มีนาคม 28, 2024, 09:49:48 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญงานเลี้ยงรุ่น วันที่ 19 พ.ค. เวลา 6 โมงเย็น ที่ รร.แฟมิลี่  (อ่าน 9675 ครั้ง)

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
    • http://www.icothai.com
เชิญเพื่อนๆ เลี้ยงรุ่น วันที่ 19 พฤษภาคม 2550 เวลา 18.00 น.
ที่ โรงแรมแฟมมิลี่ (ของสจ.ปิง) นะครับ

กรรมการรุ่น ;D
ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ ปี๋ใหม่เมือง

• ลูกหม้อ MC
แล้วเจอกัน มากันเยอะๆ นะ ;D ;D ;D

tanakorn tananuwat

• บุคคลทั่วไป
ครับจะไปฮื้อได้ครับแต่อาจค่ำน่อยเน้อ
เปิ้นกินเลี้ยงอย่างเดียวก๋า
ท่านประธาน จ่วยบอกน่อยลอครับ
และจะมีการแจ้งฮื้อคนอื่น ๆ ฮู้แหมก่ ครับ

ครับ ทางท่านเลขาเอกจะส่งไปรษณีย์
ให้เพื่อนๆทุกคนทราบอีกทางหนึ่งครับ

ขอบคุณ ท่านเซียนกระบี่ ที่กรุณาชี้แนะ ;D

ออฟไลน์ thod

• คนไม่สำคัญ อย่างสม่ำเสมอ
  • เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
  • ทศพร 302/27
 ::) จะพะยาม นะคับ

aekaia

แล้วเจอกัน มากันเยอะๆ นะ ;D ;D ;D
สมใจมึงแล้วสิไอ่บ๊วย  อย่าลืมเอาเหล้าแขกมาให้เพื่อน ๆ ชิมตามสัญญาด้วยนาโว้ย

แหมท่านเอก เอ้ก อี เอ้ก  ;D ;D ผมบ่ลืมแน่ เชิญท่านลากิจภรรยาที่บ้านมาดริ้งกับกระผมนะคร้าบบบบ :o :o :o
สมใจมึงแล้วสิไอ่บ๊วย  อย่าลืมเอาเหล้าแขกมาให้เพื่อน ๆ ชิมตามสัญญาด้วยนาโว้ย

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
แล้วปะกันจะเคลียคิวให้ว่างๆๆๆ :D :D

ออฟไลน์ Chat601

• Freshman MC 27/30
  • *
ขอเจือกหน่อยนะ ไหนๆ จะจัดเลี้ยงรุ่นที่โรงแรมเป็นเรื่องเป็นราวอยู่แล้ว
ทำไมไม่ขายบัตรซะเลย อยากได้เงินเข้ารุ่นไม่ใช่เหรอ

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
มีของว่างก่อ.......(กาแฟ)

มีใค๋ฮู้พ่องว่ารายละเอียดงานเป็นอย่างใดครับ  ???
โพสบอกในนี้ตวยก่ได้ เพื่อเปื้อนใน ต่างจังหวัด จะได้ฮู้ครับ

ท่านประธาน, รองประธาน, เรขาฯ ครับ

ออฟไลน์ นิชคุณ ป๋ายดอย

• เทพเกรียน ประจำบอร์ด
  • *
รายละเอียดของงานก็คือ...ให้เพื่อนๆ ทุกคนไปพบปะสังสรรค์กันครับ ไม่มีพิธีรีตรองอะไรมาก  ถ้าอิ่มมาแล้วก็มาคุยกะเพื่อนๆ ที่ไม่ได้เจอกันมานาน ส่วนใครที่เตรียมกระเพาะจะมาแดก อุ๊ย..ทานโทด  รับทาน ในงานก็มีอาหารให้รับประทานครับ...ฝากชวนเพื่อนๆ มงฟอร์ตรุ่น 27 ที่อาจจะยังไม่ทราบข่าว เพราะบางส่วนอาจจะไม่ได้เข้ามาในเวปบอร์ดถ้าทราบแล้วก็โทรชวนกันมาเยอะๆ นะครับ...แล้วเจอกันวันงาน 

