เมษายน 25, 2024, 01:37:02 AM

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ ทุกคนครับ กรุณาลงทะเบียนเข้าสู่ระบบ เพื่อโพส ดูไฟล์แนบ และเข้าสู่บอร์ดอื่นๆ
กรุณาอย่าสมัครสมาชิกเพื่อโฆษณาเวปไซด์ หรือสินค้าใดๆ รวมถึงการเสนอขายสินค้าทุกชนิด
หากพบเห็น ทางทีมงานจะทำการตักเตือนก่อนในครั้งแรก
แต่หากยังฝ่าฝืนกระทำการดังกล่าวอีกทีมงานจะดำเนินการลบสมาชิกของท่านทันทีตามข้อตกลงในการสมัครสมาชิกครับ

หลังจากลงทะเบียนเพื่อสมัครสมาชิกใหม่แล้วโปรดตัวสอบ e-mail ของคุณ หรือทดลอง log in ได้ภายใน 24 ชั่วโมงครับ
*** บางครั้ง e-mail อนุมัติอาจอยู่ใน จดหมายขยะ หรือ Spam ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Jack Daniel Colector bottle ตัวล่าสุดเข้ากับเทศกาลโอลิมปิค  (อ่าน 11642 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Sophomore MC27/30
  • **
  • ถูกใจ: +20/-0
  • long lasting
Re: Jack Daniel Colector bottle ตัวล่าสุดเข้ากับเทศกาลโอลิมปิค
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 02:35:32 PM »
วันก่อนไปแซ๊กโซโฟนมา เหมือนจะมีขวดดำๆแบบนี้โชว์อยู่ที่ตู้กระจกหน้าร้านด้วยครับ
When I drink  whiskey, I drink whiskey; and when I drink water, I drink water

ออฟไลน์ Nong Al Deniro_007

• มักเหล้าคลับ
  • ประถม MC 27/30
  • ถูกใจ: +9/-0
Re: Jack Daniel Colector bottle ตัวล่าสุดเข้ากับเทศกาลโอลิมปิค
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 10:48:31 AM »
ที่เชียงใหม่ ผมมีเพื่อนเป็นศิลปิน นักเขียน นักดนตรีอยู่หลายคน รับปากเขาไปแล้วว่าจะไปเยือนเชียงใหม่ แต่ขอให้ผลงานรวมเล่มเสร็จก่อนจึงจะเดินทาง หวังว่าจะได้เจออกันสักครั้งนะครับ

ป.ล หวังจะไปสอยเหล้าที่นั่นมาสักขวด 2 ขวดด้วยครับ 555
I Am Country Boy

ออฟไลน์ เก่ง หล่ายดอย

• The Watcher Team
  • Master Degree of MC27/30
  • ถูกใจ: +22/-0
  • ให้เหล้า เท่ากับแบ่ง
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 12:39:36 PM »
ยินดียิ่งแล้วแขกแก้วมาเยือน ขอเพียงส่งเสียงมาครับ
-10 มิตรภาพจากคนแปลกหน้า มีค่ามากกว่าลมปากจากคนคุ้นเคย

ออฟไลน์ udomkd

• Freshman MC 27/30
  • ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 06:42:10 PM »
รายงานผลครับคุณโหน่ง ด่านปาดังฯ ไม่มีลุงแจ็ค..โอลิมปิคครับ ไปเยี่ยมมาวันนี้

ดูท่าทาง เบอเบิ้ลจะขายไม่เวิร์คครับ จำนวนเลยมีน้อยตัวเลือก มีก็ธรรมดาๆ แจ็ค จิมแบล็ค ไก่งวงมหาภัย SM ค่อนข้างมีหลายตัวครับ เท่าที่เดินๆชมดู มากชนิด และอายุบ่ม

