เมษายน 20, 2024, 01:48:22 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนที่เข้ามาทักทายกันทุกคนคร๊าบ เดี๋ยวจัดรายการแนะนำตัวให้ก้อได้นะคร๊าบ  (อ่าน 8329 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chat601

• Freshman MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
เข้ามาขอดูรูปด้วยคน บอร์ดยิ่งเงียบๆ อยู่ ถ้าได้ดูรูปคงชื่นใจและสร้างความคึกคักให้เพื่อนได้ไม่น้อยนะเฮียตี้
จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป จาดูรูป

sarawut.a

• บุคคลทั่วไป
webboard ที่สุดวังเวงแห่งนี้รอคอยเพื่อนๆ เข้ามาทักทายเหมือนเดิมคร๊าบพี่น้อง
สงสัยจามีแต่เรา กับป้าฉัตร์ที่แวะเข้ามาเรื่อยๆ
เก๋ โว้ย เมื่อไหร่จาโพสรูปให้ดูซะทีฟ่ะ คอยแล้วคอยอีกจนเหงือกจาแห้งอยู่แล้วนะ
อย่าให้รอจนตูได้วีซ่าเที่ยวหน้าก็แล้วกันนะเพื่อน จาเอากล้องไปถ่ายมาแฉให้หมดเลย คอยดูดิ

ออฟไลน์ อุเทน47

• Senoir MC27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
ช่วงนี้พอจะว่างมาโพสรูปนะ อาเฮียซิตี้มอบหมายให้เป็นเวปมาสเตอร์เลย จะพยายามพกกล้องไปถ่ายรูปมาฝาก บอกข่าวให้เพื่อน mor ก็เข้ามาโพสแล้วนะ บรรยากาศวันศุกร์ที่ 17 พย. ณ หยอย ผับ มันส์มากเชิญทัศนาได้เลยสหาย