Montfort 27 ของเรา > ห้องกิจกรรม MC27

แจกแก้วที่ระลึกครบรอบ 7 ปี 5 ใบ สุดท้ายครับ

(1/12) > >>

เก่ง หล่ายดอย:
รอบนี้กติกาง่ายๆ เลยครับ เชิญเพื่อนๆ โพสข้อความร่วมอวยพรวาระครบรอบ 7 ปี www.montfort27.com และ 4 ปี กลุ่มมักเหล้าคลับ ที่กระทู้นี้
จะโพสอะไรก็ได้ตามสบายครับ เพื่อนสมาชิกที่โพสเป็นคำตอบกระทู้ที่ลงท้ายด้วย 4 และ 7 จะเป็นผู้ที่ได้รับแก้วที่ระลึกจากทางทีมงาน และเฮีย City

โดยจะนับคำตอบกระทู้เฉพาะที่ลงท้ายด้วย 4 และ 7  (เช่น 4, 7, 14, 17, 24) 5 คนแรก

แต่ในกรณีที่ผู้ที่ตอบกระทู้เป็นผู้ที่ได้รับแก้วจากทีมงาน และเฮีย City ไปแล้ว ผมขอสงวนสิทธิ์มอบให้กับเพื่อนสมาชิกท่านอื่นต่อไป
เพื่อนสมาชิกสามารถโพสคำตอบกระทู้กี่ครั้งก็ได้ไม่จำกัดครับ
จนกว่าจะมีผู้ตอบกระทู้ตามลำดับครบตามจำนวนแก้วภายในเที่ยงคืนของวันที่ 31 สิงหาคมนี้ครับ -0019

ขอให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านโชคดี และสมหวังกับของที่ระลึกครับ -0023

KITTI:
 :cheer:

udomkd:
 -0023 -0023 -0023

rattapol.s:
ขอให้ www.montfort27.com และ กลุ่มมักเหล้าคลับ อยู่กับพวกเราทุกคนตลอดไปครับและเนื่องในโอกาศดีอันนี้ก็ขอให้สมาชิกทุกคนมีความสุขกายสุขใจทุกๆคนนะครับ

top:
ขอบคุณเวป Montfort27 ด้วยครับที่เปิดให้มีกลุ่มมักเหล้าคลับ
                  -0021 -0021 -0021 -0021

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version