มีนาคม 28, 2024, 07:05:38 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนเก่าๆ ที่เข้ามาใหม่และต้องการสมัครสมาชิกครับ  (อ่าน 7077 ครั้ง)

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากเวปเราโตขึ้นเยอะและก็ผ่านขวบปีมาแล้ว
ก็อยากมีการปรับปรุงขึ้นในเรื่องของการสมัครสมาชิก
เพื่อที่ว่าจะได้รู้ข้อมูลของพวกเรากันมากขึ้น
ในเบื้องต้นนี้ทาง admin ได้ข้อสรุปเบื้องต้นว่า
การสมัครสมาชิกใหม่อาจต้องมีการอนุมัติจาก admin ก่อน
อาจจะไม่สะดวกสำหรับเพื่อนที่เข้ามาทักทายกันหลังจากที่ห่างหายกันไปนาน
แต่ขอรับรองว่าจะมีการส่ง mail อนุมัติการสมัครและให้เพื่อนตอบรับอย่างเร็วที่สุดนะครับ
และเมื่อเพื่อนได้รับการตอบรับแล้วก็ขอความร่วมมือในการให้ข้อมูลส่วนตัว
เพื่อที่จะได้รับรู้ว่าเพื่อนเราเป็นอย่างไรกันบ้าง ไปอยู่กันที่แห่งหนตำบลใด
จะใกล้หรือไกล อย่างไรพวกเราก็คือ montfort 2527/2530 กันทุกคน
ขออภัยในความไม่สะดวกในช่วงนี้ด้วยนะครับ
และหวังว่าคงจะได้รับความร่วมมือจากเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

การให้ข้อมูลส่วนตัวก็ขอแค่ ชื่อ นามสกุล ห้องที่จบ ที่อยู่ปัจจุบัน วันเดือนปีเกิด
จะให้ไว้ที่กระทู้นี้เลยก็ได้นะครับ
ทาง admin จะได้นำข้อมูลไปใส่ไว้ที่รายละเอียดข้อมูลส่วนตัวของเพื่อนแต่ละคน

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
 ;) เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ น้าเก่ง

ออฟไลน์ KITTI

• มักเหล้าคลับ
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0

ออฟไลน์ pitsanuchai

• 305 คร๊าบบบ....
  • ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
ไม่มีใครอยู่ห้อง 305 บ้างเหรอ...เนี่ยยยยยยยย............... :smile6:

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
มีสิครับ ด้องกี้ donggy ก็ 305 นะครับ จำกั๋นบ่ได้กา

ออฟไลน์ อารยะ

• Freshman MC 27/30
  • *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
ดีครับ
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

ออฟไลน์ Montri babu

• มัธยมปลาย MC 27/30
ตูก็ห้อง 5

ออฟไลน์ donggy

• Freshman MC 27/30
  • *
ตูก็ห้อง 5
ไอ้เวล ค้าถามเมื่อ 2 ปีที่แล้วเพิ่งจะเข้ามาตอบ :smile6:
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ siam seangprasert

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • หลังสอบเสร็จหนี้ไปเล่นน้ำปิงตลอด
คิดถึงเพื่อน นิกร บรรณศรี,สุรเชษฐ ทิพย์มาศโกมล,ทรงกรด เลาแก้ว,สุทธิเดช แซ่อึ้ง,ดุษฎี ชวาลา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2018, 03:07:14 PM โดย siam seangprasert »