เมษายน 29, 2024, 02:12:30 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันนับเวลาถอยหลังสู่วันครบรอบขวบปีของเวปเรากันครับ  (อ่าน 38043 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เชิญชวนพี่น้องและพ้องเพื่อนมาร่วมกันนับเวลาถอยหลัง
มาร่วมกันนับเวลาถอยหลังกัน อีกแค่ 7 วัน
เวปเราก็ครบขวบปีแล้ว มาลงชื่อกันให้เป็นประวัติศาสตร์กันสักทีนะ :laugh:
แล้วมา online พร้อมกันในวันศุกร์ที่ 17 ที่จะถึงนี้กันครับ :laugh:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
เมื่อวาน กำลังจะกลับบ้าน ก็เจอ ถัง บังเอิญ แท้ ๆ นั่งคุยกันนิดหน่อย แถวห้วยขวาง
ไม่ได้เจอกัน  17 ปี เชียว

• *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ถังดูยุ่ง ๆ โทรศัพท์ตลอด คงมีโอกาสได้เจออีก อ้อ ถังบอกว่าเขาทำงานให้ ซีพี ที่โคราช

• *
เจอถัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2007, 02:20:08 PM »
เออ นึก ๆ ไปก็ลืมชื่อจริงของถังวะ ใครจำได้มั้ง

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
แล้วอ้ายแจ๊คได้บอกฮื้อ ถัง เข้ามาเวปบอร์ดตวยก่

• *
บอกไปแล้ว

ชื่อจริงเสี่ยถัง ก็ ดุษฎี กิจสุวรรณ ถ้ายังไม่เปลี่ยนชื่อตามกระแสนะ :laugh:
มันยังบึกเหมือนเดิมเลยอ่ะ :P
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ thisis_ayre

• อนุบาล MC 27/30
  • **
เฮ้อ อุตส่าห์ตื่นเช้า เพื่อจะเข้ามาทักทายเพื่อนๆ ในวาระครบรอบ หนึ่งปี ปรากฏว่า เข้ามาเร็วไป หนึ่งอาทิืตย์  เฮ้อ

ออฟไลน์ Chat601

• *
โถๆๆ แอ้ ซ้อมไว้ๆ อาทิตย์หน้าทำแบบนี้ใหม่อีกทีนะจ๊ะ

แจ๊คขอบคุณมาก ที่เป็นสื่อให้พวกเราได้เห็นหน้าเห็นตาเพื่อนๆ ในวันที่ใกล้หลักสี่กันเข้าไปทุกที
กี่คนแล้วนี่ ไล่มาตั้งแต่ อิ๋ว (จิรวรา) เป้ (ดลพร) กฤษณ์ (วาริช) แล้วล่าสุดก็ถัง
ว่าไปแจ๊คก็จำเพื่อนได้เยอะนะ ไม่ได้เจอกันนาน เห็นแล้วจำได้เลยถือว่าเก่งมาก

แจ๊คไม่ถ่ายคลิปถังตอนเดินมาด้วยล่ะ อยากดูว่าก้นยังแอ่นอยู่หรือเปล่า 555

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
เฮ้อ อุตส่าห์ตื่นเช้า เพื่อจะเข้ามาทักทายเพื่อนๆ ในวาระครบรอบ หนึ่งปี ปรากฏว่า เข้ามาเร็วไป หนึ่งอาทิืตย์  เฮ้อ

ดีครับดี อุ่นเครื่องก่อนครับแอ้ ไม่ผิดกติกาแต่ประการใด  :angel:

ดีแล้วคร๊าบ แม่หญิงแอ้ ซ้อมไว้แต่เนิ่นๆ ไม่เสียหายคร๊าบ
อีกแค่ 6 วัน จะถึงแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น
หาอะไรมาฉลองดีหว่า :P

เหลือเวลาอีกแค่ 4 วัน เท่านั้นเองนะคร๊าบพี่น้อง
ไม่มีใครมาร่วม count down กับผมบ้างเลยเหรอ

ถ้าจำไม่ผิดวันนี้เราควรได้ welcome พี่หนานจาร์ยโกย ของหมู่เฮาแล้วนี่นา >:D

ออฟไลน์ เก๋ ยอดดอย

• อนุบาล MC 27/30
  • **
 :D คิดถึงหนานโก้ อ.โกย จัง ไม่มีใครชนแก้วในเวบมานานแล้วเน้อ ..ขอร่วมนับถอยหลังด้วยคน เก่ง  :-*

สวัสดีเช้าวันอังคารที่ 14 อีก 3 วันแล้วซินะพี่น้อง
อย่าลืมเรามีนัดกันนะคร๊าบ :laugh:

• *
ประทานโทษไม่ได้ถ่ายคลิปถังเดินมาครับ เกรงใจเขา

• *
ขอคุยเรื่องถังอีกที จริงๆ จำไม่ได้นะ กำลังโหนรถไฟฟ้าใต้ดินอยู่ ก็ชำเลืองเห็นชายคนหนึ่งเดินเข้ามาข้างหลัง ทำทีจะมามองหน้ากระผม ผมก็เอ๊ะ คนนี้นี่ มาแปลก จำไม่ได้หรอก ถังทักชื่อกระผมก่อน ผมต้องจ้องตาของถังเหมือนกำลังปิ๊งกันนั่นแหละ
คือรู้สึกว่าถังผมบางไป ก็เลยไม่แน่ใจ พอฟังเสียง นี่ จำได้เลย เสียงนี้ คือเสียงถัง ถังเขาชอบติดคำอุทานหลายคำ เป็นสร้อย ติดปากเวลาพูดเสร็จหรือหลังจากหัวเราะ เช่น เฮ้ย และหางเสียงของเขา แจ่มชัดมาก

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
:D คิดถึงหนานโก้ อ.โกย จัง ไม่มีใครชนแก้วในเวบมานานแล้วเน้อ ..ขอร่วมนับถอยหลังด้วยคน เก่ง  :-*
สึกมาแล้วละโยม แต่ต้องของชนแก้วด้วยน้ำมะตูมนะ วันศุกร์น่ะ
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
หนานโก้ออกมาแล้ว >:D
คงมีเรื่องตอนบวชมาเล่ามาก ๆ นะครับ :angel:

สึกมาแล้วละโยม แต่ต้องของชนแก้วด้วยน้ำมะตูมนะ วันศุกร์น่ะ
โอ้ว... ไม่นะ พี่หนานของผม จะมาชนแก้วกับผมด้วยน้ำมะตูมวันศุกร์จริงๆ เหรอ
รับไม่ได้ ผม รับไม่ได้
แบบนี้หนีดีกว่าอ่ะ ไม่ยอมจริงๆ ด้วย

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
ก้อป้มไปอธิฐานพรรษาไว้ตอนที่สึกง่ะ เลยต้องขอละ ลด ไปก่อนชั่วคราว แต่กินน้ำมะตูมสีมันก้อเหมือนๆกันแหละท่าน หยวนๆน่า
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