มีนาคม 29, 2024, 06:41:28 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อเหล้า old parr ครับ  (อ่าน 2382 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nunmeo

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
อยากซื้อเหล้า old parr ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 01:18:54 PM »
อยากทราบว่า จะหาซื้อเหล้า old parr ในกรุงเทพได้จากที่ไหนบ้างอะครับ
พอจะแนะนำได้ใหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

ออฟไลน์ Weerakorn_K

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-1
Re: อยากซื้อเหล้า old parr ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 07:58:43 AM »
King Power, Duty free ลาว, มาเลเซีย
หรือในเวปขายเหล้าครับ...ตามแต่สะดวก

ออฟไลน์ Nunmeo

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: อยากซื้อเหล้า old parr ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 09:52:16 AM »
ขอบคุณมากเลยครับ เดียวลองหาดูตามเส็บดีกว่า ไงขอบคุณอีกทีครับ