เมษายน 20, 2024, 08:39:56 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โพลเลือกตั้งประธานรุ่น  (อ่าน 25136 ครั้ง)

ออฟไลน์ sahai

• Good girl goes to heaven,
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
  • Bad girls go everywhere.
Re: โพลเลือกตั้งประธานรุ่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 11:12:59 PM »
ประธานรุ่น น่าตี้มีวาระเมินแหมน่อย
ปีเดียวบ่ตันเยี๊ยะอะหยังกิ๋น  :o

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 08:33:29 AM »
ประธานรุ่น น่าตี้มีวาระเมินแหมน่อย
ปีเดียวบ่ตันเยี๊ยะอะหยังกิ๋น  :o
โหวตแล้ว แต่ขอยกมือหนับหนุน มายกะปิตันว่าน่าจะเพิ่มวาระเป็นสัก 2 ปีนะ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 09:10:10 AM »
เห็นด้วยอีกคนเน้อ... ;D
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 10:04:53 AM »
ตาง กทม. ใค๋เป็นหัวหน้าเผ่าครับ จ่วยสำแดงความคิดเห็นฮื้อหน้อยเน้อ
แจ้งลายละเอียดเข้ามาตางเวปเนี๊ยะ เป็นลายลักษณ์อักษรตวยเน้อ เผื่อจะได้
เอาเข้าไปในวาระประชุม เพื่อตี่จะได้เป็นระเบียบปฏิบัติต่อไปครับ ปี้น้อง
แล้วเรื่อง "ศิษย์เก่าดีเด่น" ตาง กทม. เห็นมีใค๋ก่เสนอเข้ามาตวยก่ได้เน้อครับ

ตาง เจียงใหม่ ยินดีรับฟังความคิดเห็น เพื่อนำไปเป็นแนวทางตลอดเวลาครับ
อย่างใดหมู่เฮาก่ตึงฮักกั๋นอยู่แล้ว แม่นก่ครับ

แต่ฮ้ามฮักไม้ป่าเดียวกั๋นเน้อ (ล้อเล่น) แม่ญิงคนเดียวกั๋นก่บ่ได้ มันบ่ดี
ว่าแต่ว่ามีใค๋แนะนำฮื้อฮาก่  เฮาเริ่มจะง่อมแล้ว หันละอ่อนสมัยบ่เดี่ยวแล้ว
ลุงใจ๋บ่ค่อยจะอยู่กับเนื้อกับตั๋ว มันหนาว ๆ ฮ้อน ๆ  ;D

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 11:19:30 AM »
ตาง กทม. ใค๋เป็นหัวหน้าเผ่าครับ จ่วยสำแดงความคิดเห็นฮื้อหน้อยเน้อ
แจ้งลายละเอียดเข้ามาตางเวปเนี๊ยะ เป็นลายลักษณ์อักษรตวยเน้อ เผื่อจะได้
เอาเข้าไปในวาระประชุม เพื่อตี่จะได้เป็นระเบียบปฏิบัติต่อไปครับ ปี้น้อง
แล้วเรื่อง "ศิษย์เก่าดีเด่น" ตาง กทม. เห็นมีใค๋ก่เสนอเข้ามาตวยก่ได้เน้อครับ

ตาง เจียงใหม่ ยินดีรับฟังความคิดเห็น เพื่อนำไปเป็นแนวทางตลอดเวลาครับ
อย่างใดหมู่เฮาก่ตึงฮักกั๋นอยู่แล้ว แม่นก่ครับ

แต่ฮ้ามฮักไม้ป่าเดียวกั๋นเน้อ (ล้อเล่น) แม่ญิงคนเดียวกั๋นก่บ่ได้ มันบ่ดี
ว่าแต่ว่ามีใค๋แนะนำฮื้อฮาก่  เฮาเริ่มจะง่อมแล้ว หันละอ่อนสมัยบ่เดี่ยวแล้ว
ลุงใจ๋บ่ค่อยจะอยู่กับเนื้อกับตั๋ว มันหนาว ๆ ฮ้อน ๆ  ;D
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ donggy

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 11:23:30 AM »

ขออภัยอย่างแรงมือไวไปหน่อยลืมพิมพ์กระทู้
แล้วตี้ว่าหันละอ่อนแล้วใจ๋บ่ดีเนี้ย จะมีแฮงเลี้ยงดูเปิ้นก๋า เฮียพ้ง(ละอ่อนบ่เดี่ยวแฮงนักเน้อ)
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ PingTherdsak

• ประถม MC 27/30
    • เทิดศักดิ์ แซ่เตี๋ยว 304/27 602/30
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 12:44:38 PM »
โหวตแล้ว แต่ขอยกมือหนับหนุน มายกะปิตันว่าน่าจะเพิ่มวาระเป็นสัก 2 ปีนะ

เรื่องวาระ 2 ปี น่าจะดีนะครับ
ขอแรง admin ช่วยทำโพลว่ามีใครเห็นด้วยมากน้อยเพียงใดครับ
น้ำปิง 304,602

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 01:41:40 PM »
อ้านเรขาฯ เข้ามาแล้ว กำลังมาแฮงขนาดเน้อ ฮิ ๆ ๆ ๆ

ออฟไลน์ Chat601

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 06:30:40 PM »
^
^
^
เห็นด้วย

และผู้สมัคร (เอ่อ.. เขารู้ใช่ไหม ว่าเขาเป็นผู้สมัครง่ะ โดยเฉพาะนายห้างกมลมันบ่เล่นเน็ตบ่ใจ้กา)
3 คนนี้ให้คนได้คะแนนมากสุดเป็นประธาน แล้วอีก 2 คนเป็นรองประธานดีไหมทั่นๆ

sarawut.a

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 09:09:32 PM »
เพื่อความฉับไวเดี๋ยวผมขอทำโพลเรื่องวาระของประธานรุ่นเพิ่มเติมด้วยเลยก็แล้วกันครับ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 09:39:48 PM »

เห็นด้วยกับโปรพ้งหัวงูครับ
เราน่าจะมีประธานที่เชียงใหม่ 1 ที่กรุงเทพ 1
เพราะการพบปะสังสรร และสร้างสรร
ล้วนต้องจัดทั้ง 2 จังหวัด

อนึ่ง ขอเสนอว่า 1 ในประธานที่ว่าควรเป็นหญิง
เพราะ ม.ปลายเรามีหญิงครึ่ง ชายครึ่ง
(และครึ่งชายครึ่งหญิงอีกส่วนหนึ่ง)
จึงอยากมีผู้นำเป็นหญิงบ้าง (Woman on top)

ขอเสนอป้าฉัตรครับ
เพราะบุคลิกถึงลูกถึงคน
บู๊ล้างผลาญ ใจบุญสุนทาน รักเด็ก
และเพื่อนรักทุกคนครับ

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 09:15:11 AM »
อ้ายหมออู้ถูกครับ จะได้รวมตั๋วกั้นได้ไว ๆ (รสต้มยำเน้อ)

แต่อ้ายหมออู้บ่ถูกอยู่หนึ่งเรื่องครับ อ้ายว่าใค๋หัวงูหา

แต้จริงแล้วบ่ใจ่เน้อ เพราะถ้าผมหัวงูแล้ว ท่านน่าจะเป๋นหัว........

นึกออกแล้ว พระวันเสาร์ เปิ้นมีอะหยั๋งบนเกษานะ ฮิ ๆ ๆ ๆ ๆ

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 09:59:57 AM »
เข้ามาโหวดละนะ...แต่ไม่บอกว่าโหวดให้ใคร...มาแบบมึนๆ และ ขอจากไปแบบมึนๆ...งานเยอะ :-X ...

ออฟไลน์ yomja

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 01:53:00 AM »
ไม่รู้จักอีก 2 คนที่นอกเหนือจากกมลน่ะ ไม่เคยคุยด้วยเลยไม่รู้จะโหวตยังงัยดี

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 03:48:43 PM »
ป้ายอมครับ เข้าไปดูไฟล์ฮูปหน้าแรกตวยเน้อ
คนตี่สองคือ อ้ายเรขาฯ
ส่วนคนตี่สามบ่ต้องเลือกเน้อ เขาบ่มีเวลานักครับ ฮื้อจ่วยเฉพาะกิจก่ปอใว๋

ออฟไลน์ yomja

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 04:34:10 PM »
คือเห็นหน้าแต่ไม่รู้ใจน่ะ ถ้าไม่ให้เลือกเบอร์ 3 ก็จะเลือกให้ละกัน 555

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 04:41:24 PM »
ตาง กทม. ครับ หมู่ท่านมีความเห็นประการใดพ่อง
ตาง เจียงใหม่ ขอฮื้อตางท่านจ่วยเลือกว่าใค๋เป็นใน กทม.

ท่านมีความคิดเห็นเป็นประการใดครับ

ออฟไลน์ Chat601

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:24:46 PM »
อ้างถึง
ขอเสนอป้าฉัตรครับ
เพราะบุคลิกถึงลูกถึงคน
บู๊ล้างผลาญ ใจบุญสุนทาน รักเด็ก
และเพื่อนรักทุกคนครับ

ขอบคุณนะพ่อหมอสำหรับข้อเสนอของพ่อ แต่ตอนนี้ป้าเอาตัวไม่ค่อยรอด
งานการที่ทำอยู่ก็เหนื่อยโคตะระ และกินเวลาเยอะมาก แถมทำเท่าไหร่ก็ไม่เสร็จไม่สิ้น
แค่นี้ฮาก็เครียดจนหัวหงอกหมดแล้วว้อย

ที่กทม. เฮาเสนออาจารย์โก้แหละ มันมีหลายหัว (แถมมีหัวหนึ่งเป็นหัวงูด้วย) สวมหมวกหลายใบได้
มันระดับผู้บอหาน พอปลีกเวลาเองได้ ไอ้เบ๊ก็ดี ชอบยะก๋านหลวง
บักโสบั๊กแจ๊คกะลังเลี้ยงลูกน่อย นิสิตวุ่นกับการเป็นกรรมการแฟลตคลองจั่น
(สมัยหน้ามันท่าจะลงสมัคร ส.ส.) ป๋าโอ๋ถนัดจัดเอ็นเทอร์เทนเมนต์มากกว่า (โดยเฉพาะคืนก่อนเพื่อนสละโสด)
โอ้อนิจจา! ประเทศชาติ เอ๊ย รุ่นเรา ฤาจักขาดผู้นำเสียแล้วหรือนี่!!
ไข่เป็ดล่ะ ท่าจะมีเวลาอยู่นา เอาบ๋อ เห็นว่างกินเหล้ากับเพื่อนบ๊อย....บ่อย
หรือจะอดีตผู้นำพรรคคอมมูนิด สหายส่ง เอ๊ย หนุ่ม ก็ได้นะ

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ว่าด้วย อ.โกย
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:34:16 PM »
เห็นดวยกะฉัตร อาจารย์โกย เขามีหลายหัว จริงๆ หัวบนหรือล่างไม่บอก

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2007, 05:54:10 PM »
เห็นด้วยว่าน่าจะเป็น อ.โกย ว่าไง ส่งเสียงหน่อยสิ  ;)