เมษายน 25, 2024, 10:07:38 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเลี้ยงรุ่น วันที่ 27 ตค. 19.00 น.ที่ร้านอาหาร อุุดมมิตร โครงการนิ่ม ซิตี้เดลี  (อ่าน 74087 ครั้ง)

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
    • http://www.icothai.com
ยืนยันแล้วครับ

นัดเลี้ยงรุ่น วันที่ 27 ตค. 19.00 น.ที่ร้านอาหาร อุุดมมิตร โครงการนิ่ม ซิตี้เดลี
รบกวนฝาก ท่านเอกช่วยออกหนังสือให้ด้วยนะครับ
;D

ขอบคุณครับ
เกียรติศักดิ์ พันธวงศ์
ประธานรุ่น
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ charnwitp

• Freshman MC 27/30
  • *
อ้ายแชมป์ ท่านถ้าจะได้เป็น :-X านกับ อ้ายเก๋ละก้า
อย่างใดติดต่อกับท่าน เรฯ ได้เลยครับ งานนี้ถ้าจะม่วนเน้อ

หมู่ตางต่างจังหวัดว่าจะใด ช่วงตี่จัดเป็นปลายฝนต้นหนาวพอดี (บ่ฮู้จะหนาวก่)
ถ้าใค๋มาได้จ่วยบอกมาตางนี้ตวยเน้อ

ตอบเฮียพ้ง อุดมมิตร ยินดีต้อนฮับ ทุกท่าน ครับ จ้าวนาย รับรองจะไม่ให้ขาดตกบกพร่อง เลย
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
อยากไปมากกกกกกก แต่ยังอยู่บนดอยอยู่เลยอ่ะ  :'(
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
แจ๋วจริงๆๆ เลื่อนไปปลายเดือนจะได้เลี้ยงรุ่น+ฉลองวันเกิด+ครบรอบวันแต่งงาน(28) ช่างเหมาะเจาะอะไรจะปานนั้นฮ่าๆๆ :D ;D :D ;) แล้วจะไปแน่ๆๆ....เพราะใกล้บ้าน.....ขนาด...มีอาหารอะไรมั่ง....

ออฟไลน์ ปี๋ใหม่เมือง

• ลูกหม้อ MC
แจ๋วจริงๆๆ เลื่อนไปปลายเดือนจะได้เลี้ยงรุ่น+ฉลองวันเกิด+ครบรอบวันแต่งงาน(28) ช่างเหมาะเจาะอะไรจะปานนั้นฮ่าๆๆ :D ;D :D ;) แล้วจะไปแน่ๆๆ....เพราะใกล้บ้าน.....ขนาด...มีอาหารอะไรมั่ง....
เพื่อนๆ

เราได้เจ้ามือแล้วครับบบบบ

;D ;D

ออฟไลน์ Yai P5/6

• เจียมเพราะจน เป็นคนอย่างข้า
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ Ernie Els

• มัธยมต้น MC 27/30
  • "Chiangmai Variety Talks" FM 100.50 Mhz
ยืนยันแล้วครับ

นัดเลี้ยงรุ่น วันที่ 27 ตค. 19.00 น.ที่ร้านอาหาร อุุดมมิตร โครงการนิ่ม ซิตี้เดลี
รบกวนฝาก ท่านเอกช่วยออกหนังสือให้ด้วยนะครับ
;D

ขอบคุณครับ
เกียรติศักดิ์ พันธวงศ์
ประธานรุ่น
รับทราบและปฏิบัติครับพ้ม ท่านประธาน !!!
Chiangmai Variety Talks  07.30 น. - 09.00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์  กับผมที่  100.50 Mhz  เชียงใหม่ครับ

ออฟไลน์ อารยะ

• *
    • อารยะ ลายประวัติ (หนุ่ม) 302/27 605/30
 :) แล้วพบกันครับพวกเรา
พบกันได้ที่ KBank สาขาท่าแพทุกวัน 08.00-10.00 และ 13.00-19.00 นะครับ Manager@PickMontfort.com, Araya.L@Gmail.com, Tel.08-1818-6161

• *
รับทราบฮับ
 ;)
รับทราบ แล้วจะมา ฮะ ป่าว พี่น้องครับ
คนเราจะต่อสู้กับความรู้สึก ได้ ด้วยความรู้สึกเท่านั้น

ไปถึงเชียงใหม่สายๆวันเสาร์เน่อ
 ;)
หายหัวไปเมิน ปิ๊กมารับใช้ ปี้น้องแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
อยากไปด้วยยยยยยโว้ยยยยยยยยยย   ทำงัยดีว่ะ ยังอยู่ที่ตากอยู่เลย
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ Ernie Els

• มัธยมต้น MC 27/30
  • "Chiangmai Variety Talks" FM 100.50 Mhz
เรียนท่านประธานฯ และเพื่อน ๆ ทุกคนครับ

ผมได้ออกจดหมายเชิญชวนงานนี้ออกไปแล้วเมื่อวันที่ 6 ตุลาคม 2550 คาดว่าพวกเราน่าจะได้รับภายในอาทิตย์นี้ครับ ยังไงช่วยกันใช้โทรศัพท์โทรชวนกันมาด้วยอีกทางหนึ่งครับ มากันเยอะ ๆ ครับ ทางกรุงเทพฯ หรือต่างจังหวัด ลองวางแผนล่วงหน้าเพื่อ (หาเรื่อง) มาร่วมงานนี้จะขอบคุณมากครับ

เอก
Chiangmai Variety Talks  07.30 น. - 09.00 น. ทุกวันจันทร์-ศุกร์  กับผมที่  100.50 Mhz  เชียงใหม่ครับ

ออฟไลน์ donggy

• *
รับทราบครับ ท่านเลขาเอก
ขอบคุณที่เป็นธุระจัดหา เอ้ย
ธุระจัดการให้คร้าบ.......... O0
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ

ออฟไลน์ jin

อาหารหน้ากิน มีอะไรอร่อย และมีชือบอกด้วย 8)
อยากได้วัสดุก่อสร้างมาที่ร้านเอี่ยมเส็งพานิช 053-430629
ฮาจะลดให้เป็นพิเศษ

ออฟไลน์ jin

อาหารอร่อย  ดูหน้ากิน ไปแน่เพื่อน
อยากได้วัสดุก่อสร้างมาที่ร้านเอี่ยมเส็งพานิช 053-430629
ฮาจะลดให้เป็นพิเศษ

ว่าจะไปตั้งแต่สี่โมงเย็นน่ะ
มีไผว่างก่
เริ่มเร็วเลิกเช้าเน่อ
 ;)

• *
มาได้เลย ที่นี่มีคนอยู่ตั้งแต่เช้าเลยแหละ >:D

ออฟไลน์ pongsatorn/27

มาได้เลย ที่นี่มีคนอยู่ตั้งแต่เช้าเลยแหละ >:D
ใช่ร.ป.ภ.หรือเปล่า :D :D

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30

ออฟไลน์ donggy

• *
วันนี้มีคนออนไลน์พร้อมกันเยอะดี
อย่ามัวแต่อ่านกระทู้อย่างเดียวนะครับ
คุยกันบ้างก็ได้ ต๋อนนี้อ้ายต๊อก วินสัน
ก่อออนไลน์มาจากอเมริกาปู้นเน้อ
เที่ยวไปตามตะวัน  บุกบันไปตามลม  อิอิ