เมษายน 29, 2024, 03:36:47 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สังสรรค์ย้อนยุค&แข่งขันกีฬา&ฟุตบอล#2 เสาร์ 22 มี.ค.นี้ ที่นิ่มซิตี้ฯ17.00น.  (อ่าน 34340 ครั้ง)

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
หลังจาก กิจกรรม "แข่งขันฟุตบอลมงฟอร์ต 2730" ครั้งที่ 1 สำเร็จไปด้วยดี พวกเราก็ได้ประชุมกันทันทีและเห็นร่วมกันว่าควรจัดกิจกรรมต่อเนื่อง เป็นการสังสรรค์ย้อนยุค&แข่งขันกีฬา&ฟุตบอล ครั้งที่ 2 ในวันเสาร์ที่ 22 มี.ค.นี้ ที่สนามนิ่มซิตี้ยูไนเต็ด เริ่มเวลา 17.00 น.เป็นต้นไป โดยมีการสังสรรค์บาร์บีคิวต่อที่สนามเลย

สำหรับรายละเอียด ขอให้ท่านเก๋ ท่านด้อง และคุณจี๋ เป็นแกนจัดงานฯ ฃ่วยให้รายละเอียดกันต่อได้เลยเน้อครับ และขอให้เพื่อนๆช่วยกันให้ความเห็น ช่วยกันทำคนละไม้ละมือ จะทำให้งานน่าจะสนุกกว่าวันนี้อีกนะครับ :)

(ฝากด้อง กะจี๋ด้วยนะครับ เพราะจังหวะที่มีข้อเสนอกีฬาอื่นๆ(ช่วงนั้นจังหวะเก๋ไม่อยู่ฟังพอดี) เช่น ปิงปอง ลูกแก้ว โยนตุ๊กตุ่น ชว้างจานบิน แต่งตัวย้อนยุคม.3 ม.6 ฯลฯ ..ขอบคุณจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2008, 03:49:05 PM โดย korokoso »
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
แข่งปิงปอง ลูกแก้ว โยนหุ่น พอไหว แต่แต่งตัวย้อนยุคถ้าจะบ่ไหว -07

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
เป็นไอเดียที่ยอดมาก

ก่อนวันที่แข่งฟุตบอล ต้องขอโทษที่ไม่ได้โพสเพิ่ม
เพราะต้องไปทำงานที่ภูเก็ต
แต่ก็เดินทางจากภูเก็ต มาทัวร์นาเมนต์นี้โดยตรง

ประทับใจในเพื่อนๆทุกคนเลย..............เยอะ...จริงๆ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งเพื่อนๆที่มาจากทม. และเพื่อนๆผู้หญิง ที่บอกว่ามาเพื่อ แมทช์นี้โดยตรง
ใครไม่ได้มา "สนามนิ่มซิตี้ยูไนเต็ด" เมื่อวานนี้ บอกได้คำเดียวว่า "เสียดาย"

ไม่เป็นไร มีนัดล้างตา.......
ในวันเสาร์ที่ 22 มี.ค.นี้ ที่สนามนิ่มซิตี้ยูไนเต็ด เริ่มเวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
 :shoot:

ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ อารยะ

• *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
ดูภาพครั้งที่ 1 ได้ที่นี่นะครับ http://www.montfort27.com/forum/index.php?topic=515.60
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
 024 มีอีกแล้วหร๋อ.........ยังไม่หายปวดแข้งเลย  -07
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ donggy

• *
 :shoot:ตื่นเช้ามาปวดขา&หน้าแข้งไปหมดเลย :cry7:
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

• **
 -27 :shoot: -26 ตอนนี้ปวดหลังมาก....ขอบอก  -02
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
 :pray: สงสัยหาเรื่อง ไปนวดแน่ ๆ เลย -08

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
 :งง: ตื่นเช้ามาผมปวด..หัว(บน) ครับ ได้เตะบอลอยู่ครั้งเดียวตอนตัดสินด้วยลูกโทษลูกสุดท้าย  :shoot: (เตะไม่เข้าอีกต่างหาก)
เอาแต่พากษ์บอล และกระดกน้ำเขียว ผลข้างเคียงเลยต่างจาก อ.โกย 555   -14

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• **
มรึงม่ายต้องมาเราะเยาะตรู......อ้ายใจบ่เจ๋ง บ่เก่งสมชื่อ  -25
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2008, 10:01:33 AM โดย korokoso »

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
22 มี.ค. นี้กระผมต้องขอตัวก่อนนะครับ...เพราะต้องกลับไปช่วยศรีภรรยาขนของย้ายครอบครัวมาอยู่เชียงใหม่กัน...เอาไว้คราวถัดไปผมลงสนามโชว์ผลงานสับขาหลอกให้กองหลังฝ่ายตรงข้ามปั่นป่วนแน่นอน...

