มีนาคม 29, 2024, 12:22:26 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศในงานเลี้ยงสังสรรค์ MC2719th May 2007 (ภาค3)สองคนนี้คุยอะไรกันนะ  (อ่าน 4854 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
ล่อแบบหนังLord of the ring เลย ซัดแบบไตรภาค...

อ่ะ ...มาดูกันต่อว่าเจ้าเพื่อนเราสองคนนี้เค้านั่งคุยอะไรกัน เห็นคุยกันจุ๊กจิก ตั้งแต่งานเริ่มจนงานเลิกแล้วเดินจูงมือกันไปเช็คอินที่เค้าท์เตอร์... ;D

• *
1.  โปรพ้ง: เป็นโสดมานาน เหงามากเลยว่ะเอก อยากมีเมียจังเลยทำยังไงดีวะเพื่อน?

เอก: อย่าเลยอยากลงนรกแบบกุเหรอวะพ้ง แต่เอาเหอะถ้าอยากจะมีจริงๆ ก็ลองมองหาดูในห้องนี้เห็นมีแจ่มๆ หลาย คนอยู่นะ..

• *
2. เอก: นั่นไงๆ น้องคนเสื้อสีชมพูน่ะ น่ารักไม่เบานะ

โปรพ้ง: อ๋อ..นั่นน่ะเหรอ ก้เล็งๆ อยู่เหมือนกันนะเห็นแต่ด้านหลัง ดุหุ่นแล้วน่าตีโฮลอินวันสักป้าบนะเอกนะ :'(

• *
3. โปรพ้ง:  แต่คิดไปคิดว่ากูว่ากูเปลี่ยนใจแล้วว่ะเอก

เอก:  ทำไมวะ?

• *
4. โปรพ้ง: เมื่อพิจารณาดุอย่างถี่ถ้วนแล้วน้องเค้าผอมไป เสป็กพ้งต้องใหญ่ๆ (ดูมันทำมือ) เท่านั้น

เอก: อะไรใหญ่วะพ้ง  กูไม่เข้าใจ อย่าบอกนะว่าชอบแบบน้องแนท?

โปรพ้ง:ไม่ช่ายๆ แบบเสป็กกูต้อง แขน ขา และลำตัวต้องแข็งแรงบึกบึน  กูชอบใหญ่ๆ  จะได้เอาไปแบกถุงกอล์ฟให้กู!!

• *
เอามาฝากอีกภาพ แก้เลี่ยน  แต่ไม่ใช่อาหารในงานนะ...แหะๆๆ  บังเอิญตอนโพสนี้หิวแล้วจ้า

• *
ขากลับ จากงานเลี้ยง แวะเซเว่น เจอวีซีดีแผ่นนี้ เลยว่าจะซื้อมาแจกเพื่อนๆ ตอนมิตติ้งคราวหน้า...ใครอยากได้บ้างยกมือขึ้น...

aekaia

• บุคคลทั่วไป
ขากลับ จากงานเลี้ยง แวะเซเว่น เจอวีซีดีแผ่นนี้ เลยว่าจะซื้อมาแจกเพื่อนๆ ตอนมิตติ้งคราวหน้า...ใครอยากได้บ้างยกมือขึ้น...
กูคนแรกเลยไอ่คุณเนิน เสือกเอากูไปเป็นพระเอกละครจำอวดดีนัก ไม่ให้มีเรื่องแน่ ๆ อย่างน้อย 1 แผ่นนาว๊อย thank !

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
อยากเป็นพระเอกเรื่องนี้เหรอครับ คุณเอกเอี้ย
(อ๊ะ...ฉายาให้ซะด้วย)