เมษายน 27, 2024, 08:01:45 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โพลเลือกตั้งประธานรุ่น  (อ่าน 25289 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yai P5/6

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
  • เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
Re: โพลเลือกตั้งประธานรุ่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 07:03:27 PM »
ฮี้ววว
 ;D
ตามนั้น ยกมือด้วย
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 08:11:03 PM »
เพิ่มการโหวตเลือกประธานฝ่ายประสานงา
เอ้ย ประสานงานทาง กทม. อีกเป็นไง
แต่ว่า จารย์โกยนะลงตัวสุดๆ แล้วอ่ะ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 04:12:40 PM »
เห็นดีเห็นงามตวยเน้อ
แล้วเฮาเจอกั๋นงานเมื่อรุ่นต้องก๋าน

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
    • http://www.icothai.com
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 05:18:49 PM »
เห็นดีงามด้วยครับ

และอยากขอเพื่อนๆ ช่วยโหวต
"ศิษย์เก่าดีเด่น" ด้วยครับ
ยังงี้ซิ ยอดมากเลยครับ ;D

ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 07:57:22 PM »
เพิ่มการโหวตเลือกประธานฝ่ายประสานงา
เอ้ย ประสานงานทาง กทม. อีกเป็นไง
แต่ว่า จารย์โกยนะลงตัวสุดๆ แล้วอ่ะ :laugh:
หาเรื่องให้ตรูอีกล่ะ... :'(
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ jin

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2007, 09:06:54 PM »
เบอร์ 1 มาดเท่จริงๆ
อยากได้วัสดุก่อสร้างมาที่ร้านเอี่ยมเส็งพานิช 053-430629
ฮาจะลดให้เป็นพิเศษ

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2007, 04:35:03 PM »
โปรแกรมโพลเลือกตั้งนี้ดีจริงเลย
เลือกปุ๊ป..รู้เลย ว่า ใครได้คะแนนสูงสุด
จริงๆแล้ว คนที่ได้รับเสนอชื่อเป็นประธานคนต่อไป
เป็นคนดีมีความสามารถทั้งหมด

และยังมีเพื่อนๆอีกหลายคน ที่เป็นคนดีมีความสามารถมากๆ
ซึ่งไม่ได้รับการเสนอชื่อในตอนนี้
เพื่อนคนนั้นก็โพสในเว๊ปของพวกเราก็ตั้งหลายครั้ง
ถ้าคราวนี้ เพื่อนคนนั้นเขาไม่พร้อม ก้อ
เสนอชื่อเขาคราวหน้า ตอนที่เขาพร้อมก็ได้

ส่วนเพื่อนๆที่ได้รับเสนอชื่อเป็นประธานคราวนี้
ถ้าผลเป็นอย่างไร ก้อเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม
เพราะรู้จักสนิทดี ทุกคนเลย คราวนี้เลือกยากจริงๆ
เพราะแต่ละคนก้อเป็นหนึ่งใน.....ตองอูทั้งนั้นเลย

เราอยากให้ร่วมกัน สร้างสิ่งดีๆ ให้รุ่นของพวกเรามากกว่า
โดยส่วนตัวแล้ว..............................
อยากให้เป็นประธานรุ่น.....ทุกท่านเลย ;D

ส่วนเรื่องวาระประธาน
หากผลโหวตเป็นสองปีแล้ว
ก้อขอให้เริ่มมีผลตั้งแต่ประธานท่านที่พวกเรา
เลือกคราวนี้เลยก็แล้วกัน
เราว่าดีที่สุดครับเพื่อน ;D

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 02:02:18 PM »
ต๋อนนี้ โพลในเวปของเฮาก่ได้รายละเอียดพ่องแล้วเน้อ
ท่านประธานครับ ท่านจะทำประการใดก่รีบทำเน้อ
จะไปฮื้อมันเมินล้ำครับ ฮู้ว่าท่านบ่ค่อยมีเวลาว่างนัก
อย่างใดก่จ่วยเป็นธุระฮื้อหน้อยเน้อ ส่วนกระผม
ในเดือนมกราคม 2551 ผมขอเวลาครับ
จะไปแข่งขันกอล์ฟอาชีพครับผม......เล่นเอาม่วน
บ่ได้แข่งขันมาเมินแล้ว เดียวจะตี๋บ่จ้างครับ

