรื่องสกรีนคงเป็นสีแดงด้านหน้าตามแบบ
ส่วนด้านหลังเป็น Montfort27.com สีน้ำเงินที่ไหล่ขวาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2008, 02:03:16 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 03:47:42 PM »

file ที่ว่ามานก็อยู่ในกระทู้แล้วคร๊าบอ้ายตุ้ม save แล้วดำเนินการได้เลยจ้า

ส่วนเรื่องเสื้อตกลงเรียบร้อยแล้วคร๊าบ
ได้ของเมื่อไหร่จะนำมาเรียกน้ำลายอีกครั้งคร๊าบ  :smile6:
เรื่องสกรีนคงเป็นสีแดงด้านหน้าตามแบบ
ส่วนด้านหลังเป็น Montfort27.com สีน้ำเงินที่ไหล่ขวาครับ

เออ...หัดทำตัวมีสาระมั่ง....

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 04:45:10 PM »
คร๊าบ...คุณเนินคร๊าบ  -01

น้องเค้าเอาแบบมาให้ชมแล้ว  -30

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 07:58:52 PM »
XXXL
อ่ะเก่ง
....
ไม่มีก็เบอร์ไรก็ได้
เดี๋ยวกูลดน้ำหนักลงไปใส่
....
 :smile9:
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ อารยะ

• *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 08:12:44 PM »
คร๊าบ...คุณเนินคร๊าบ  -01

น้องเค้าเอาแบบมาให้ชมแล้ว  -30

เอาอย่างนี้เลยครับ เริ่มเลย ขอ XXXL 1 ตัวครับ
ท่านเก่งให้ ท่านแชมป์ช่วยจัดการให้ดีไหมครับ
ยะ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

Dear ป้าฉัตร์ และอ้ายหมอ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 08:46:02 PM »
เอาอย่างนี้เลยครับ เริ่มเลย ขอ XXXL 1 ตัวครับ
ท่านเก่งให้ ท่านแชมป์ช่วยจัดการให้ดีไหมครับ
ยะ
เออ...ท่านประธานครับอ่าน pm ด้วยครับ

รุ่นนี้ไม่มีขายครับ สำหรับเพื่อนที่เข้ามาร่วมสนุกในวันครบรอบเวปเท่านั้นนะครับ
จำได้ว่าสั่งเป็น XL อก 48" (6 ตัว) L อก 42" (3ตัว) และ M อก 40"(3ตัว) เผื่อสาวๆ ด้วยครับ
ใหญ่สุดขนาดมีถึงแค่ XL นะครับพี่น้อง  :smile6:
สำหรับอ้ายใหญ่ อ้ายต๊อก และอ้ายป๊อปวัดรอบอกตัวเก่าดูแล้วแจ้งขนาดมาอีกครั้งหนึ่งครับ

ส่วนท่านหมอและคนอื่นรีบเสนอไอเดียกิจกรรมแจกมาด่วน ภายในวันที่ 31 กค. นี้
ผมมีโควต้าให้อีก 1 ตัวครับ
ไม่งั้นต้องรอลุ้นในวันที่ 17 สิงหา 2551 วันครบรอบเวปเอาก็แล้วกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2008, 09:31:42 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »

• *
Re: Dear ป้าฉัตร์ และอ้ายหมอ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 09:05:10 PM »
ส่วนท่านหมอและคนอื่นรีบเสนอไอเดียกิจกรรมแจกมาด่วน ภายในวันที่ 31 กค. นี้
ผมมีโควต้าให้อีก 1 ตัวครับ
ไม่งั้นต้องรอลุ้นในวันที่ 17 สิงหา 2551 วันครบรอบเวปเอาก็แล้วกันครับ

คุณเก่งกำลังทำตัวเหมือน กกต.นะครับ
คือลำเอียง แป๊ดซ้ายอย่างชัดเจน
ผมต้องทำงานหนัก เสนอไอเดียก่อน
แต่อีก 3 ท่าน กลับได้โควต้ารอเสียบเลย
(เหมือนพรรคเก่าแก่พรรคนึงนะ)

โดยเฉพาะคนที่อยู่อเมริกานั่นหนะ
ค่าส่งก็แพง รวยก็รวย เมียก็ไม่มี
ได้รับไป ก็ไม่รู้ว่าใส่แล้วจะรับกับใบหน้ารึเปล่า
ผมว่าควรสละสิทธินะ

เอาหละขอเสนอไอเดียครับ
(เฮ้อ...น้อยใจหว่ะ)
เอาเป็นว่าใครที่โพสมากที่สุดในวันนั้น
รับรางวัลไปเลยดีมั้ยครับ คุณเก่งสุดหล่อ

แต่ต้องกระทู้ละ 3 บรรทัดขึ้นไปนะ
ไม่งั้นทั่นประธานชอบพิมพ์จุดเดียว
ล่อไป 4 หมื่นกระทู้ เครื่องจะแฮ้งค์ซะเปล่า

• *
ส่วนที่คอเสื้อพิมย์ อักษรย่อว่า ก.ม.ค =กาดแม่คือ ผู้สนับสนุนอยู่ด้านหลัง

ไม่ได้ครับ
เพราะเด๋วคนเข้าใจผิดว่า
ก.ม.ค = กลัว เมีย ครับ

เสียดแทงจิตใจคุณเก่ง กะคุณเนิน
อย่างรุนแรง

Re: Dear ป้าฉัตร์ และอ้ายหมอ
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 09:13:40 PM »
คุณเก่งกำลังทำตัวเหมือน กกต.นะครับ
คือลำเอียง แป๊ดซ้ายอย่างชัดเจน
ผมต้องทำงานหนัก เสนอไอเดียก่อน
แต่อีก 3 ท่าน กลับได้โควต้ารอเสียบเลย
(เหมือนพรรคเก่าแก่พรรคนึงนะ)

โดยเฉพาะคนที่อยู่อเมริกานั่นหนะ
ค่าส่งก็แพง รวยก็รวย เมียก็ไม่มี
ได้รับไป ก็ไม่รู้ว่าใส่แล้วจะรับกับใบหน้ารึเปล่า
ผมว่าควรสละสิทธินะ

เอาหละขอเสนอไอเดียครับ
(เฮ้อ...น้อยใจหว่ะ)
เอาเป็นว่าใครที่โพสมากที่สุดในวันนั้น
รับรางวัลไปเลยดีมั้ยครับ คุณเก่งสุดหล่อ

แต่ต้องกระทู้ละ 3 บรรทัดขึ้นไปนะ
ไม่งั้นทั่นประธานชอบพิมพ์จุดเดียว
ล่อไป 4 หมื่นกระทู้ เครื่องจะแฮ้งค์ซะเปล่า
เลีย เอ้ย เรียนอ้ายหมอ ณ กาดแม่คือ คือว่า 3 คนนั้น
ผมมีเหตุผลว่า คนหนึ่งอยู่ไกลเป็นโสด ทำงานหนัก หายหน้าไปจากเพื่อนๆ เป็นเวลานานแล้ว ดูเอ็น เอ้ย เอ็นดูเปิ้นเตอะ
ส่วนอีกสองคนด้วยเหตุผลที่ว่าเข้ามาตอบและช่วยคิดสนับสนุนตั้งแต่แรก เหมือนเป็นแรงใจครับ

สำหรับอ้ายหมอผมจะหื้อเลยก็ได้เพราะฮู้มาว่าอกหักมาจาก limited I ที่ได้หันอาเฮียกับอ้ายเก๋ใส่มาแล้ว (หรือปล่าวหว่า) ????
ก็เลยขออนุญาติหลอกใช้งานเสียก่อนทั้งที่มีโควต้าใจหื้ออ้ายหมออันเป็นที่รักยิ่งอยู่แล้วครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปขอน้องเขาทำเพิ่มสีดำสำหรับอ้ายหมอเป็นกรณีพิเศษ บ่เหมือนไผ(ไว้ใส่พรางหุ่นเพรียวลม)ไปเลยก็แล้วกั๋นครับ
ถ้า Ok ก็บอกขนาดเสื้อมาได้เลยครับ

ไม่ได้ครับ
เพราะเด๋วคนเข้าใจผิดว่า
ก.ม.ค = กลัว เมีย ครับ

เสียดแทงจิตใจคุณเก่ง กะคุณเนิน
อย่างรุนแรง
ไม่เอาไม่พูด กรุณาถอนคำพูดนะครับ
ว่าเมียที่เคารพเขาว่าคบไม่ได้นะครับพี่หมอ
ไม่งั้นผมเปลี่ยนใจนะ ที่พูดเอาไว้เมื่อกระทู้ก่อนขอถอนคำพูดว่าจะให้เป็นไม่ให้ล่ะ  -04
อุ อุ ยกโควต้าอ้ายหมอไปหื้อเฮียหรือท่านประธานแทนดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2008, 09:19:21 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »