เมษายน 27, 2024, 01:46:38 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สัวสดีครับผม สมาชิกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  (อ่าน 5595 ครั้ง)

ออฟไลน์ rapee

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
 -23

ปกติผมดื่มแต่ Blend Whisky ยี่ห้อต่างๆ ส่วนใหญ่ก็ JW, Chivas หลังๆมาได้ลายแทงจากพวกพี่ๆ ก็เลยลองสาย SM แต่ยังไม่ถูกใจมากนัก ครับ แต่จะพยายามเซาะหาข้อมูลจากในนี้ เพื่อเปิดโลกทัศน์ นะครับ  ฝากเนื้อฝากตัวนะคร้าบบบ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเก่ง ครับ
Blended ลองดูข้อมูลจากในนี้ก็พอมียี่ห้อแปลกๆ ที่เพื่อนๆ ช่วยกันเล่าให้ฟังอยู่เรื่อยๆ นะครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• *
 :V ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณเก่ง

ออฟไลน์ ALONG

• *
สวัสดีครับ ขออนุญาตร่วมกระทู้ด้วยคนนะครับ สมาชิกใหม่เช่นกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
เคยคุยทางข้อความกับพี่เก่งครับ มีคำถามหน่อยครับ พี่ๆช่วยชี้เป้า Lagavulin 16 yo ให้หน่อยครับ
อยากสะสม ไม่ทราบทาง ท่าขี้เหล็ก หนองคาย หรือทางใต้มีไหมครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ Addy17

• มักเหล้าคลับ
  • เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
สวัสดีครับ ขออนุญาตร่วมกระทู้ด้วยคนนะครับ สมาชิกใหม่เช่นกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
เคยคุยทางข้อความกับพี่เก่งครับ มีคำถามหน่อยครับ พี่ๆช่วยชี้เป้า Lagavulin 16 yo ให้หน่อยครับ
อยากสะสม ไม่ทราบทาง ท่าขี้เหล็ก หนองคาย หรือทางใต้มีไหมครับ ขอบพระคุณครับ

ผมเคยได้จากหนองคายร้านดาวเรือง ตรงด่านสะพานมิตรภาพครับ 60เหรียญ เคยซื้อได้4-5ขวดนะครับแต่ล่าสุดเป็นปีแล้วไม่รู้ยังมีอะป่าวนะครับ -0023

• *
ขอบคุณครับพี่ Addy17

• *
 -23 ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณAlong  และขอบคุณคุณ Addy17 ที่ชี้เป้าหมาย ผมจะต้องไปสืบเสาะหามาลิ้มลอง ละครับ

• *
ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ rapee ถ้าเจอเป้าหมายแล้วจะมาแจ้งครับผม

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
สวัสดีครับ ผมตือนะครับ

ตอนนี้ SM แสตมป์ไทยเข้ามามากครับ ถ้าสู้ราคากันไหวก็น่าลุยครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ Addy17

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
สวัสดีครับ ผมตือนะครับ

ตอนนี้ SM แสตมป์ไทยเข้ามามากครับ ถ้าสู้ราคากันไหวก็น่าลุยครับ
สวัสดีครับคุณตือ เห็นราคาไทยแล้วไม่ไหวจริงๆครับ glenfidich18yo4600บาท ผมเคยได้ที่ลาวแค่60เหรียญครับ -0036

อ่านข่าวเจอเมื่อสองสามวันก่อน เหล้ามีแสตมป์เตรียมจะขึ้นราคาอีกรอบ ด้วยภาษีบาปอีกแล้ว เหอะๆ
ทำไมแก้ที่ปลายเหตุตลอดนะ ไม่รู้จักให้ความรู้คนในการดื่มสักที เห้อ.... -25 :angry4:
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

• *
 -23 สวัสดีครับคุณ ตือ ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

-0062 คุณเก่งครับ จริงเหรอครับที่จะขึ้นอีก โอ้ววววม่ายยยยยนา... แต่ก็ต้องทำใจหละครับ สุดท้ายก็ต้องเสาะแสวงหามาชิม จนได้

-23 สวัสดีครับคุณ ตือ ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

-0062 คุณเก่งครับ จริงเหรอครับที่จะขึ้นอีก โอ้ววววม่ายยยยยนา... แต่ก็ต้องทำใจหละครับ สุดท้ายก็ต้องเสาะแสวงหามาชิม จนได้

ตามข่าวนี้เลยครับ http://www.bangkokbiznews.com/news/detail/636244
น่าจะขึ้นอีกประมาณ 2% ครับ

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
ว่ากันไป....ดื่มอย่างรับผิดชอบต่อตัวเอง และสังคมครับ.........ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ๆครับ สงสัยตรงใหน ก็ฝากคำถามใว้ พี่ๆเขามาเจอ คงได้คำตอบที่น่าจะพอใจ ผมเคยได้รับโอกาสนั้นมาแล้วครับ

• *
ว่ากันไป....ดื่มอย่างรับผิดชอบต่อตัวเอง และสังคมครับ.........ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ๆครับ สงสัยตรงใหน ก็ฝากคำถามใว้ พี่ๆเขามาเจอ คงได้คำตอบที่น่าจะพอใจ ผมเคยได้รับโอกาสนั้นมาแล้วครับ
  :V ขอบคุณครับคุณ udomkd

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
บางครั้งถ้าคันมากๆ หม้ามืดผมก็ซื้อนะครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

โอกาสมาราคาพอไหวผมก็ซื้อครับ

ออฟไลน์ Weerakorn_K

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-1
สวัสดีครับคุณ rapee ผมชื่อโต ครับ เป็นสมาชิกชมรมนี้มาเกือบๆ 4 ปีแล้วครับ :smile6:

• *
 -23
สวัสดีครับคุณ rapee ผมชื่อโต ครับ เป็นสมาชิกชมรมนี้มาเกือบๆ 4 ปีแล้วครับ :smile6:
  สวัสดีครับคุณโต ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ Zotsuke

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-0
ยินดีต้อนร้บสมาชิกใหม่ครับ ผมนิค ชื่นชอบทางสายอเมริกัน bourbon tennessy whiskey ครับ แต่ก็ดื่ม blended และ SM ด้วยครับ
Bourbon Mania