เมษายน 20, 2024, 10:14:44 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกับการฉลองกลุ่มย่อยมักเหล้าคลับครบรอบ 4 ปีที่นี่เร็วๆ นี้  (อ่าน 4512 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
ปีนี้นอกจากว่าเวปของพวกเราจะครบ 7 ปี แล้วกลุ่มมักเหล้าคลับก็จะมีอายุครบ 4 ปีด้วยนะครับ
เตรียมพบกับกิจกรรมดีๆ ในโอกาสนี้ได้ในเดือนสิงหาคมครับ และพบกับความมุ่งมั่นที่จะทำของที่ระลึกให้กับพวกเราของชายคนนี้ได้ที่นี่เร็วๆ นี้

-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

โปรดสังเกตุ อิๆ -0027
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ otrue

• มักเหล้าคลับ
  • Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
เฮียลุยเองเลยเหรอครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ Zotsuke

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-0
สวยม๊ากกกกก  023 :smile2: -0008
Bourbon Mania

เฮียลุยเองเลยเหรอครับ
ใช่ครับลงมือกัดลายแก้วด้วยตัวเองทุกใบเลยครับ -0019

ออฟไลน์ CAAD2

• SM Newcomer
  • มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
  • Wine & Vinyl
&WhyNot  : If Not Me, Who? If Not Now, When?

Re: เตรียมพบกับการฉลองกลุ่มย่อยมักเหล้าค
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 09:35:12 PM »
อีกไม่นานแล้วครับ เมื่อวานเฮียแกแวะมาก็บอกว่าของเสร็จหมดแล้วครับ รอก็แต่ว่าแกจะว่างเอามาส่งให้ผมวันไหนก็แค่นั้นเองครับ
รอติดตามกันได้วันที่ 17 เดือนหน้าครับ -0005

ไปรับของที่ระลึกจากเฮียมาเรียบร้อยแล้วนะครับ กลางเดือนหน้ามาร่วมสนุกกันครับ -0027
ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ ถ่ายแก้วนี่เป็นอะไรที่ยากจริงๆ ครับ จับโฟกัสลำบากสุดๆครับ :smile6:

ของจริงน่าเก็บเป็นอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ Zotsuke

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-0
Bourbon Mania

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
ด้วยความบังเอิญ...ว่า ของที่ระลึก มันคล้ายกัน คือเป็นแก้ว มันเป็นความตั้งใจของผมมาหลายวันแล้ว ตั้งแต่ได้แก้วชุดนี้มา เห็นทรงมันแปลกๆ.....แต่ของผมไม่มีอะไรพิเศษครับ แค่มีชุดเดียว 4ใบ ให้สำหรับ1คน

ออฟไลน์ top

• มัธยมต้น MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-0
 :cry7: รุ่นใหญ่ใจดี  -0023

ออฟไลน์ นก PPSC.

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
จัดส่งมาหัวหินเลยครับ  ขอบคุณครับอิอิ...