เมษายน 20, 2024, 09:36:07 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: St-Remy บรั่นดีฝรั่งเศสแท้ ๆ ที่น่าลิ้มลอง ราคาสบายกระเป๋า  (อ่าน 46610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Weerakorn_K

• มักเหล้าคลับ
  • Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +4/-1
เมื่อคืนก่อน ผมไปเดินหา St-Remy VSOP ที่ Big C...เคยเห็นเอามาลดราคาครับ
กะจะเปลี่ยนบรรยากาศมาลองบรั่นดีบ้าง...ปรากฏว่าหมดเกลี้ยง ไม่เหลือซักขวด -0041 -0041 -0041

วันนี้เห็นที่โลตัสเอาตัว xo มาลดเหลือ 515 บาทครับ เผื่อใครยังไม่ได้ลอง

ลดราคาจริงหรือครับ...เดี๋ยวเย็นนี้ผมไป Lotus บ้างดีกว่า ไม่รู้ว่าแถวๆ บ้านผมลดราคาหรือเปล่า
ถ้าลดราคาจะได้ลัดคิวต้อน St-Remy XO เข้าบ้าน -0005 -0005 -0005
ขอลาไปสำรวจก่อนครับ -0023

เมื่อคืนผมไปสำรวจที่โลตัสใกล้ๆบ้าน...St-Remy XO ราคายังคงเดิม 759 บาท ไม่ลดราคาครับ
คาดว่าใน กทม. คงจะลดราคาเป็นบางสาขา ????

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
เมื่อคืนก่อน ผมไปเดินหา St-Remy VSOP ที่ Big C...เคยเห็นเอามาลดราคาครับ
กะจะเปลี่ยนบรรยากาศมาลองบรั่นดีบ้าง...ปรากฏว่าหมดเกลี้ยง ไม่เหลือซักขวด -0041 -0041 -0041

วันนี้เห็นที่โลตัสเอาตัว xo มาลดเหลือ 515 บาทครับ เผื่อใครยังไม่ได้ลอง

ลดราคาจริงหรือครับ...เดี๋ยวเย็นนี้ผมไป Lotus บ้างดีกว่า ไม่รู้ว่าแถวๆ บ้านผมลดราคาหรือเปล่า
ถ้าลดราคาจะได้ลัดคิวต้อน St-Remy XO เข้าบ้าน -0005 -0005 -0005
ขอลาไปสำรวจก่อนครับ -0023

เมื่อคืนผมไปสำรวจที่โลตัสใกล้ๆบ้าน...St-Remy XO ราคายังคงเดิม 759 บาท ไม่ลดราคาครับ
คาดว่าใน กทม. คงจะลดราคาเป็นบางสาขา ????
ก็ยังคุ้มค่าอยู่ครับ กับรสชาติ ยังถูกว่าที่ผมได้มาอีกตั้ง41บาท

boyd

• บุคคลทั่วไป
ผมดื่มตัว X.O บ่อยครับ ซื้อที่โลตัส ราคา800 ถือว่าไม่แพงเลย เทียบกับรสชาติที่ได้ รีเจนซี่เทียบไม่ได้ทั้งความหอมและรสชาติคับ  แต่ตัว V.S.O.P ราคา500ยังไม่เคยลอง

ออฟไลน์ tootoo

• เตรียมอนุบาล MC 27/30
  • ถูกใจ: +1/-0
อร่อยคับตัวนี้ ผลไม้ชัดเจน หวานหอมดีมาก