Montfort 27 ของเรา > ห้องนั่งเล่น ไว้อู้ม่วน จวนหัว ประสาหมู่เฮา

เงียบเหงาจัง...

(1/1)

pongsatorn/27:
ตอนนี้เวปนี้เงียบเหงาไม่คึกคักเหมือเมื่อก่อนแต่อย่าลืมกลับมาเยี่ยมที่เดิมบ้างเน้อ.....เพื่อนๆๆ... -0027

เก่ง หล่ายดอย:
น่าก่ะอ้ายตุ้มหายไปไหนกันหมดเหลือคนเฝ้าเวปอยู่เนี้ยะ

Lion King:
โทษครับช่วงนี้ผมม่ายค่อยว่างเลยครับ

joe 302:

--- อ้างจาก: pongsatorn/27 ที่ กรกฎาคม 30, 2013, 12:34:53 AM ---ตอนนี้เวปนี้เงียบเหงาไม่คึกคักเหมือเมื่อก่อนแต่อย่าลืมกลับมาเยี่ยมที่เดิมบ้างเน้อ.....เพื่อนๆๆ... -0027

--- End quote ---
ชวนเพื่อนๆกลับมาเยี่ยมเยียนเวปมั่งสิครับ อ้ายตุ้ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version