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 03:48:09 PM »
ก้อขอแสดงความยินดีกับ ท่านประธาน คนใหม่
ในวันที่ครบกำหนดทราบผลโหวตการเลือกตั้งเดือนมค.เลย
ท่านประธานคนใหม่จะได้มีเวลาเตรียมงานแต่เนิ่นๆ

ส่วนศิษย์เก่าดีเด่นปีที่แล้ว ประธานคนเดิม ได้รับศิษย์เก่าดีเด่นนะครับ

ปีนี้เราอยากให้เป็นเพื่อนๆท่านอื่นดีกว่า ที่ไม่ใช่เป็นเรา
ซึ่งรางวัลนี้ มีได้ปีละ ๑ ท่านเท่านั้น
ซึ่งเราก้ออยากให้ทราบผลเดือนมค. เช่นเดียวกับท่านประธานใหม่

จริงๆแล้ว มีเพื่อนหลายๆท่าน(ทั้งที่โพสและไม่ได้โพส)
ที่เราเห็นว่าสมควรได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่น (และน่าเป็นประธานรุ่นต่อไปในอนาคตด้วย)
แต่เนื่องจากมีได้ท่านเดียว
เราจึงขออนุญาตเพื่อนๆ เสนอชื่อ
"อารยะ ลายประวัติ ๖๐๕"

ส่วนเพื่อนๆ คนอื่นอยากเสนอชื่อศิษย์เก่าดีเด่นเพิ่มเติมก้อเสนอชื่อมาได้นะครับ
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ pongsatorn/27

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 04:15:01 PM »
ศิษย์เให้ท่านเก่าดีเด่นขอยกเรขาเนอะ.....

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 04:45:13 PM »
 ;D >:( ;D >:( ;D >:( ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ pongsatorn/27

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 04:49:18 PM »
เอาใหม่...ศิษย์เก่าดีเด่นยกให้ท่านเรขา....

ออฟไลน์ Poramet

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 06:13:54 PM »
ที่ กทม.ขอโหวดให้อ.โกยครับ

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 07:07:15 PM »
ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ผมพีเอ็ม ขอความกรุณาท่านเว๊ปมาสเตอร์ช่วยหาวิธีที่ง่ายที่สุด
สำหรับพวกเราในการเสนอชื่อ"ศิษย์เก่าดีเด่น" และให้เพื่อนโหวต
(ถ้าทัน)

ถ้าเพื่อนใหน เห็นว่าเพื่อนเหมาะสมเป็นศิษย์เก่าดีเด่น
ก็เสนอชื่อได้เพิ่มอีกนะครับ

วิธีการแก้ไขเบื้องต้น คือ
๑. กำหนดสรุปผลคะแนน พร้อมกับวันที่สรุปผลคะแนนประธานรุ่น
๒. ผลคะแนนดูจากรายชื่อที่เพื่อน โพสชื่อ และเพื่อนคนอื่นที่โพส ที่ให้ความเห็นว่า
    เพื่อนคนนั้นสมควรได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่น

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 07:29:47 PM »
คงไม่ว่ากันนะครับ
ในฐานะเพื่อนๆ จริงๆ เห็นเพื่อนเขาเป็นคนดีและเหมาะสมที่ควรได้รับ
รางวัล "ศิษย์เก่าดีเด่น" นี้จริงๆเหมือนกัน

ผมขออนุญาตเสนอชื่อ ผู้ที่สมควรได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่นเพิ่มเติม คือ

เฮียตี๋
ฉัตร
ภูวรักษ์(อาร์ม)

ขออนุญาตและขอบคุณครับ ;D

(จริงๆแล้ว ในใจผมมีเพื่อนอยู่อีกหลายท่านที่เหมาะสมได้รับ รางวัลศิษย์เก่าดีเด่น
แต่เอาความเห็นเพื่อนที่โพสในนี้........................................เป็นหลักครับ)

ออฟไลน์ Chat601

• Freshman MC 27/30
  • *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 11:43:42 PM »
ขอบคุณมากคุณโต แต่ขอได้โปรดอย่าเสนอชื่อเราเลย  อายเขาเปล่าๆ
ศิษย์เก่าดีเด่น น่าจะเป็นคนที่ได้ทำคุณประโยชน์หรือสร้างชื่อเสียงให้โรงเรียน หรือสังคม
หรืออย่างน้อยก็ทำประโยชน์ให้รุ่น

เราขอมองในคำจำกัดความที่แคบที่สุด (ทำให้รุ่น) นะ เพราะเห็นง่าย ใกล้ตัวที่สุด
เรา (ความเห็นส่วนตัว) ขอยกให้เฮียตี้เป็นสุดยอดศิษย์เก่ารุ่นเราประจำปี

เพราะถ้าปีนี้ไม่มีเว็บฮ็อตๆ ของเฮีย ให้เพื่อนๆ ได้พบกันบนโลกไซเบอร์
และร้านอุดมมิตรให้เพื่อนๆ ได้แวะเวียนไปพบปะกันตัวเป็นๆ
(ถึงแม้ส่วนหนึ่งมันจะเป็นธุรกิจด้วยก็ตาม แต่เฮียก็เชื่อแรงยุของเพื่อนๆ เปิดมันขึ้นมาแหละ)
เพื่อนๆ ก็คงรวมกันไม่ได้มากขนาดนี้
น่าจะถือเป็นคุณูปการในการวางรากฐาน ให้เพื่อนๆ ร่วมกันทำสิ่งดีๆ ต่อไปในอนาคตได้ (อั่นและๆ)

ถ้ามีคนที่สอง ขอโหวตให้ป๋าเก๋ คนที่สามอ้ายเก่งเจ้า
แต่ทุกชื่อที่เสนอกันมาเราก็โอด้วยหมดนะ รวมถึงทิดโก้ ณ กทม.ด้วย
เพื่อนๆ ช่วยกันโหวตเร้ว

• **
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 10:37:13 AM »
อย่ามายุ่งกับตรูเลยป้า ได้โปรดดดดดด......... :laugh:
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • Freshman MC 27/30
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
โหวตให้อ.โกย
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 11:53:04 AM »
โหวตด้วย ให้ อ โกย

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 12:13:22 PM »
ขอบคุณมากครับเพื่อนรัก
คะแนนประธานคนใหม่ ตอนนี้สูสีกันมาก.....น่าลุ้น

ตอนนี้ขออนุญาตถือว่า
ทุกท่านที่ได้รับเสนอชื่อ มีอ.โกย ได้ ๒ คะแนน ส่วนท่านอื่นมีคะแนนเท่ากัน ๑ คะแนน
(ยกเว้นท่านที่ได้รับเสนอชื่อ แต่มีความเห็นว่าเพื่อนคนอื่นสมควรได้รับ...รางวัล...ซึ่งเป็นผู้ที่น่ายกย่องอย่างยิ่ง)

กติกา คือ
เพื่อนโพสโหวตได้ ๑ คน ที่เพื่อนเห็นว่าเพื่อนคนที่เหมาะสม
ได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่นนะครับ
เอาคะแนนสูงสุดเป็นหลัก
ถ้าคะแนนเท่ากัน ค่อยว่ากันอีกที

จะได้มี EVENT ให้สื่อสารกันด้วยครับ
ขอบคุณครับ  ;D

• **
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2007, 12:52:07 PM »
ยกคะแนนให้เฮียตี้ครับ.....ผมไม่คู่ควรกับมันหรอก  ;D
ปล.ช่วงนี้..อยากอยู่เงียบๆคนเดียว :-[