ออฟไลน์ donggy

• *
22 มี.ค. นี้กระผมต้องขอตัวก่อนนะครับ...เพราะต้องกลับไปช่วยศรีภรรยาขนของย้ายครอบครัวมาอยู่เชียงใหม่กัน...เอาไว้คราวถัดไปผมลงสนามโชว์ผลงานสับขาหลอกให้กองหลังฝ่ายตรงข้ามปั่นป่วนแน่นอน...
-19เอาอีกแล้วมรึง หวังว่าถ้าศรีภรรยาย้ายมาปักหลักอยู่เชียงใหม่แล้วคงไม่มีข้ออ้างอีกนะคร้าบ (หรือว่าหนักกว่าเก่าวะ) -19 -08
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

• **
ฮารับรองได้เลยว่า...."หนักกว่าเก่า มันจะหายหัวไปเลย"  :laugh1: :laugh1: :laugh1:

เห็นควรด้วยคร๊าบ ยินดีต้อนรับสู่ชมรมฅนรักครอบครัว  :laugh2: -08 :laugh2: -09
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• *
เห็นควรด้วยคร๊าบ ยินดีต้อนรับสู่ชมรมฅนรักครอบครัว  :laugh2: -08 :laugh2: -09

อย่างน้อยศรีภรรยาผมก้ไม่โหดแบบศรีภรรยาของท่านเก่งหรอกนะครับ...ศรีภรรยาผมยังตามมาส่งถึงที่งาน...ไม่เหมือนศรีภรรยาของท่านเก่งแม้แต่หยิบกุญแจรถก้อเอาสากกระเบือตีกบาลแล้ว... -25

อย่างน้อยศรีภรรยาผมก้ไม่โหดแบบศรีภรรยาของท่านเก่งหรอกนะครับ...ศรีภรรยาผมยังตามมาส่งถึงที่งาน...
ไม่เหมือนศรีภรรยาของท่านเก่งแม้แต่หยิบกุญแจรถก้อเอาสากกระเบือตีกบาลแล้ว... -25
ขออนุญาติแก้ข้อกล่าวหาครับ ผมรักครอบครัวผิดตรงไหนอ่ะ
ไม่อยากไปเองผิดด้วยหรือ แต่ที่แน่ ถ้าเปิ้นบ่ออยู่เจอกันแน่  :laugh1: :laugh2:
เหมือนคิงนั่นแหละ เอาไว้จะรอดูตอนเปิ้นมาอยู่โตยที่เชียงใหม่ก็แล้วกั๋นว่ะ  :laugh2: :laugh1: :angry2:

• *

อย่างน้อยศรีภรรยาผมก้ไม่โหดแบบศรีภรรยาของท่านเก่งหรอกนะครับ...ศรีภรรยาผมยังตามมาส่งถึงที่งาน...
ไม่เหมือนศรีภรรยาของท่านเก่งแม้แต่หยิบกุญแจรถก้อเอาสากกระเบือตีกบาลแล้ว... -25
ขออนุญาติแก้ข้อกล่าวหาครับ ผมรักครอบครัวผิดตรงไหนอ่ะ
ไม่อยากไปเองผิดด้วยหรือ แต่ที่แน่ ถ้าเปิ้นบ่ออยู่เจอกันแน่  :laugh1: :laugh2:
เหมือนคิงนั่นแหละ เอาไว้จะรอดูตอนเปิ้นมาอยู่โตยที่เชียงใหม่ก็แล้วกั๋นว่ะ  :laugh2: :laugh1: :angry2:

เก่ง...แน่จริงขับรถมาต่อยกันที่หางดงดีกว่าวะ...เอาของสูงที่เคารพบูชาของกูมาล้อเลียนเนี่ย...อิ อิ :red:

เฮอะ.... ทำเป็นฮับบ่อได้ -021 :laugh2: :laugh1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2008, 04:25:27 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »

มรึงม่ายต้องมาเราะเยาะตรู......อ้ายใจบ่เจ๋ง บ่เก่งสมชื่อ  -25
-13 :cry7: :cry1: