เมษายน 29, 2024, 09:46:57 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม เหล้าOUZO ขอบคุณทุกๆท่านครับ  (อ่าน 15774 ครั้ง)

ออฟไลน์ udomkd

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
Re: สอบถาม เหล้าOUZO ขอบคุณทุกๆท่านครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 09:50:13 PM »
รสชาติเป็นเยี่ยงไรแถลงด้วยครับ
ของพี่ในรูปที่โชว์ขวดครับโกตือ เท่าที่ได้คุยกับน้าอัต มันเป็นเหล้ากินหลังอาหาร ช่วยย่อย

รายละเอียด การรีวิว น้าอัตน่าจะบอกได้ดีที่สุดครับ รับปากผมใว้แล้วว่าจะรีวิว แต่ช่วงนี้น้าอัตคงยุ่งน๊ะครับ

ส่วนผมหากได้ชิมเมื่อไหร่ จะมารายงานตามแบบฉบับผมแหละครับ อิๆๆ

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
Re: สอบถาม เหล้าOUZO ขอบคุณทุกๆท่านครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 08:30:06 AM »
วันนี้ ระหว่างรอรับนักเรียน โต๋เต๋เข้าไปในCentral Hat Yai. เดินไปเดินมาเจอแก้ว สำหรับOUZO พอดิบพอดี...เลยสดุดมาสองใบ เพื่อเตรียมใว้รองรับ อิๆๆ
ได้เจ้านี่มา SCHOTT ZWIESEL สองใบ ราคาพอกะเหล้าเลย อิๆๆ

แก้วสวยครับ  ก้นหนาดี  น่าเอาไปตบว๊อดก้า
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ udomkd

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 09:08:42 AM »
วันนี้ ระหว่างรอรับนักเรียน โต๋เต๋เข้าไปในCentral Hat Yai. เดินไปเดินมาเจอแก้ว สำหรับOUZO พอดิบพอดี...เลยสดุดมาสองใบ เพื่อเตรียมใว้รองรับ อิๆๆ
ได้เจ้านี่มา SCHOTT ZWIESEL สองใบ ราคาพอกะเหล้าเลย อิๆๆ

แก้วสวยครับ  ก้นหนาดี  น่าเอาไปตบว๊อดก้า
มันเล็ก น๊ะครับน้าโชค คงไม่เหมาะเอาไปตบวอสก้า ส่วนที่เหมาะกับการตบวอสก้า ผมว่าน่าจะอีกแบบครับ คือกว้างกว่านี้และสั้นกว่านี้