มีนาคม 29, 2024, 12:38:56 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะมีวิสกี้ที่มีกลิ่นผลไม้นำ หวานฉ่ำๆตามแนะนำหน่อยมัยครับ  (อ่าน 2821 ครั้ง)

ออฟไลน์ JIKOL

• อนุบาล MC 27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ชีวิตเพื่อลูกและครอบครัว ฮึ๊บๆ
12ปี ดับเบิ้ลวูดจะหมดขวดแล้ว อยากเปลี่ยนยี่ห้อจุง

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
สายควันไหมครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ JIKOL

• อนุบาล MC 27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ชีวิตเพื่อลูกและครอบครัว ฮึ๊บๆ
 :งง: สายควันนี้ผมขอหลบดีกว่าครับ แค่ lap 10 ผมยังทนไม่ได้เลย ขอสายหวานแบบเก่าจะดีกว่าครับ @ -0021

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
ผมชอบ Singleton ครับหวานลื่นดี
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ Addy17

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
สายหวานนี่ผมชอบGlenmorangie Lasanta ครับ

ออฟไลน์ jui

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
สายหวาน แนะนำ
Glenfiddich
Glenlivet
Glenmorangie

ยี่ห้อไหนไม่เคยลองจัดได้เลยครับ
แต่ถ้าจะซ้ำยี่ห้อเดิม 15ปี Single Barrel นี่น่าจัดมากๆครับ
 -30
May the force be with you ... ^^

ออฟไลน์ เคดีเอน

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
Glenfiddish 12 ปี กับ Singleton 12 ปี

หวาน ฉ่ำถึงใจแน่นอน