Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

วิธีโพส VDO และ เพลงในเวปพวกเราครับ

<< < (4/5) > >>

Pomsax แตกขำดอย:
ผมนั่งกั้นยะเป็นชั่วโมง ผมพยายามทำความเข้าใจ...ตี้อ้ายเขาบอกผมมา ยะแล้วก่าบ่าหันมันสำเร็จ...
หยั๋งมาแก้นมาย๋ากขนาดต้าอ้ายคับ  :cry1:  :cry1:

เก่ง หล่ายดอย:
จัดให้ครับเพื่อนป้อม
http://www.youtube.com/v/VLFrM81hm0w&hl=en_US&fs=1&color1=0xcc2550&color2=0xe87a9f

ขอบคุณครับอ้ายเก่ง แต่ผมพยายามกั้นมันขนาด เอาภาพไสลด์นี้ขึ้นไปล่อหน้าล่อต๋าบะนิชคุณมัน แต่บ่อได้แห๋มละครับ หุหุหุ

เกือบละครับ อิกสองวัน น่าจะได้ละ

อุเทน47:
อ.ป้อม ลองดูตามขั้นตอนนะ (ดูรูปประกอบด้วย)

1. กดปุ่มที่ 1

2. จะได้คำสั่ง flash ในช่องตอบข้อความ
    ปรับตัวเลข ขนาดของวีดิโอให้ตรงกับของเรา เช่น  flash=425,344  ดูได้จากข้อมูล Embed ใน youtube

3. ก็อปปี้  url จาก  youtube เอาเฉพาะตัวที่อยู่ในเครื่องหมาย "...." เท่านั้นที่เหลือนอกนั้นไม่ใช้ ลบทิ้งไปเลยครับ
    เช่น

จากนั้นนำไปวางไว้ช่องตรงกลางระหว่าง  -->  flash=425,344]...[/flash  (ตรงจุดจุดจุด นั่นแหละ)
    เป็นอันเสร็จ

กดปุ่มตั้งกระทู้ได้เลย ถ้าหากไม่สำเร็จแสดงว่ามีข้อผิดพลาดอย่างใดอย่างหนึ่ง ให้เข้าไป "แก้ไข" ใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version