เมษายน 25, 2024, 03:40:20 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เมาไม่รั่ว มั่วส่งการบ้าน กับ Edradour 10 Yo  (อ่าน 909 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
เมาไม่รั่ว มั่วส่งการบ้าน กับ Edradour 10 Yo
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:05:44 PM »
ลัดคิวมาด่วนกับการบ้าน lot ใหม่จากคุณโชค อีกทั้งคุณ jack บอกว่าไม่ควรเก็บในขวดพลาสติกนาน
เลยจัดสักนิดกับ Edardour 10 Yo ครับ เอาแบบสั้นๆ บ้านๆ เลยก็แล้วกันนะครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Re: เมาไม่รั่ว มั่วส่งการบ้าน กับ Edradour 10 Yo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:09:29 PM »
กลิ่น วูบแรกที่ดมนึกถึงกลิ่นนมเปรี้ยวนำมากก่อนเลยครับ พักไว้สักครู่เริ่มมีกลิ่น Oak ตามมา
รสชาติ ดี ลื่น เหมือนจิบนมเปรี้ยวแต่ไม่เปรี้ยว หวานนิดๆ Oily หน่อยๆ ดื่มเพลิน
After Taste กำลังดีไม่สั้นไม่ยาว อวลวนๆ อยู่ในปากพอประมาณ วันไหนร้อนๆ เหนื่อยๆ จับเจ้านี่มานั่งเป็นเพื่อนได้สบายๆ ครับ -30
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย