มีนาคม 29, 2024, 07:14:57 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ ดื่มอะไร?  (อ่าน 290899 ครั้ง)

ออฟไลน์ waterman2011

• ก่อนวัยเรียน MC 27/30
  • *
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: วันนี้ ดื่มอะไร?
« ตอบกลับ #980 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2016, 10:36:05 PM »
คืนนี้แสนสุขมากกับตัวนี้ครับ 101เหล้าแนะนำ
หอม หวานนำ ควันจางๆ เนื้อแน่นปานกลางค่อนข้างมาก และ ยาวววววมาก
......Rich , half to full body , sweet , lightly peat and longggggg...........

ผมให้นิยามได้แค่นี้ว่า ประทับใจมากๆ ยิ่งได้ทานพร้อมผลไม้หวานยิ่งน่าดื่มมากๆๆเหมาะมากสำหรับดื่มเพียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2016, 10:42:35 PM โดย waterman2011 »