มีนาคม 29, 2024, 09:44:42 PM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกิจกรรมครบรอบ 6 ปี montfort27.com และ 3 ปี มักเหล้าคลับ สิงหาคมนี้  (อ่าน 18226 ครั้ง)

ออฟไลน์ rattapol.s

• มักเหล้าคลับ
  • ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +2/-0
สีดำ สวยครับ

ออฟไลน์ ole

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +10/-2
มีทั้งประมูลและแจกครับ รายละเอียดเอาไว้ใกล้ๆ จะประกาศให้ทราบอีกทีครับ -0019

-0057 ... แจก ...  -12

ออฟไลน์ spoon

• ถูกใจ: +14/-0
สวยมากครับพี่เก่ง  ชอบสีดำอะ

อยากได้ ๆๆ  023

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
เงื่อนไขอย่างไรผมพร้อมลุยครับ -123
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
อัพเดทของที่ระลึกเพิ่มเติมครับ เพิ่งรับมาจากเฮีย city เมื่อวานนี้เลยครับ
ปี้นี้รับรองว่าจุใจ และถูกใจกันแน่ๆ ครับ ต้นเดือนหน้าจะมีรายละเอียดครั้งแรกออกมานะครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ ole

• ถูกใจ: +10/-2
เงื่อนไขอย่างไรผมพร้อมลุยครับ -123

:angry4:  ...   :angry4:

อัพเดทของที่ระลึกเพิ่มเติมครับ เพิ่งรับมาจากเฮีย city เมื่อวานนี้เลยครับ
ปี้นี้รับรองว่าจุใจ และถูกใจกันแน่ๆ ครับ ต้นเดือนหน้าจะมีรายละเอียดครั้งแรกออกมานะครับ

:angry2:  zippo   :angry2:

ออฟไลน์ nad

• ถูกใจ: +1/-0
ตราที่ติดตัวzippo มันคุ้นๆนะ คล้ายๆกับ
ตราของโรงเรียนลูกผมเลย อสช.มัธยมฯ บางรัก

ออฟไลน์ numm-aut

• มัธยมปลาย MC 27/30
  • ถูกใจ: +9/-0
  • สุรา คือ ยารักษาโรค หากเลือกดื่มให้ถูกต้อง
ตราที่ติดตัวzippo มันคุ้นๆนะ คล้ายๆกับ
ตราของโรงเรียนลูกผมเลย อสช.มัธยมฯ บางรัก

เป้นตราเดียวกันคับพี่nad... Labor Omnia Vincit  ...โรงเรียนในเครือเซนต์คาเบรียล ใช้ สัญลักษณ์ เดียวกัน...
ส่วนสัญลักษณ์ ที่เห็นบน zippo เราจะเห็นได้บนหัวเข็มขัดของน.ร.  ...ที่ มงฟอร์ตใช้ MC ...ส่วน รร.ผม ใช้ ACT.(อัสสัมฯ ธนฯ)

พวกเรา รร.เครือเดียวกัน .... ชอบอะไรเหมือนกัน(SM)
อย่าให้สุราครอบงำ ต้องมีอำนาจเหนือมันทั้งปวง

เป้นตราเดียวกันคับพี่nad... Labor Omnia Vincit  ...โรงเรียนในเครือเซนต์คาเบรียล ใช้ สัญลักษณ์ เดียวกัน...
ส่วนสัญลักษณ์ ที่เห็นบน zippo เราจะเห็นได้บนหัวเข็มขัดของน.ร.  ...ที่ มงฟอร์ตใช้ MC ...ส่วน รร.ผม ใช้ ACT.(อัสสัมฯ ธนฯ)

พวกเรา รร.เครือเดียวกัน .... ชอบอะไรเหมือนกัน(SM)
โยว่ๆ -0005 -0005 -0005 อย่างนี้ของที่ระลึกประจำปีนี้น่าจะถูกใจเพื่อนสมาชิกหลายคนนะครับ
สำหรับไฟแช็ก ผมแจ้งก่อนนะครับว่าไม่ใช่ของ Zippo นะครับ เป็นของเลียนแบบ
แต่งานชิ้นนี้เป็นงานที่เฮีย City เจ้าของเวปเขาลงมือทำด้วยตัวเอง
เพื่อมาเป็นของที่ระลึกชิ้นเอกของวาระครบรอบ 6 ปีครั้งนี้ครับ และมีเพียงชิ้นเดียวครับ -0019
ภายในอาทิตย์หน้าผมจะแจ้งรายละเอียดเรื่องการประมูล และการแจกรางวัลของปีนี้ครับ
ขอเวลาปรึกษาหารือรายละเอียดกับทีมงานกันก่อนครับ -0023
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ spoon

• ถูกใจ: +14/-0
ทำชิ้นเดียวเลยเหรอครับ

limited edition มากๆครับ

ทำชิ้นเดียวเลยเหรอครับ

limited edition มากๆครับ

ขอสรุปสำหรับของที่ระลึกประจำปีนี้นะครับ
มีไฟแช็คจากผลงานส่วนตัวเฮีย City 1 ชิ้น
Hip Flask สีดำครบรอบ 6 ปี เวป Montfort27.com 3 ชิ้น
Hip Flack สีฟ้า Mug Lao Club @ Montfort27.com 3 ชิ้น -0023

ออฟไลน์ Lion King

• ถูกใจ: +5/-0
ครับเฉลยแบบง่ายง่ายครับเป็นหัวเข็มขัดของนักเรียนมงฟอร์ตครับเครือเซนต์คาเบรียลทึ่ผมเรียนมาตั้งแต่ป1ครับและเห็นพวกมักเหล้ามีหลายคนอยู่ในเครือนี้เหมือนกันนี้ครับคงชอบกันนะครับ

เนื่องจากว่าเป็นกิจกรรมของเวป ผมขอเปิดกระทู้ประมูลที่ห้องกิจกรรมนะครับ หรือตาม link นี้ไปได้เลยครับ

http://www.montfort27.com/forum/index.php?topic=2041.msg55184;boardseen#new

เตรียมพบกิจกรรมการแจกของที่ระลึกครบร
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 08:53:14 AM »
สำหรับกิจกรรมการแจกของที่ระลึก ผมขอให้รอหลังจากจบการประมูลรอบแรกอย่างเป็นทางการนี้ก่อนนะครับ
มีให้เพื่อนสมาชิกทั้งใหม่ และเก่าได้ร่วมสนุกกันแน่ๆ ครับ
ลองสังเกตุความเปลี่ยนแปลงใต้ชื่อด้านซ้ายมือของกระทู้ในการโพสของแต่ละคนดูนะครับ
จะมี "ค่าความนิยม" เพิ่มขึ้นมาเมื่อกิจกรรมเริ่มนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2012, 08:57:39 AM โดย เก่ง หล่ายดอย »

ใกล้ครบรอบเวปแล้วนะครับ อาทิตย์หน้าจะเป็นการประมูลครั้งสุดท้ายของปีนี้กันแล้วนะครับ
การประมูลจะเริ่มวันที่ 11-17 สิงหาคม 2555 ครับ