เมษายน 26, 2024, 03:31:08 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ทั้งหลายที่สมัตรสมาชิกใหม่ และเก่า  (อ่าน 1737 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เพื่อนที่สมัครสมาชิกใหม่ หลังจากที่สมัครแล้วประมาณ 1 วันให้ลอง login ได้นะครับ
อาจจะเร็วว่านั้นนิดหน่อย แต่จะพยายามอนุมัติให้ด่วนที่สุดครับ

และหลังจากที่ login เข้ามาแล้ว กรุณาให้ข้อมูลตัวเองที่กระทู้นี้
หรือกระทู้ปักหมุดด้านบนก็ได้นะครับ
เพื่อที่ว่าจะได้เป็นช่องทางในการติดต่อรวบรวมพวกเราให้ได้มากที่สุด
เพื่อมีกิจกรรมร่วมกัน รับรู้ข่าวสารของเพื่อนๆ กันได้
นอกจากนี้ยังมีบอร์ดอื่นๆ ให้อ่านมากกว่าเป็นบุคคลทั่วไปนะครับ
สำหรับเพื่อนที่เพิ่งเข้ามาเป็นครั้งแรก

อันนี้ทั้งเพื่อนสมาชิกใหม่ และสมาชิกเก่านะครับ
ส่วนเพื่อนที่สมัครสมาชิกแล้วไม่ login นานๆ และไม่ให้ข้อมูลส่วนตัว
ผมขออนุญาตลบฐานะสมาชิกท่านนะครับ  :red:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 04:42:55 PM โดย เก่ง หล่ายดอย »
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: ถึงเพื่อนๆ ทั้งหลายที่สมัตรสมาชิกใหม่ และเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 07:13:24 PM »
 :smile6: ลองเข้าไปดูข้อมูลสมาชิกคนล่าสุดมาครับ ท่าน RessemalTom ใช้อีเมล์น่าหวาดเสียว analsex.08@mail.ru
ไม่ทราบว่าเป็นเพื่อนกับกบน้อยหรือเปล่าเนี่ย ทำให้เกิดความสับสนว่าเค้าจะใช่เพื่อนรุ่นเราจริงรึเปล่า

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Re: ถึงเพื่อนๆ ทั้งหลายที่สมัตรสมาชิกใหม่ และเก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 09:46:37 PM »
ครับอย่างที่อ้ายเก๋พูดนั้นแหละคร๊าบ
เห็นควรว่าน่าจะมีมาตราการอย่างใดอย่างหนึ่งเพิ่มเติมเข้ามาหน่อยเนอะ :smile10:
ไหนๆ ก็เพื่อนๆ กันทั้งนั้นจำหน้าค่าตาไม่ได้อย่างน้อย login เข้ามาทักทายกันบ้างก็ยังดี  023
หรือว่าให้ข้อมูลกันนิดว่าเป็นใคร จะได้รับรู้ความเป็นไปของเพื่อนแต่ละคนกันได้บ้างนะครับพี่น้อง  -01
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย