เมษายน 30, 2024, 10:14:06 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ปีใหม่แล้ว เชิญชวนเพื่อนพ้องน้องพี่มาร่วมนับถอยหลังกันในวันที่ 31-12-2550  (อ่าน 13274 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ปีใหม่ก็ใกล้จะมาถึงแล้ว เพื่อนคนไหนที่ไม่ได้ไปไหนในวันสิ้นปี
อยากเชิญชวนให้มานับเวลาถอยหลังกันแบบ online
นับจากวันนี้ก็อีก 12 วัน

ขออวยพรล่วงหน้าด้วยก็แล้วกันครับ
ให้สุขสมหวังกันทุกคน ที่มีคู่แล้วให้รักกันมากๆ
ที่ยังไม่มีคู่ปีใหม่นี้ก็ขอให้ได้พบเจอกันสักที
ที่สำคัญขอให้รวยอย่างมีความสุขกันทุกคนครับ :laugh: :angel: :laugh:
รวยทั้งเงิน รวยทั้งความสุข ตลอดปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ และตลอดไปครับ  _/|\_
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
สุข สมหวังกันทุกสิ่ง ทุกๆ คนนะจ๊ะ เพื่อนๆทุกคน

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของอ้ายเก่ง หัวบ่ะเต้า ครับผม...ขอรับไปพิจารณาก่อนนะว่าพรข้อใดเหมาะสมกับข้าพเจ้ามั่ง...555555

ออฟไลน์ แมค ตีนดอย

• Freelanc...มืออาชีพ
  • แมค ตีนดอย
    • กริชชัย กุศล (แมค) 306/27

ออฟไลน์ แมค ตีนดอย

• Freelanc...มืออาชีพ
  • แมค ตีนดอย
    • กริชชัย กุศล (แมค) 306/27

ไม่มีคำอวยพรใดจะมีนอกจากแบบเนีย ให้เพื่อนๆๆ  เน้อ  สวัสดีปีใหม่ โว้ย

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
หวัดดีปี๋ใหม่เน้อหมู่เฮา

ว่าแต่ว่า อ.โกย ไปตางใด บ่เห็นเข้ามาเลย

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
ขอบคุณ สคส.จาก เพื่อนแม็ค ครับ เลือดกำเดาผมไหลครับ ช่วยด้วย  :o :-*

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
เอ่อ อ้ายครับ
ขอบคุณนักๆเน่อ
ว่าแต่
มีเบอร์น้องๆก่ครับ
แฮ่ๆ
เอาไว้คุยยามเหงาบ่าดาย
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

อ้ายแมกครับแบบที่ 4 นี่ ok เลยครับ
แต่แบบที่ 3 ฮาฮับบ่ได้
ยกหื้อคิงกับอ้ายเนินไปก็แล้วกั๋นเน้อครับพี่น้อง :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ donggy

• *
อ้ายแมคส่ง ส.ค.ส.ได้ถูกใจเพื่อน ๆ ทุกเพศ ทุกวัยมาก ๆ คร้าบ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ Chat601

• *
อ้ายแม็คมีภาพคุณหมอมุสซาฟาร์สุดหล่อ นักบินมาเลย์ตี้ได้ขึ้นบินกับยานอวกาศก่อ
(หมอมุสซาฟาร์นา หมอริมดอยบ่เอา  ;D )

ออฟไลน์ sahai

• Good girl goes to heaven,
  • Bad girls go everywhere.
ปีนี้ โชคดีได้ อยู่เมืองไทย
ทั้ง x mas และ new year
จะมีใครมา jingle  bell และ count down กับป๋ม มั่งคร๊าบ

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
ที่ไหนล่ะท่าน จะได้จัดวันถูก ว่าแต่..............Xmas นี้ เรามีนัดกันรึเป่าว่ะพี่โอ๋ จะด้วยชวนสหายไปด้วยเลย 555  >:D
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ kadLumyai

• อนุบาล MC 27/30
  • **
หวัดดี สหายทั้งหลาย กาดลำใยปิ๊กมาแล้ว
หาตางปิ๊กบ้านบ่เจอ จ๊าดเมิน (ลืม pw)
มีข่าวแจ้งเน้อ เผื่อใครสนใจ

ธนาคารกสิกรไทยมีอบรม KSME care ดูรายละเอียดที่
www.ksmecare.com
ฮาไปฟังมาแล้ว จ๊าดดี อบรมฟรี รู้จักคนเพิ่ม เหมาะสำหรับคนที่อยากได้เครือข่ายธุรกิจ
<a href="http://:o :o :o" target="_blank" class="new_win">http://:o :o :o</a>
นึกถึงกระดาษถ่ายเอกสาร ช่วยนึกถึงฮา กระดาษ SURE

ออฟไลน์ charnwitp

• *
ปีใหม่ ขอให้เพื่อน ๆ ทุกคน มีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดของให้สมความปราถนา อยากได้เงินก็ได้เงิน อยากได้ทองก็ได้ทอง ไม่เจ็บ ไม่ไข้ อยู่ดีมีสุข เด้อครับ พี่น้องครับบ
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
ขอบคุณคร๊าบบบบ
เช่นกันเพื่อน
 ;D
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
ปี๋ใหม่นี้ขอฮื้อ อาเฮีย ปี้ ๆ น้อง ๆ เพื่อนพ้องเหล่ามิตรสหาย
มีความสุขขี๋ ตลอดปี๋ใหม่ ตี่จะมาถึงเน้อ
กึ๊ดอะหยั๋งก่ขอฮื้อสมหวังดังตี่ กึ๊ดไว้ครับ

ออฟไลน์ Ernie Els

• "Chiangmai Variety Talks" FM 100.50 Mhz
ปีใหม่ก็ใกล้จะมาถึงแล้ว เพื่อนคนไหนที่ไม่ได้ไปไหนในวันสิ้นปี
อยากเชิญชวนให้มานับเวลาถอยหลังกันแบบ online
นับจากวันนี้ก็อีก 12 วัน

ขออวยพรล่วงหน้าด้วยก็แล้วกันครับ
ให้สุขสมหวังกันทุกคน ที่มีคู่แล้วให้รักกันมากๆ
ที่ยังไม่มีคู่ปีใหม่นี้ก็ขอให้ได้พบเจอกันสักที
ที่สำคัญขอให้รวยอย่างมีความสุขกันทุกคนครับ :laugh: :angel: :laugh:
รวยทั้งเงิน รวยทั้งความสุข ตลอดปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ และตลอดไปครับ  _/|\_

อวยพรหื้อตั๋วเก่าเต๊อะ ไอ่เรื่องมีคู่เนี่ย มัวก้ารอเอาสเปคแบบดาราฮ่องกงท่าจะบ่ตันกิ๋นล่ะบ่าเฮ้ย  ;D
Chiangmai Variety Talks  07.30 น. - 09.00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์  กับผมที่  100.50 Mhz  เชียงใหม่ครับ

ออฟไลน์ Ernie Els

• "Chiangmai Variety Talks" FM 100.50 Mhz
เฮ้ย ฮาผ่อผิดว่ะ นึกว่ากระทู้ของพ้งมัน sorry โว้ยเก่ง เอาเป๋นว่าขอหื้อมันมีเมียเวย ๆ ก่อแล้วกั๋นเน่อ
Chiangmai Variety Talks  07.30 น. - 09.00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์  กับผมที่  100.50 Mhz  เชียงใหม่ครับ

เฮ้ย ฮาผ่อผิดว่ะ นึกว่ากระทู้ของพ้งมัน sorry โว้ยเก่ง เอาเป๋นว่าขอหื้อมันมีเมียเวย ๆ ก่อแล้วกั๋นเน่อ
บ่านี่ ใกล้เป้นประธานแล้วทำเบลอเน้อ
ระวังจะบ่ผ่าน ม.อ.ก. (เมียอ้ายแก่) อุ๊บ!!!