เมษายน 19, 2024, 09:08:50 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับผม  (อ่าน 13412 ครั้ง)

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
Re: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับผม
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 11:14:05 AM »
ผมสงสัยว่าผมเป็นทั้ง 5 ระยะพร้อมกันเลย ผมจะกลายพันธุ์มั้ยครับคุณหมอ -0035

แบบนี้อาการหนักครับ ต้องหาทางเข้าสู่ระยะพักตัวไว้ก่อนครับ
และโปรดระมัดระวังอาการแทรกซ้อนที่หนักกว่า เรียกว่า CCS (Credit Card Shake) ครับ
เพราะถ้าถึงขั้นวงเงินเต็มก็ตัวใครตัวมันแล้วละครับ -14
ผมค้นพบวิธีรักษาโรคนี้แล้วครับ แค่เอาเงินกับบัตรเครดิตไปเผาให้หมด ทีนี้ก้จะไม่เหลือตังให้เสียแล้ว เย้ -0005

ถ้าทำถึงขนาดนั้น เอาไปซื้อเหล้าเถอะครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 01:57:19 PM »
ผมสงสัยว่าผมเป็นทั้ง 5 ระยะพร้อมกันเลย ผมจะกลายพันธุ์มั้ยครับคุณหมอ -0035

แบบนี้อาการหนักครับ ต้องหาทางเข้าสู่ระยะพักตัวไว้ก่อนครับ
และโปรดระมัดระวังอาการแทรกซ้อนที่หนักกว่า เรียกว่า CCS (Credit Card Shake) ครับ
เพราะถ้าถึงขั้นวงเงินเต็มก็ตัวใครตัวมันแล้วละครับ -14
ผมค้นพบวิธีรักษาโรคนี้แล้วครับ แค่เอาเงินกับบัตรเครดิตไปเผาให้หมด ทีนี้ก้จะไม่เหลือตังให้เสียแล้ว เย้ -0005

ถ้าทำถึงขนาดนั้น เอาไปซื้อเหล้าเถอะครับ
555

ออฟไลน์ พี่หมีขี้เหล้า

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 06:36:27 PM »
เดะนี้หันมาเข้าโหมดประหยัดละครับ ดื่มน้อยลง หันมาดื่มชาแทน จนติดชาแทนแล้วครับ -.-  :cheer: