เมษายน 20, 2024, 06:29:47 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จวนแอ่วจ๋อมตอง ภาคงานมหกรรมผ้าทอมือและของดีอำเภอจอมทอง ครั้งที่ 1  (อ่าน 18416 ครั้ง)

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
อยากไปแอ่วโครงการหลวงขุนวางคร้าบอ้ายเก่ง
หาข้อมูลฮือกำเน้อ เปิ้นว่าอากาศดี้ ดี แถมของกิ๋นเพียบ
บ้านพักราคาก่อถูกตวยนา
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ไปตวยคนเน้อ เกยไปหลายปี๋มาละ หนาวป้าดโธ๊ะ -1 องศา แข็งงงงงงงงไปหมด (น้ำค้างแข็งนะครับ)  -03

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ทั้งเพื่อนด้อง และเพื่อนเก๋ครับ เรื่องโครงการหลวงขุนวางเชิญมาแอ่วได้ตามสบายครับ
บ่าเดี่ยวเปิ้นมีบ้านพักแบบ home stay ของพี่น้องหมู่เฮาชาวม้งไว้ต้อนฮับได้เป็นอย่างดี
หรือจะเอาแบบกางเต้นท์นอน ก็บ่เกี่ยงงอนครับ
สนใจเดียวผมหื้อเบอร์โทรอ้ายที่เป็นลูกค้าผมได้เลยครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
สนครับ  -01 หลังไมค์ก็ได้นะน้าเก่ง  :smile7:

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
pm ไปแล้วเน้ออ้ายเก๋
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ charnwitp

• *
ขอไป ตวย คนได้ก่อครับพี่น้อง
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ บาย603

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมปลาย MC 27/30
มาจอมทองไม่แวะหาฮาโกรธน่ะโว้ย :laugh1:

ออฟไลน์ donggy

• *
มาจอมทองไม่แวะหาฮาโกรธน่ะโว้ย :laugh1:
แล้วอ้ายจะไปตวยก่อคร้าบ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