เมษายน 28, 2024, 12:17:57 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนที่เข้ามาสมัครสมาชิกใหม่ และสมาชิกหน้าเก่าทุกท่าน  (อ่าน 9435 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
แหม อ้ายบ๋วย อยากอู้กับป้ายอมก็ตอบเปิ้ลไปดีๆ ก่อได้
จะไปอิจฉาอ้ายหยนเปิ้ลทำไม
อ้ายเปิ้ลอุตส่าห์ทำหน้าเฒ่าล่วงหน้าหมู่เฮาไปแล้วหลายปี
เอ็นดูเปิ้ลหน่อย ;D
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
สวัสดี หยน ลายไทยเกสเฮาส์ เท่าที่อยู่ในความทรงจำ (คือไม่ได้อยู่เชียงใหม่นานมากแล้ว) เราว่ามันมหึมาอลังการมากไม่ใช่เหรอ อยู่สี่แยกแจ่งไหนซักแห่งใช่มะ (ถ้าจำผิดก็ขอโทษด้วย)
สวัสดี สงกรานต์ สบายดีบ่อ ทักเธอก่อนก็ได้ อ่ะ
โดดเดี่ยวห้ามแซวนะ อธิบายคำว่า "เพื่อนรัก"ให้ด้วย ด่วน !!!

ออฟไลน์ ปี๋ใหม่เมือง

• ประถม MC 27/30
  • ลูกหม้อ MC
สวัสดีคร้าบ เป็นยังไง สบายดีไหม แล้วตอนนี้พยอมทำอะไรอยู่ที่ไหน  ;D ;D ;D
สวัสดี หยน ลายไทยเกสเฮาส์ เท่าที่อยู่ในความทรงจำ (คือไม่ได้อยู่เชียงใหม่นานมากแล้ว) เราว่ามันมหึมาอลังการมากไม่ใช่เหรอ อยู่สี่แยกแจ่งไหนซักแห่งใช่มะ (ถ้าจำผิดก็ขอโทษด้วย)
สวัสดี สงกรานต์ สบายดีบ่อ ทักเธอก่อนก็ได้ อ่ะ
โดดเดี่ยวห้ามแซวนะ อธิบายคำว่า "เพื่อนรัก"ให้ด้วย ด่วน !!!

ออฟไลน์ เด็กนอก604

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
อยากรู้เหมือนกันว่าตอนนี้พยอมทำอะไร อยู่ที่ไหน
ลายไทยมันไม่ใหญ่หรอกครับ ตอนเด็ก ๆ มักมองอะไรแล้วดูใหญ่ไปหมดแหละ
ลายไทยอยู่ สี่แยกแจ่งขะต๊ำครับ (แจ่งไหนหว่า...แจ่งที่จาไปสุริวงค์บุคเซนเตอร์ไง)
.
.
แล้วสงกรานต์ คิงไปทำหยังที่อินเดียวว๊ะ...ลี้ภัยทางกาม เอ๊ยทางการเมืองเหร้อ
ลูกกี่คนแล้ว แล้วตี้ชารีน่าเพลส เป็นไงบ้าง

อืม... นะ หยนพูดได้น่าคิดว่า สงกรานต์จะลี้ภัยทางกามอ่ะ :D
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ Lion King

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +5/-0
อ้อ จำได้แล้วว่าใคร  ฮาเกิยไปฮับไอ่เก๋ที่นั้น ตอนนี้นมันไปอ่านหนังสือเตรียมเอนท์ ที่นั้น
ฮาไปฮับมันไปแอ่ว

ออฟไลน์ mor wor

• *
ใช่แล้ว มาช่วยยืนยันด้วยอีกคน ว่าหยนมันเป็นคนที่ขี้(ยัง)อาย(มัน)จริงๆ

ออฟไลน์ korokoso

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ไปทะเลกันดีก่า
ลายไทยเกสเฮาส์ แหม่มน่ารักๆทั้งนั้น ขอบอก
หนึ่งมิถุนา จาไปเรียนที่เชียงใหม่นะเออ

