Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

วิธีโพส VDO และ เพลงในเวปพวกเราครับ

<< < (2/5) > >>

เก่ง หล่ายดอย:
ก็ทดลองกันได้ตามสบายครับ
ขอบคุณอ้ายแม็ค มานะที่นี้ด้วยครับ

แมค ตีนดอย:
 :smile6:ไม่เป็นไรหามิได้ครับ.....ดีมากเลยครับท่าน เก่ง ที่นำกระทู้นี้ออกมาให้เพื่อนๆ....
ผมขอฝากอีกนิดหนึ่งนะครับ เรื่องกว้างยาวของแฟลช นะครับ  :smile2:
ให้ดูจากต้นฉบับด้วย อย่างเช่น
แฟลชของเพลงจะอยู่ประมาณนี้ครับ...flash=300,80....ให้ดูตรง width กับ height นะครับ
ตัวอย่างของแฟลชต้นฉบับ<object width="300" height="80">

แฟลชของวีดีโอจะอยู่ประมาณนี้ครับ...flash=425,344....ให้ดูตรง width กับ height นะครับ
ตัวอย่างของแฟลชต้นฉบับ<object width="425" height="344">

มิฉนั้นมันอาจไม่ออกมาให้เห็นเลยครับ....  -15 .....แค่นี้ละครับ ของให้สนุกทุกท่านเน้อ...... -11
 :angry6:หมายเหตุอีกนิด....แล้วท่านที่จะส่งคลิปมาให้กรุณาไรท์เป็น DVD CD ส่งมาเน้อ...ครับพี่น้อง  :laugh1:  5555555

แมค ตีนดอย:
ฝากอีกนิด -25 แล้วที่ข้อให้มีการแก้ข้อความ......กระผมหมายถึงให้แก้ข้อความของตัวเองนะครับคนอื่นไม่สามารถแก้ข้อความของเราได้...ครับ ซึ่งกระผมได้ลอง แล้ว คือในกระทู้ของผม สามารถแก้ข้อความของตัวเองและผู้อื่นได้นะคับ...... พอมากระทู้ของเพื่อนคนอื่น กระผมไม่สามารถแก้ข้อความได้... :cry2: ..... ช่วยอีกนิดนะครับ ท่านเก่ง..... -08 นะนะน

แมค ตีนดอย:
  :angry6:เน้นๆๆ
  :red:แก้ข้อความเฉพาะของตัวเอง..คนอื่นห้ามแก้ข้อความ(จะแก้ผ้าก็ตามใจ)

เก่ง หล่ายดอย:
คร๊าบพี่คร๊าบ จัดการให้แล้วคร๊าบพี่  :cry2:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version