มากสุดก็เบล็นครับ แต่ราคาเมื่อเทียบกับที่พี่ๆจัดหามา ถือว่าแพงกว่าค่อนข้างมาก ประมาณ3/4ของราคาสแตมป์ไทย เพราะเขารู้ราคาเมืองไทย และส่วนมากแล้ว ก็เอาใว้ขายคนไทย อิๆๆ มาแล้วก็ต้องซื้อ

แต่ได้ข่าวว่า หากซื้อเยอะๆ ก็จะมีส่วนลด หรือหากมีบัตรพิเศษ ยังลดได้อีก ผมกำลังตามหาบัตรนั้นอยู่ แต่ไม่รู้จะมีโอกาสเจอมันหรือเปล่า อิๆๆ

วันนี้ตั้งใจจะไปถอย 18ปี เลยได้Glenfiddich 18 Years Old มา1ขวด ทางร้านมีโปรโมชั่น ให้หมุนวงล้อเสี่ยงโชค อิๆ โชคดีหรือร้ายไม่รู้ ได้สก๊อตเบลนมาอีกขวด ยี่ห้ออะไรไม่รู้ ไม่เคยเห็น

ออฟไลน์ pip

• *
  • ถูกใจ: +16/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 09:39:34 PM »
วันก่อนไปแซ๊กโซโฟนมา เหมือนจะมีขวดดำๆแบบนี้โชว์อยู่ที่ตู้กระจกหน้าร้านด้วยครับ

.....ขวดดำๆ จะมีอยู่ 3 ตัวครับ
-0043 -0043 -0043

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 09:38:25 AM »

.....ขวดดำๆ จะมีอยู่ 3 ตัวครับ

ไม่รู้ว่ารสชาติจะเหมือนกันหมดหรือป่าว -30
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ Zotsuke

• ถูกใจ: +10/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 01:07:46 PM »

ไม่รู้ว่ารสชาติจะเหมือนกันหมดหรือป่าว -30

เหมือนกันครับ เป็น No.7 Black label เหมือนกันแต่พิเศษที่ขวด ทำออกมาเพื่อการสะสมมากกว่าการดื่มครับ  -0063
Bourbon Mania

ออฟไลน์ Nong Al Deniro_007

• ถูกใจ: +9/-0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 02:05:29 PM »
หากซื้อเยอะๆ ก็จะมีส่วนลด

5555 คงจนและหมดตัวกันพอดีหากหวังจะหวังส่วนสด 555 เพราะเหล้าดี ๆ แต่ละตัวราคาไม่ใช่น้อย ๆ ไม่เอาดีกว่า กินทีละขวดไปเรื่อย ๆดีกว่าครับ
I Am Country Boy

ออฟไลน์ otrue

• Junoir MC27/30
  • ถูกใจ: +33/-0
  • ขอบคุณ Montfort27 ที่ให้ผมเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดดีๆ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 03:28:10 PM »

เหมือนกันครับ เป็น No.7 Black label เหมือนกันแต่พิเศษที่ขวด ทำออกมาเพื่อการสะสมมากกว่าการดื่มครับ  -0063

ของที่มียังสะสมไม่ครบเลยเล่นออกมาอย่างนี้คนตามเก็บก็เก็บกันเหนือยหล่ะครับ
สุราช่วยคลายกล้ามเนื้อ

ออฟไลน์ udomkd

• ถูกใจ: +37/-0
  • กินเหล้าอย่างมีความสุข
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 04:28:06 PM »
หากซื้อเยอะๆ ก็จะมีส่วนลด

5555 คงจนและหมดตัวกันพอดีหากหวังจะหวังส่วนสด 555 เพราะเหล้าดี ๆ แต่ละตัวราคาไม่ใช่น้อย ๆ ไม่เอาดีกว่า กินทีละขวดไปเรื่อย ๆดีกว่าครับ
ว่าจะหาทางตีซี้กะนายด่านนิ๊ครับ ข่าวว่า หากเส้นนายด่าน ลดอื้อ..หึๆๆ