มีนาคม 28, 2024, 05:00:43 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปฝึกหัดถ่ายภาพ เหล้าน่าดื่มขึ้นอีกเยอะเลยครับ ^^  (อ่าน 1912 ครั้ง)

ออฟไลน์ jui

• มักเหล้าคลับ
  • ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
วันนี้หัดถ่ายหน้าตรงครับ
May the force be with you ... ^^

ออฟไลน์ jui

เหล้าในแก้ว เป็น CAMUS VSOP นะครับ สีเข้มเลย^^
May the force be with you ... ^^

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
งามครับ น่าจะเพิ่มแสงด้านหน้าเฉียงซ้าย/ขวาอีกสักหน่อยครับ
มันติดมืดด้านหน้าไปนิดครับ ถ้าได้หมอกกับสีซีดๆ อีกนิดนี่ hipster เลยครับ  555
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
สวยงามครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ jui

ขอบคุณครับ
สำหรับคำชม อิอิ

เพิ่งเคยถ่ายครั้งแรกครับ
เดี๋ยวคิดมุกใหม่ออกลองดูอีกทีครับ

อ้ายเก่งมีตัวอย่างหลายๆแบบมั้ยครับ เดี๋ยวผมเอาไปลองถ่ายมั่ง
 -0021

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวคิดมุกใหม่ออกลองดูอีกทีครับ

อ้ายเก่งมีตัวอย่างหลายๆแบบมั้ยครับ เดี๋ยวผมเอาไปลองถ่ายมั่ง
 -0021
ต้องขุดละครับ อยู่ในกระทู้เก่าๆ ครับ 555
ลองดูกระทู้นี้ครับ  http://www.montfort27.com/forum/index.php?topic=993.0 ร้อยกว่าหน้าไล่ดูเอาเน้อครับ แฮ่
ถ่ายไปเรื่อยๆ เดียวมุมกับมุขมันตึงมาเองครับ หรือจะดูในรีวิวที่ผ่านๆ มาหลายๆ อันดูก่อได้ครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ jui

ขอบคุณครับ

-0021
ต้องขุดละครับ อยู่ในกระทู้เก่าๆ ครับ 555
ลองดูกระทู้นี้ครับ  http://www.montfort27.com/forum/index.php?topic=993.0 ร้อยกว่าหน้าไล่ดูเอาเน้อครับ แฮ่
ถ่ายไปเรื่อยๆ เดียวมุมกับมุขมันตึงมาเองครับ หรือจะดูในรีวิวที่ผ่านๆ มาหลายๆ อันดูก่อได้ครับ

แจ๋วเลยครับ ^^
ขอเวลาไล่ดูซักพักครับ

ออฟไลน์ JIKOL

• อนุบาล MC 27/30
  • **
  • ถูกใจ: +0/-0
  • ชีวิตเพื่อลูกและครอบครัว ฮึ๊บๆ