มีนาคม 28, 2024, 05:25:15 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบช่วยบอกหน่อยค้าบบจะสามารถซื้อเหล้ายี่ห้อ the dalmore ได้ที่ไหนบ้างค้้าบบ  (อ่าน 3410 ครั้ง)

ออฟไลน์ gagy1412

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
ใครรรู้รบกวนช่วยบอหน่อยน้ะค้าบบหามานานมากล้ะจิงๆค้าบบโดยเฉพาะตัว12ปีกับ15ปีค้าบบ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ต้องมองหาจาก Duty Free ครับ บ้านเราเท่าที่ทราบยังไม่มีคนนำเข้าอย่างเป็นทางการนะครับ
แต่รอฟังคำตอบ จากเพื่อนๆ คนอื่นอีกทีนะครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• *

ออฟไลน์ LiverBangkok

• มักเหล้าคลับ
 -0019 ผมเคยซื้อที่ร้านดาวเรือง ดิวตี้ฟรี เวียงจันทน์ครับ  -0060

• *

ออฟไลน์ nithi silalang

• *
ซื้อผ่านweb สั่งซื้อทางline ใช้กองทัพมดขนส่งมาให้ทางไปรษณีย์  แต่ต้องโอนเงินไปก่อน มีหลายweb หาเอานะครับ ทดลองจากของราคาถูกก่อน  ผมซื้อบ่อย ของแท้ใช้ได้  ราคาต้องเปรียบเทียบกับdutyfree king power

อีกทีก็ต้องฝากคนหิ้วเวลาไปต่างประเทศ

หรือหาซื้อที่dutyfree ชายแดน  รอบประเทศ

และที่นี่แต่เสียภาษีนะครับ http://www.wine-now.com/

• *
มีเวปแนะนำหน่อยมั้ยค้าบบบ :smile4:

ออฟไลน์ Blendwisky

• *
  • น้องใหม่หัดลิ้มลองเหล้าเก่าๆ
ร้าน  Tops , Makro  มี ของ ครับ  -0005

ออฟไลน์ Weerakorn_K

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-1
ร้าน  Tops , Makro  มี ของ ครับ  -0005

ร้าน  Tops , Makro มี Dalmore ขายด้วยหรือครับ ????
ผมไม่เคยเจอ :smile6:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2016, 04:08:24 PM โดย Weerakorn_K »

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Dalmore เท่าที่ทราบยังไม่มีการนำเข้ามาขายในบ้านเรานะครับ
นอกจากตาม Duty Free ประเทศเพื่อนบ้านครับ
ป.ล. ที่ท่าขี้เหล็กก็ไม่เคยเห็นครับ King Power ก็ไม่มีครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย