Montfort 27 ของเรา > ห้องเก่าเล่าความหลัง

Do you believe in Destiny?

<< < (2/27) > >>

อุเทน47:
อ้าวน้าเก่ง หลอกให้อยาก...แล้วจากไปได้ไง  กำลังสนุกเชียว
อยากรู้จักน้องปอยให้มากกว่านี้ อิอิ  :smile9:
เวลาเขียนเรื่องนี้ก็ต้องระวังหลังไว้ด้วย...ทำให้เกร็งแม่นบ่
เดาเอาว่า็มีอยู่เหตุผลเดียว...ที่ทำให้ป๊อดคือ...เกลียมัว  555  :x

เก่ง หล่ายดอย:
มันบ่ใจ่จะอั้นครับอ้ายเก๋ เรื่องเมียน่ะ เคลียร์ได้
แต่ไอ้ที่กัวว่าจะเคลียร์บ่ได้นี่มัน เกาะบรรดาผู้เกี่ยวข้องจากประสบการณ์ตรงทั้งหลายนี่แหละครับ
มัน  -25 ป๊อดอย่างแรง เพราะพาดพิงหลายคนอยู่

ป๊อด ครับ ป๊อด ขอเวลาทำใจให้มันร่มร่ม ก่อนเน้อพี่น้อง
หลังสงกรานต์จะตัดสินใจอีกทีว่าจะโพสต่อหรือปล่าว
เพราะเรื่องนะเขียนไว้จบนานแล้วครับ
 -08 -09 -02 -14

korokoso:
เอ้าบ่านี่ หลอกให้อยากแล้วจากไปอีกละ (ใช้นามแฝงสิโว้ย) ว่าแต่ ไอ้คำว่าป๊อดเนี้ย มรึงยังใช้กันอยู่อีกหร๋อว่ะ  :no2:

Mor-Rim-Doi:
อยากอ่านต่อครับ
ชีวิตของนายฟอเรส ก๊ำ คนนี้
อยากรู้ว่าทำยังไง
ถึงหลอกภรรยาคนนี้
มาเป็นเมียอยู่หล่ายดอยได้

เก่ง หล่ายดอย:
เอาเป็นว่าตัดสินใจได้แล้วครับพี่น้อง
เดี๋ยวให้จบเป็นเรื่องๆ ไปก็แล้วกันนะ
ไปพร้อมๆ กันหลายเรื่องมันบ่ไหวครับ
เดี๋ยวคนอ่านสับสน แต่รับรองว่าเรื่องนี้เริ่มแล้วต้องให้จบครับ
ไม่ปล่อยให้เพื่อนหมออารมณ์ค้างเหมือนตอน ม.2 ที่ตอนถูกยึดหนังสือไปแน่นอนครับ  :x

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version