พูดถูกใจว่ะ  ;) เนิน หวังว่าคงได้เจอกันนะ หลังจากล่าสุดเราเจอกันที่ร้านเฮือนเพ็ญ(ร้านกับข้าวพื้นเมือง แถวอนุบาลเชียงใหม่มั้ง) จำได้ก่อ :D :D
รายละเอียดของงานก็คือ...ให้เพื่อนๆ ทุกคนไปพบปะสังสรรค์กันครับ ไม่มีพิธีรีตรองอะไรมาก  ถ้าอิ่มมาแล้วก็มาคุยกะเพื่อนๆ ที่ไม่ได้เจอกันมานาน ส่วนใครที่เตรียมกระเพาะจะมาแดก อุ๊ย..ทานโทด  รับทาน ในงานก็มีอาหารให้รับประทานครับ...ฝากชวนเพื่อนๆ มงฟอร์ตรุ่น 27 ที่อาจจะยังไม่ทราบข่าว เพราะบางส่วนอาจจะไม่ได้เข้ามาในเวปบอร์ดถ้าทราบแล้วก็โทรชวนกันมาเยอะๆ นะครับ...แล้วเจอกันวันงาน 

• *
จำได้สิสงกรานต์...ที่ร้านเฮือนเพ็ญ  นายมากะน้องนุ้ยเมียสุดที่รักและลูกสาวตัวน้อย...วันงานเจอกันนะ

ออฟไลน์ jackthairath39

• jackthairath39@ovi.com
  • *
    • บริรักษ์ นิลนาคะ (แจ๊ค) 304/27 602/30
ส่งรูปมาแปะในเวบนี้ให้ดูหน่อยก็แล้วกัน วันก่อนเจอปิงที่งานมงฟอร์ตในกรุงเทพก็เหมือนเดิมนะ ไม่ค่อยพูดจาเลย เออ ไม่อยากเป็นข่าว

มีข่าวดีเพิ่มเติมนะครับ  ;D

ในงานเลี้ยงรุ่นของพวกเรานี้ จะมีหนังสือร่างรัฐธรรมนูญ 50 และหนังสือเปรียบเทียบรัฐธรรมนูญ 40 และ 50 เป็นชุดรวม 2 เล่ม แจกให้เพื่อนๆที่มาร่วมงาน โดยมีจำกัด 30 ชุดนะครับ

และขอขอบคุณ คณะกรรมาธิการ สสร.ที่กรุณาเอื้อเฟื้อหนังสือข้างต้นครับ  ;D

• *
แล้วท่านicothai จะนุ่งขาวห่มขาวไปยืนแจกในงานด้วยตัวเองเลยหรือเปล่ามิทราบครับ?... ;D

หมู่เฮาถึงเวลาแล้วเน้อใน วันนี้
หมู่เฮาจะได้เจอกันแล้วใน วันนี้
หมู่เฮาใค๋มีเรื่องตี่จะสะสางกับใค๋ใน วันนี้

หมู่เฮา.................แล้วเจอกั๋นใน วันนี้

ฮาไปขวายน่อยเน้อ สอนละอ่อนตี๋กอล์ฟก่อนครับ

แฮ๋มน่อยครับ อ้ายโต หนังสือตี่ท่านบอกไว้นั้น
กระผมส๋นใจ๋นัก ๆ เลย ถ้าเป็นไปได้ช่วยเก็บฮื้อข้าน้อยตวยเน้อ

ออฟไลน์ PingTherdsak

• เทิดศักดิ์ แซ่เตี๋ยว 304/27 602/30
ขอขอบคุณทุกคนที่มาอุดหนุนนะครับ สำหรับงานเลี้ยงที่ร.ร.แฟมิลี่เมื่อคืนนี้(19/5)
เสียดาย manutd แพ้เลยไม่มันเท่าไหร่
เพิ่งเข้ามาในเวปนี้ไม่กี่ครั้ง เห็นว่ามีประโยชน์ อยากเสนอว่า น่าจะมีการอบรมการใช้งาน
จะมาจัดที่แฟมิลี่ก็ได้ เพราะมีสัญญาณwirelessอยู่ (ปรกติก็ใช้ไม่คุ้มเท่าไหร่)
ว่าแต่ใครที่มีnotebook  ช่วยมารวมๆกันเปิดห้องเรียนได้เลย
ปิง304/602.
น้ำปิง 304,602