เมษายน 20, 2024, 05:58:59 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญประชุมกรรมการรุ่น(ขอความอนุเคราะห์ประกาศ)  (อ่าน 7855 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: ขอเชิญประชุมกรรมการรุ่น(ขอความอนุเคราะห์ประกาศ)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 11:03:23 AM »
รับทราบตามนั้นครับ...แต่ขอติการนัดประชุมครั้งนี้หน่อยนะครับในฐานะเพื่อนก็แล้วกัน พวกท่านนัดกัน 1 ทุ่มตรง กระผมก็ไปตามกำหนด  1 ทุ่มตรงจอดรถหน้าสำนักงาน ico นั่นแหละครับ มองเข้าไปด้านในมืดตื่อเดินไปหากริ่งกดก็ไม่มี มีรถเก๋งสีขาวจอดอยู่ 1 คัน รถมอไวค์แบบวิบาก 1 คัน รถเวฟสีแดง 1 คัน ผมรออยู่จนถึง 1 ทุ่ม 20 นาที โทรไปหาท่านเอกหัวล้านว่าตกลงผมมาประชุมผิดวันหรือเปล่าก็ได้รับคำตอบว่าไม่ผิด  (แต่ผิดที่ผมเสือกมาตรงตามเวลาเท่านั้นเอง!!!???) ผมจึงโทรหาท่านประธานก็ได้รับแต่เสียงฝากข้อความเป็นภาษาฝรั่งสำเนียงโรคจิตๆ หน่อยว่า "พลีสลีฟอะใบเสร็จ"....เลยตัดสินใจดทรเข้าสำนักงานตามเบอร์ที่แปะไว้บนป้ายหน้าบ้าน  มีเสียงผู้หญิงรับว่า โปรกดเบอร์ภายในที่ท่านต้องการติดต่อหากไม่ทราบกด11 หรือ 12 เพื่อติดต่อโอปะเรเตอร์...กด11 กด 12 รออยู่สักพัก ขออภัยไม่มีผู้รับสาย...กลับบ้านสิครับ...ผมจะอยู่ทำมะเขือพวงทำไมล่าว...หิวก็หิวกะจะมากินที่บ้านท่านประธาน...อด หมด เซ็ง...!!!

ติมาแล้ว...ก็ขอบอกว่า นัดประชุมคราวหน้า ขอให้ทุกคนตรงเวลานะครับ ไม่ใช่นัดกระทันหันไม่ให้เตรียมตัวกันเสียเมื่อไหร่  ส่วนท่านเจ้าของสถานที่นัดกี่โมงก็ควรจะเปิดบ้านเตรียมรับเพื่อนๆ ด้วยครับ  หากเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ รุ่นเราจะทำการใหญ่ใดๆ ได้สำเร็จเล่าครับ  ปั๊ดถ่อ....งืดขนาดดดด...

นับถือ

เนิน

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
Re: ขอเชิญประชุมกรรมการรุ่น(ขอความอนุเคราะห์ประกาศ)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 11:15:16 AM »
เนิน..! ไว้มึงมากรุงเทพแล้วมานัดกับพวกที่กรุงเทพดูดิ นัดกัน 1 ทุ่ม จะทยอยไปกันตั้งแต่ 4 โมงเย็น (กู) คนสุดท้ายมาตอน เที่ยงคืนพอดี (กัปตัน)
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 11:25:46 AM »
สวัสดีครับโก้...พวกที่กรุงเทพยังพอจะรับฟังได้นะครับเวลามาตามนัดสาย เพราะมีข้ออ้างสารพัดที่น่าเชื่อได้ว่าเป็นความจริง..(แล้วทีพวกคุณมึงจะเดินทางไปเที่ยวต่างประเทศกูไม่เห็นใครจะมาอ้างว่ารถติดกันสักคนเดียววะ??? มากันพร้อมหน้าเชียว) แต่มาเที่ยงคืนนั่นก็เกินไป  นักบุญหลุย์รู้เข้าท่านคงไปเข้าฝันด่ามันเป็นภาษาฝรั่งเศส... >:(

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2007, 01:11:00 PM »
เอ่อ....! ไอ้คนมาเที่ยงคืน มันเพิ่งขับเครื่องบินมาลงตอน 5 ทุ่ม พอเที่ยงคืนมันยังตามมานี่ก้อสุดยอดแล้วนะเฟ้ยยยย
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