มีนาคม 29, 2024, 04:42:51 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมครบรอบ 6 ปี กลุ่มมักเหล้าครั้งที่ 2 มาเล่นกันเถอะ  (อ่าน 10335 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ปีนี้ขอชวนเพื่อนๆ มาทำบุญกันนะครับ
เปิดประมูลแก้ว Glencairn ที่ระลึกของกลุ่มมักเหล้าคลับ จำนวน 2 ใบ
โดยผู้ชนะที่เสนอเงินบริจาคสูงสุด และรองอันดับ 1 จะต้องนำเงินไปบริจาคให้กับ มูลนิธิ หรือ องค์กรกุศลใดๆ ก็ได้ ในจำนวนเงินเท่ากับยอดที่ประมูลไว้

กติกาในการประมูลปีนี้ ไม่มีราคาขั้นต่ำแล้วแต่กำลังศรัทธาครับ
วิธีการประมูลคือ ให้เพิ่มราคาได้ครั้งละไม่ต่ำกว่า 50 บาท
ขอให้เป็นแบบค่อยๆ ไต่กันขึ้นไปนะครับ
เมื่อการประมูลสิ้นสุดผู้ชนะการประมูล และรองอันดับ 1 จะได้รับแก้วที่ระลึกคนละ 1 ใบ

กำหนดระยะเวลาในการประมูลเริ่มตั้งแต่บัดนี้ สิ้นสุดที่เวลา 21.00 น. ของคืนวันจันทร์ที่ 17 สิงหาคม 2558

ผู้ชนะในการประมูล และรองอันดับ 1 ผมจะมาประกาศให้รับทราบอีกครั้ง

ปล. ผู้ชนะการประมูล และรองอันดับ 1 จะต้องนำเงินไปบริจาคให้กับมูลนิธิ หรือองค์การกุศล ภายในวันศุกร์ที่ 21 สิงหาคม 2558 และโพสหลักฐานไว้ในกระทู้นี้ด้วย 
และแจ้งที่อยู่ตอบกลับทางข้อความให้ผม เพื่อจะได้ทำการจัดส่งแก้วให้ครับ

ขอให้สนุกกับกิจกรรมประจำปีของพวกเราครับ -0023

-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ spoon

• มักเหล้าคลับ
  • ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +14/-0
เปิดให้ 400 บาทครับ

ออฟไลน์ tootoo

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
500คับ

ออฟไลน์ ben urban

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
600 คับ
" มิตรภาพเกิดขึ้นได้ไม่มีพรมแดน "
..ท่าฉลอมกับมหาชัย จะคิดทำไมว่าไกล เชื่อมความรักไว้ดีกว่า..

ออฟไลน์ โคไพร

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
700 ครับ  -0027

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
ไม่ได้ไปป่วนเลยทั้งเย็นย่ำและที่นี่

เวลาอีกเยอะ อิๆ....750

ผู้เสนอเงินบริจาคสูงสุดเวลานี้ พี่เข้ม ที่ยอด 750 บาท รองอันดับ 1 คุณโคไพร 700 บาท ครับ
ยังเหลือเวลาอีกประมาณ 2 วันกว่าๆ นะครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ jui

ขออนุญาต 800 ครับ ^^
May the force be with you ... ^^

แทรกยังไงดี....

มักเหล้าคลับนี่...ผูกพันกันเยอะมากๆ....

เอาเป็นว่า.....ผมมีเหล้าเห่ยๆอยู่ขวดหนึ่ง ราคาค่างวดก็ไม่ได้แพงอะไรครับ....

ผมจะแถมให้กับ ผู้ที่ได้ลำดับที่หนึ่ง   อีกขวด....ได้แต่แก้วไปก็กระไรอยู่

เป็น HP12.ครับ บริการส่งให้ฟรีถึงบ้าน...เฉพาะในประเทศไทยครับ

แทรกยังไงดี....

มักเหล้าคลับนี่...ผูกพันกันเยอะมากๆ....

เอาเป็นว่า.....ผมมีเหล้าเห่ยๆอยู่ขวดหนึ่ง ราคาค่างวดก็ไม่ได้แพงอะไรครับ....

ผมจะแถมให้กับ ผู้ที่ได้ลำดับที่หนึ่ง   อีกขวด....ได้แต่แก้วไปก็กระไรอยู่

เป็น HP12.ครับ บริการส่งให้ฟรีถึงบ้าน...เฉพาะในประเทศไทยครับ
เหล้าเห่ยๆ ของพี่ ทิ้งมาทางนี้ก็ได้นะครับ  -12

ออฟไลน์ paiboon_chant

• ถูกใจ: +5/-0
ผมขอเล่น2มือครับ 800กับ850
อิ อิ

ออฟไลน์ spoon

• ถูกใจ: +14/-0
900 ครับ

เฮียไม่แบ่งใครเลยหราครับ

ออฟไลน์ ben urban

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
1000 นึงคับ -0023
" มิตรภาพเกิดขึ้นได้ไม่มีพรมแดน "
..ท่าฉลอมกับมหาชัย จะคิดทำไมว่าไกล เชื่อมความรักไว้ดีกว่า..

ประมูลแทรกได้เหมือนเช่นเคยนะครับทุกท่าน
กรณีช่องว่างระหว่างอันดับ 1  กับ 2 ห่างกันมาก. ประมูลแรกเอารองอันดับ 1 ได้เหมือนเดิมครับ
เล่นกันสนุกๆ เหมือนทุกปีนะครับ -0019

ออฟไลน์ jui

ขอ 1050 ครับ^^
May the force be with you ... ^^

ใจเย็นๆหนุกหนานๆ
คุณก็รู้ ผมรู้....อิๆๆ

ใจเย็นๆคุณก็รู้ ผมก็รู้ อิๆๆ
ขวดนี้ ยกให้แก่ผู้ที่ได้ลำดับที่1ครับ ขวดในรูปเลยเซนต์ชื่อใว้แล้ว
*** ขอแก้เพิ่มรูปของขวัญจากน้าเข้ม ให้นะครับ
เก่ง หล่ายดอย ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2015, 05:54:54 PM โดย udomkd »

ออฟไลน์ jui

ใจเย็นๆคุณก็รู้ ผมก็รู้ อิๆๆ
*** ขอแก้เพิ่มรูปของขวัญจากน้าเข้ม ให้นะครับ
เก่ง หล่ายดอย ***

อยากได้ เพราะของแถมนี่แหละครับ ^^ :smile4: