Montfort 27 ของเรา > ห้องกิจกรรม MC27

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ แจ็ค บริรักษ์ 602/30 ครับ

(1/1)

เก่ง หล่ายดอย:
ได้รับแจ้งข่าวจากแจ็ค บริรักษ์ นิลนาคะ 304/27 602/30 ว่าคุณพ่อของเพื่อนจากไปอย่างสงบ เมื่อเวลา 01.30 เช้าวันนี้
แจ็คจะเคลื่อนศพคุณพ่อจาก โรงพยาบาลราชวิถี ไปตั้งบำเพ็ญกุศลที่วัดย่านสำโรง หากมีความคืบหน้าอย่างไรจะเข้ามาแจ้งอีกครั้งครับ
ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนด้วยครับ และขอให้เพื่อนเข้มแข็งในการดำรงชีวิตต่อไป Life must go on.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version