Montfort 27 ของเรา > ห้องเก่าเล่าความหลัง

คิดถึงเพื่อนเก่า

(1/8) > >>

tanakorn tananuwat:
อยู่ดี ๆ เฮาก่คงบ่กึ๊ดถึงเพื่อนเก่า ๆ ถ้ามันบ่คิดถึงแต้ ๆ เน้อหมู่เฮา

วันนี้เฮาได้ฮับ ส.ค.ส. จากเพื่อนคนหนึ่ง ซึ่งบ่ได้เจอกั๋นมานาน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บ่ฮู้ว่าเพื่อน ๆ ยังจ๋ำ เพื่อนเฮาคนหนึ่งตี่เวลาเที่ยง แม่ของเขาจะเอาข้าวเตี่ยงมาฮื้อกิน

อยู่หลัง ร.ร. มงฟอร์ต (ช้างคลาน)ต่อมาเป็น LCC ได้ก่อ สำหรับเพื่อนคนนี้ผมขอบอกว่า

ผมยังจ๋ำ ท่าทาง กริยา และความฉลาดของเขาได้ครับ

เพื่อนคนนี้ ชื่อว่า ดร.เสริมสกุล พจนการุณ (ผมบ่มีฮูปเน้อ ถ้าใค๋มีจ่วยเอามาลงฮื้อตวยเน้อ)

ต๋อนเปิ้นทำงานอยู่ตี่ ศูนย์บริการวิชาการด้านพืนและปัจจัยการผลิตเลย (ภูเรือ) ต.ปลาบ่า อ.ภูเรือ จ.เลย 42160

เดียวไว้ผมหาวิธีติดต่อเปิ้นได้แล้ว ผมจะเข้ามาบอกฮื้อเน้อครับ

tanakorn tananuwat:
ถึงเพื่อนทุก ๆ คน ต๋อนนี้เฮาสามารถติดต่อ ไอ้เสริมได้แล้ว

ถ้าใค๋อยากคุยตวยสามารถติดต่อได้ตี่เบอร์ 081-8813189

เฮาคุยตวยแล้ว เขายังจำเพื่อนได้ตลอดเวลา

เก่ง หล่ายดอย:
ครั้งหนึ่งผมก็ได้รับ ส.ค.ส. จาก เสริมสกุล อยู่เหมือนกัน
หวังว่าสักวันคงได้เจอกันอีกนะคร๊าบ

Yai P5/6:
คิดถึง
เช่นกัน
 ;)

PingTherdsak:
เสริมสกุลมาแอ่วหาอ้ายฮาที่โรงแรมแฟมิลี่ 2-3 ครั้ง
ได้คุยกั๋นกะฮาโตย ฮู้สึกว่าถ้าหมู่เฮาจัดทริปไปแอ่วได้  เสริมจะจ่วยอำนวยความสดวกได้
เฮาลองไปแอ่วที่ทำงานของเสริมกั๋นบ๋อ เห็นเสริมจวนหลายเตื้อแล้ว
ไปกั๋นเป็น คาราวานลูกทุ่ง ออกเจียงใหม่เสาร์เช้า กลับถึงเจียงใหม่อาทิดเย็น(เวลาสั้นไปมั๊ย)
ว่าใดหมู่เฮา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version