เมษายน 19, 2024, 06:09:48 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับทุกท่านที่สนใจครับ  (อ่าน 3424 ครั้ง)

ออฟไลน์ icothai

• ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +0/-0
    • http://www.icothai.com
สำหรับทุกท่านที่สนใจครับ
« เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 12:29:28 PM »
เรียน เพื่อนๆทุกท่าน ที่นับถือ,

พอดีทางจังหวัดส่งไฟล์ ”ข้อมูลกรรมการปปช. ประจำจังหวัด” มาให้ผม
ผมจึงส่งให้เพื่อนๆทุกท่านไว้ดูเป็นฐานข้อมูล เผื่อเพื่อนท่านใดสนใจ (รายละเอียดตามไฟล์แนบ)

นับถืออย่างยิ่งครับผม

โต

Dr.Kiettisak Phantawong (Ph.D, Barrister-At-Law)
Email : icothai@gmail.com

ปัญญา  เป็นแสงสว่างในโลก

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
Re: สำหรับทุกท่านที่สนใจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 09:23:43 PM »
 -0023 ขอบคุณครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย