มีนาคม 29, 2024, 03:21:13 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเก่าเล่าเรื่อง-แอ่วลาว  (อ่าน 12405 ครั้ง)

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: ภาพเก่าเล่าเรื่อง-แอ่วลาว
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 11:29:35 PM »
ขอแก้ข้อกล่าวหา   ไอ้หงอกเป็นเพื่อนรักที่อยู่ไปรษณีย์ด้วยกัน ไม่ใช่คู่เกย์  ร้อยล้านเปอร์เซ็นต์  โดนกล่าวหาแบบนี้เดี๋ยวหากินไม่ได้นะ  ยิ่งหากินยากๆอยู่ เด๋วนี้ชะนีใส่เกียร์เดินหน้าแย่งไปกินเยอะเลย  ใครมีน้องชายหล่อๆแนะนำให้บ้างนะ  อดอยากปากแห้งนานแล้ว 
                       กบน้อย

ป้ากบ ...บ่นแฮะ

ออฟไลน์ เก๋ ยอดดอย

• อนุบาล MC 27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
ภาพเก่าเล่าเรื่อง-แอ่วลาว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 13, 2007, 09:32:26 AM »
 ;) บทสรุป ด้วยรูปภาพ