มุมพักผ่อนหย่อนใจ ไปไหนไปกัน > ลิ้มลองเหล้าอื่นๆ (Cognac, Cocktail, Liquor, Beer, etc.)

St-Remy บรั่นดีฝรั่งเศสแท้ ๆ ที่น่าลิ้มลอง ราคาสบายกระเป๋า

<< < (5/9) > >>

otrue:
ช่วงนี้ท้องเริ่มดี ขับถ่ายเริ่มเป็นก้อนส่งสัยต้องจัดมาลองซักหน่อยครับ

udomkd:

--- อ้างจาก: otrue ที่ สิงหาคม 31, 2012, 12:49:33 PM ---ช่วงนี้ท้องเริ่มดี ขับถ่ายเริ่มเป็นก้อนส่งสัยต้องจัดมาลองซักหน่อยครับ

--- End quote ---
มาหาดใหญ่ตอนนี้เลยครับ ไม่ต้องซื้อ กำลังจิบเลย อิๆๆ

กลิ่นรส ใช้ได้เลยครับ กับลิ้นบ้านๆของผม ตามแนวทางที่น้าโหน่งว่าใว้เลย

ปล.ผมมั่วจังตอนนี้ ใจตามล่าหาเบอบอล กลับวกมาที่บรั่นดี แต่ก็ชอบ ซิงเกิ้ลมอลต์ อิๆๆ

จะลองตามหาตัว XO ดูว่าจะนุ่มและกรุ่นขนาดใหน เผื่อปูทางเข้าหาตัวใหญ่ ภายภาคหน้า อิๆๆ

otrue:

--- อ้างจาก: udomkd ที่ สิงหาคม 31, 2012, 05:49:32 PM ---
--- อ้างจาก: otrue ที่ สิงหาคม 31, 2012, 12:49:33 PM ---ช่วงนี้ท้องเริ่มดี ขับถ่ายเริ่มเป็นก้อนส่งสัยต้องจัดมาลองซักหน่อยครับ

มาหาดใหญ่ตอนนี้เลยครับ ไม่ต้องซื้อ กำลังจิบเลย อิๆๆ

กลิ่นรส ใช้ได้เลยครับ กับลิ้นบ้านๆของผม ตามแนวทางที่น้าโหน่งว่าใว้เลย

ปล.ผมมั่วจังตอนนี้ ใจตามล่าหาเบอบอล กลับวกมาที่บรั่นดี แต่ก็ชอบ ซิงเกิ้ลมอลต์ อิๆๆ

จะลองตามหาตัว XO ดูว่าจะนุ่มและกรุ่นขนาดใหน เผื่อปูทางเข้าหาตัวใหญ่ ภายภาคหน้า อิๆๆ

ผมขอขอบคุณในน้ำใจคุณเข้มนะครับ ถ้ามีโอกาสจะไปเยื่อนแน่นอนครับ

Nong Al Deniro_007:
อยากไปด้วย อิอิ

เก่ง หล่ายดอย:
ขอย้ายกระทู้ไปให้เข้ากับหมวดนะครับ -0023

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version