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
มีระบบกล้องวงจรปิด
ในแต่ละห้องด้วยมั้ย

• *
มีระบบกล้องวงจรปิด
ในแต่ละห้องด้วยมั้ย

ในห้องไม่มีครับ...ไม่เหมือนที่ชารีน่า (ของใครว๊า..อิ.อิ)
แต่มีให้ดูบริเวณสระน้ำ...เพียบ!! วันดีคืนดี มีโชว์สดด้วย

• *
ใช่แล้ว มาช่วยยืนยันด้วยอีกคน ว่าหยนมันเป็นคนที่ขี้(ยัง)อาย(มัน)จริงๆ

ไม่เชื่อไปดูในสมุดพกได้นะ

ฮาก็นึกว่าใผ๋...บ่าหมออิ๊ดนี่เอง..หาซะตั้งนาน..เล่นซ่อนข้อมูลส่วนตัวหมดเลย
เปิดคลีนิคอยู่จอมทองอยู่หรือเปล่า
เมีย เอ๊ย ลูกกี่คนละ

ออฟไลน์ yomja

• มัธยมต้น MC 27/30
อี๊ด(604) มีเบอร์วฤธมั้ย ขอด้วยนะ

ออฟไลน์ nuinui69

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • *
เฮ้  พยอมมมมมมมมมม   
บายดีก่อ........ ฉันสบายดี   ถ้าฉันได้ขับรถไปกระบี่ จะแวะหาเน้อ...
คิดถึงจ้า
นุ้ยเอง

ปล...สงกรานต์ เธอแต่งงานแล้วยัง????
ฉันจำได้เธอเคยมอเตอร์ไซค์ล้ม แถวก่อนถึงสะพานเม็งรายใช่ไหม....?????

ออฟไลน์ ปี๋ใหม่เมือง

• ประถม MC 27/30
  • ลูกหม้อ MC
ใช่แล้วครับ นุ้ย
ผมเคยรถมอเตอร์ไซด์ล้มครับ เลยเสียโฉมไปบ้าง
แต่ยังพอมีหน้าตาดี ไปจีบภรรยามาได้
ภรรยาผมชื่อ นุ้ยเหมือนกันเลย
ตอนนี้มีลูก 2 คนคร้าบบบบ

ปล.  ผมจีบภรรยาตอนอายุ 33 นะครับ อายุ 35 เนี่ยไม่ใช่ผมนะครับ

บ่ดีจำผิดคนนะครับ :D :D

ออฟไลน์ Chat601

• *
ไอ่คุณนุ้ย ไอ่คุณยอมมันอยู่เพชรบูรณ์
ถ้านุ้ยไปกระบี่จะไปแวะหามัน แล้วจะได้เจอกั๋นหวะ  ;D

ออฟไลน์ Mor-Rim-Doi

• *
คุณนุ้ยเป็นญาติกับแจ๊ค สยามรัฐหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ pongsatorn/27

• มัธยมปลาย MC 27/30
ถึงเด็กนอก604 สนใจโปรเจคไหนติดต่อได้เน้อมีให้เลือก.......ติดภายนอก-ในเอาไว้ดูเล่นๆๆ

ขอย้ำอีกครั้งสำหรับเพื่อนๆ ที่เพิ่งเข้ามานะครับ
สำหรับ file ที่ใหญ่มากๆ หรือ รูปบางรูปที่ไม่เหมาะในเวป แนะนำให้ส่งไปไว้ที่ gmail กลางของพวกเราได้ครับ

montfort2530@gmail.com

และเพื่อนที่อยากรู้ว่ามี file อะไรอยู่แล้วบ้าง ให้ใช้ password : montfort ครับ

เผื่อไว้สำหรับเพื่อนใหม่ครับ ;D