มีนาคม 29, 2024, 09:06:15 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเลือกตั้งประธานรุ่น และศิษย์เก่าดีเด่น ที่อุดมมิตร  (อ่าน 5729 ครั้ง)

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
    • http://www.icothai.com
ขอเรียนเชิญ
ท่านกรรมการรุ่นและเพื่อนๆทุกท่าน
เลือกตั้งประธานรุ่น และศิษย์เก่าดีเด่น

ในวันที่ ๑๙ มกราคม ๒๕๕๑ เวลา ๑๙.๐๐ น.
ณ.จุดศูนย์รวมของพวกเรา ที่
"ร้านอุดมมิตร"

จึงขอเรียนเชิญทุกท่าน และขอขอบคุณล่วงหน้ามาณ.ที่นี้ ;D
โต
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
แล้วปะกันเน้อท่านประทาน.....ไข้ยากกินเกี้ยวที่แปงคราวแล้ว...บ่ฮู้ยังมีแหมก่อ...ตอนนั้นเป็นเมนูพิเศษของเสี่ยกานต์...

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
ขอใช้สิทธิโวตผ่านเว็บนะคราบ
ได้ก่ออ้าย
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

จะลองถามเพื่อนๆ
ในวันที่ ๑๙ ให้นะครับ

ขอบคุณครับ ;D

JOJOsan

• บุคคลทั่วไป
ขออนุญาติใช้สิทธิ์โหวดผ่านเว็บ  ;D

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
จะไปร่วมแน่นอน...ไปตรงเวลาด้วย...ใครไปช้า...ได้ออกรายการแฉแต่เช้าโดย ดีเจ. เนิน..ในวันถัดไปแน่ๆ...

ยอดมากครับพี่เนินคนหล่อ

ไปกันเยอะนะครับ
จะได้ถือว่ามาเจอกัน
และช่วยอุดหนุนเพื่อนด้วย
เงินทองจะได้ไม่รั่วไหล

ขอบคุณครับ
โต

ออฟไลน์ pongsatorn/27

ไปกันนักๆเน่อจะได้บ่เหงากันมาพูดคุยกันยังดีเน้อพี่น้อง :D ;)

tanakorn tananuwat

ว่าแต่ว่า แล้วคนตี่บ่เข้าเวปมาล่ะท่าน
ท่าน ได้แจ้งข่าวฮื้อเปิ้นฮู้ตางใดพ่องครับ
อย่างใดบ่ดีลืมบอกฮื้อ อ้าย กมลตวยเน้อหมู่เฮา

เดียวเปิ้นบ่ได้รับข่าวคราว ซึ่งอาจมีหลายคนอยากมางานนี้ตวยเน้อ

แล้วงานนี้จะมีเปื้อนแม่ญิงเข้ามาร่วมงานนี้ก่อครับ
เผื่อจะได้ประสานรุ่น ฮื้อมีหลากหลายตวย
แจ้งบอกจี๋ตวยเน้อ ฮื้อจี๋จ่วยประสานกับหมู่แม่ญิงฮื้อกำ
ถ้าจะดีเน้อหรือ มีแนวการประสานจะใดเปื้อน ๆ จ่วยกำ

ส่วนเฮาต้องสอนกอล์ฟก่อนเสร็จไวก่ได้ไป ถ้าเสร็จจ้าเฮาขอดูเวลาแฮ๋มกำหนึ่งครับ
อย่างใดขอออกตั๋วมา ณ ที่นี้ตวยครับ

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *

ส่วนเฮาต้องสอนกอล์ฟก่อนเสร็จไวก่ได้ไป ถ้าเสร็จจ้าเฮาขอดูเวลาแฮ๋มกำหนึ่งครับ

ตามปกติแล้ว เสี่ยโพ้งเสดไว ไม่ใช่เหรอครับ?... >:D

อาเฮียเนินนนนนน....ครับ
เกล้ากระผมนั้นสอนก็เสร็จ.......ไวมั่ง.......ช้า..........มั่ง
ก็แล้วแต่เหตุการณ์ครับ >:D >:D >:D :laugh: ;D

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่กรุณาให้คำแนะนำ
คาดว่ามีเพื่อนผู้หญิงไปร่วมงานนี้ด้วยครับ

และเรารู้สึกประทับใจมากที่ผลโหวตวาระการดำรง
ตำแหน่งประธานเป็นเอกฉันท์ คือ ๒ ปี
เราอยากให้ท่านประธานคนใหม่ ซึ่งมีความพร้อมทุกด้าน ท่านนี้
เป็นท่านประธานคนใหม่ที่มีกิจกรรมดีๆ ให้กับเพื่อนๆต่อไปอีก
และอยากให้ท่านมาวาระดำรงต่ำแหน่ง ๒ ปี ตามผลโหวตของเพื่อนๆ

ส่วนเราก็คงทำงานต่ำแหน่ง
ประธานฝ่ายกฏหมายธุรกิจ หอการค้าฯ
และคาดว่า จะทำงานด้านอาสาสมัคร ให้ความรู้ทางกฏหมาย
กับชาวบ้านผู้ด้อยโอกาสทางสังคมต่อไป

เราหวังว่า เพื่อนๆ คงได้มาร่วมกิจกรรมรุ่น
และคงได้มีโอกาสร่วมกันสร้างสิ่งดีๆ
ร่วมกันสร้างโอกาส......ต่อยอด
ให้กับพวกเราและสังคมต่อไป

แล้วเจอกันตอน ๑๙.๐๐ น. นะครับ ;D

เกียรติศักดิ์ พันธวงศ์
ประธานรุ่น